[Funland] U23 năm 2020 đã kéo NHM trở lại mặt đất

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ có phải cụ Tiêu mọi khi không đấy?

Sai lầm ngày hôm qua của cu Dũng là rất khó chấp nhận, và có thể nói là sẽ không được tha thứ nữa. Tuy nhiên, nếu nói em nó không có ý thức về công sức đồng đội hay là kẻ phản bội thì cũng thật quá lời, và dễ dẫn đến những suy nghĩ tiêu cực ở mức độ cao hơn.

Đành rằng công tội phải phân minh, nhưng là những người cổ động, chúng ta nên có những lời nói, thái độ mà giúp cho các em các cháu nó tốt hơn lên, thay vì vùi dập các cháu nó.
Em không vùi dập mà chỉ khuyên Dũng nếu có lòng tự trọng thì hãy tuyên bố không lên tuyển ít nhất là 5 năm để rèn lại kĩ năng. Chẳng ai lại phạm những sai lầm ngớ ngẩn một cách lặp đi lặp lại như vậy. =((

Jade2110

Xe buýt
Giải này chơi hay nhất e nghĩ là Thành Chung. Tiến Dũng 2 trận trc bắt tốt, nhưng trận này thì bắt ẩu rồi, tâm lý kém nên dễ sai lầm. Giải này vận đỏ cũng k đến như các giải trc. Trận đầu nếu đỏ thì BH việt anh có thể ghi bàn đánh đầu từ cự ly gần, lúc đó cục diện sẽ khác. Lực lượng giải này cũng kém, mất Văn Hậu cánh trái yếu hẳn. Cánh phải thì Tấn Tài tạm được. Tiền vệ thì cứng quá, phối hợp k nhuyễn. Các vị trí thay thế cũng kém, Bảo Toàn, Tấn Sinh coi như biếu 2 tình huống pen. E nghĩ lỗi do BTD chỉ là phần nhỏ, đội hình lực lượng kém thì đúng hơn!
Nhất trí vs cụ chỉ có TC tạm ổn còn các vị trí khác chuối quá

ROW

Xe tải
Giải này em thấy có cu Thành Chung, Đình Trọng và phần nào là Tiến Linh đá được; phần còn lại ở mức dưới khá xa, kể cả Quang Hải cũng ko thể hiện được gì cả

faceid15

Xe buýt
Bóng đá thì không có nếu. Vì nếu VN ko thua bàn thắng đó mà thắng thêm 2-0 thì áp lực cho cầu thủ Jodan ở trận bên kia cực lớn chưa chắc gỡ được hòa.

Anh em chỉ đang nói cái bàn thua của thằng Pee nó làm xoay chiều toàn bộ tâm lý và cục diện trận đấu. Ai tin là tai nạn hoặc lỗi chuyên môn thì tin chứ em ko tin. Nó là 1 trong rất nhiều bàn bỏ thua của em nó 1 cách hệ thống trong nhiều năm kể từ CLB TH tới U23 VN rồi
Dũng nó sai thì sẽ phải trả giá. Vấn đề còn lại là VN vẫn không ăn nổi Thái. Chỉ giữ ở mức không thua khi Thái cũng chưa lên đồng. Còn không giỏi lắm là hoà.

745Lii

Xe điện
Người OF
Nếu không phải kỳ tranh xuất dự Olympic thì đúng cụ ơi.
Hơn nữa đây là sân chơi cấp độ châu lục chứ đâu phải ao làng. SG lần tới mong CĐV nước nhà đừng tạo áp lực và VFF cũng đừng bệnh thành tích nữa thì mới hợp lý. Cho chủ chốt là lứa 19-20, và những ông 22-23 chưa lên Tuyển QG lần nào đi đá giống như cụ nói
Vẫn là biết người biết ta mới đc cụ ạ.
Kỳ lấy suất đi Olympic nên các đội càng mạnh, trừ ông Nhựt Bổn chủ nhà ko tính. Chưa vào giải đã thấy đội hình mình yếu hơn chính mình 2 năm trước rồi thì cố tranh làm gì, cho tuyến trẻ đi thôi.

haivanphe

Xe container
Nhưng nếu không có bàn thua lãng xẹt đó, thì về vẫn ngẩng cao đầu ạ.
Em chả nghỉ là lãng xẹt. Đường bóng bay ko hiểm, lại không có cầu thủ đối phương ép sát. Tết đến rồi mà trong khi đằng nào chả bị loại :D :D :D

duongbinh07

Xe điện
Hàng loạt trụ cột đuối sức, sai điểm rơi pđ do Seagames; dẫn đến ko thể thắng UAE, Jor -> VN đã chính thức vỡ mộng Olympic

