[Funland] Vâng tôi nhà quê,

LeTai1979

Racing Boy
Vụ để đời là tổ chức ăn trộm doi nhà người yêu bị nó rình nó bắt đc, 4 mắt nhìn nhau toé lửa tình. :)
Em nhớ những lần nghịch dại là đi rình đôi ở bờ đê, rồi rình rình lấy quần áo rồi chạy, em thật chứ nó mà túm đc nó oánh chết, ngu thật. :D
Em nhớ cái nịt của quả bóng cabot ấy đổi đc 20 cái nịt thường cơ. :)

Chỉnh sửa cuối:

công nông tàu

Xe container
Bài học về giới tính đầu tiên của em là khoảng năm em 8-9 tuổi, đọc báo thấy vụ án mạng ở VĨnh hồ khi khám pháp y phát hiện tinh trùng.
Em hỏi mẹ em: mẹ ơi! tinh trùng là gì?
Mẹ em bảo: Con biết là vi trùng thì rất nguy hiểm gây ra bao nhiêu bệnh tật, đằng này lại là tinh trùng thì còn nguy hiểm hơn gấp nhiều lần.X_X

Bài học giới tính lần 2 là năm em 19 tuổi.
Mấy chị cùng chỗ làm líu lo kể chuyện vợ chồng, em cứ tròn mắt ngồi nghe và sau đó đưa ra 1 thắc mắc.
Em: CHị có mấy đứa con?
CHị: mới 1 con gái.
Em: Thế sao chị lại xxx nhiều thế.
CHị: đẻ con là 1 chuyện còn vợ chồng xxx lại là việc khác.
Em: Thế mà em cứ tưởng lúc nào thích có con thì mới xxx
THế là em được khai hóa . Với mớ kiến thức vỏn vẹn có như vậy để 20 tuổi lấy chồng. :D

Vậy tình hình sau khi lấy chồng thì kiến thức về xxx của mợ thế nào rồi ạ? :D
Chắc trình độ bằng chị 1 con
Hi hi bây giờ con gái em bằng tuổi em hồi lấy chồng rồi. Có lần vo ve định nói về vấn đề giới tính, nó ngồi im được 1 lúc rồi bất chợt thở dài: mẹ toàn nói cái cũ những vấn đề này con học từ hồi lớp 8 rồi. ( may mà nó chưa thực hành 8-} )

nhadatuytin

Xe container
Hi hi bây giờ con gái em bằng tuổi em hồi lấy chồng rồi. Có lần vo ve định nói về vấn đề giới tính, nó ngồi im được 1 lúc rồi bất chợt thở dài: mẹ toàn nói cái cũ những vấn đề này con học từ hồi lớp 8 rồi. ( may mà nó chưa thực hành 8-} )
nó thực hành cũng còn lâu mẹ nó mới biết...>:)

công nông tàu

Xe container
nó thực hành cũng còn lâu mẹ nó mới biết...>:)
Hi hi vì môi trường của nó em kiểm soát được nên em mới dám chắc 100% vậy chứ. Ở nước ngoài chính ra dễ quản hơn ở VN các cụ ạ mẹ con em cởi mở với nhau về vấn đề này mà.

Chỉnh sửa cuối:

Cyclops

Xe hơi
Thấy cái Lavabo ở nhà chờ trong sân bay Sing, tôi định rửa tay, nhưng chịu không biết làm thế nào cho nước chảy ra các cụ ạ, chẳng thấy chỗ vặn vòi đâu, lúc đó chắc mặt cứ ngơ ngơ, hình như phải sờ sờ xoa xoa vào mít nó thì nước mới chảy ra, còn tinh vi, nhạy cảm hơn cả cái vòi trên người mình.
Nhờ cụ mà em đỡ quê hơn. Hoá ra bên Sing cứ sờ vào mít là nước ra cụ nhể :))

Đường bộ

Xe điện
Mẹ em bảo: Con biết là vi trùng thì rất nguy hiểm gây ra bao nhiêu bệnh tật, đằng này lại là tinh trùng thì còn nguy hiểm hơn gấp nhiều lần.X_X
Hay quá, tinh trùng là con trùng thành tinh. Quả thật là giống nguy hiểm!

LX_tuoi_100

Xe tăng
Khoảng năm 1995 ở quê hầu như rất hiếm xí bệt xả nước, hồi đó em nhớ là đi công tác tây nguyên cùng một cán bộ xã ở miền núi phía bắc, vào đến pleiku đúng buổi tối, lần đầu thấy nó quá hoa lệ, hai ông thuê một phòng ks, em ít tuổi nhường cho ông cb xã tắmgiặt trước, ông ấy vừa vào phòng một phút rồi quay ra nói, ko có nước đâu em ơi, có một tý ở cái chậu anh rửa qua cái mặt rồi, em vào vặn vòi nào nước cũng phun ra ầm ầm, em hỏi anh rửa mặt chỗ nào, ông ấy chỉ vào cái xí bệt, em tý nữa thì phì cười nhưng cố nhịn và hướng dẫn sử dụng từng thứ một cho ông ấy.

trandoanba

Xe máy
Ai cũng có quê của mình, nên e chẳng có gì ngại khi người khác hỏi "Cháu ở đâu".

xe than

Xe tăng
Các cụ cứ quan trọng hóa cái từ quê,em sinh hn mà ngu ngơ,chạy ăn từng bữa,hỏi sướng giề.

SN2204

Xe tải
E nhà quê. Cách đây hơn chục năm đc trường cử lên TP hội diễn văn nghệ cùng chục bạn trong lớp.
Lần đầu tiên biết tới ở KS và bồn cầu bệt.
Vào nhận phòng chui ngay nhà VS đóng cửa đi nặng vì đang mót k biết sử dụng thế nào, cứ lật lên lật xuống 2