Nếu bỏ Seagames Philippinés vừa qua b đá Việt vẫn có thể tập trung cho kỳ 2021 trên sân nhà
nghe ông thầy dùi này thì cả 2 giải đều méo có cơ hội nâng cúp. 1 còn hơn 0

raisomoon

Xe tăng
Dũng nó sai thì sẽ phải trả giá. Vấn đề còn lại là VN vẫn không ăn nổi Thái. Chỉ giữ ở mức không thua khi Thái cũng chưa lên đồng. Còn không giỏi lắm là hoà.
Thắng thua trong thể thao em thấy rất bình thường, quan trọng nó có sạch hay ko cụ ạ.

VinhNT9

Xe đạp
được 2 trận hay xong lại thất vọng tràn trề

ConDuongBlue

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thôi đen nữa, chửi gì em nó tội
Công bằng thì giải U23 này là cơ hội cho BTD lấy lại niềm tin , hai trận trước Dũng chơi rất tốt nhưng bàn thua đầu tiên hôm qua là lỗi hệ thống của Dũng , vừa chủ quan vừa thiếu quyết đoán giống hệ bàn thua ở trận đầu Seagame vừa rồi, rút cục bao nhiêu cố gắng Dũng đổ xuống sông biển rồi.

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Giải này thằng Dũng chơi thế là ổn rồi.Nó mà đéu ngon thì thua cụ nó từ 2 trận trước :))
Xét cho cùng thì sau 3 trận với bao nhiêu cú sút nguy hiểm nó chỉ bắt hịt đúng 1 lần thôi =))
ông nội này ! Lập hẳn 1 cái khen
Cứ như ông thì không bao giờ khá được
" cả vú lấp miệng em " co công thì thưởng có tội thì phạt
nói không tí trình độ nào

ROW

Xe tải
Tổng kết sau 3 trận gặp 3 đối thủ mạnh hơn :
- Hàng thủ mắc cả đống sai lầm tạo cơ hội cho đối phương uy hiếp khung thành
- Hàng công bỏ lỡ hàng tá cơ hội ghi bàn
- Bùi Tiến Dũng chỉ mắc sai lầm duy nhất 1 lần
...

P/s: Chửi thì chửi cmn cả đội chứ đừng chửi 1 mình thằng cu Dũng :))
Có những lỗi mà vấn đề nó nằm ở chỗ là mắc hay không mắc lỗi chứ không phải là nhiều hay ít. Ví dụ như cụ OF nào có bồ nhí, vợ nó phát hiện được thì 1 bồ là nó tiễn rồi, quan trọng gì là bao nhiêu.

omerta77

Xe điện
Vẫn là biết người biết ta mới đc cụ ạ.
Kỳ lấy suất đi Olympic nên các đội càng mạnh, trừ ông Nhựt Bổn chủ nhà ko tính. Chưa vào giải đã thấy đội hình mình yếu hơn chính mình 2 năm trước rồi thì cố tranh làm gì, cho tuyến trẻ đi thôi.
Không va chạm với các đội mạnh thì làm sao tiến bộ đc cụ??? Biết là yếu hơn mới phải dùng đội hình mạnh nhất đi để học hỏi chứ chỉ quan tâm đến thành tích thì cử đội hạng 2 đi.
Cụ cứ nhìn đội hình dự U23 Thường Châu sau đó nó phát triển thế nào thì biết tầm quan trọng của việc thi đấu với các đội mạnh.

hưvô

Xe lăn
Em không bao giờ có tư tưởng đòi hỏi bách chiến bách thắng, nhưng với những sai lầm sơ đẳng được lặp đi lặp lại của ku Pi này thì em thấy rất có vấn đề. Chuyện VN về nước ăn tết sớm thì em thấy rất bình thường.
Bạn ý sai làm thì cụ Seo sẽ uốn nắn, đi chợ hoa Xuân thôi cụ :)

ConDuongBlue

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm ơn các em đã kéo mọi người trở lại mặt đất :) Thật tình là đá thế này, ko có cửa vậy nên về sớm chuẩn bị Tết là vừa ;))
Nói cho chính xác thì đây mới là trình độ thực của U23 , giải trước nói như dân gian thì là phong độ nhất thời.
Thôi chờ đợi cho nó có lộ trình cụ ạ, ao làng còn nói mạnh được chứ ra tới Châu á còn phải cố gắng nhiều.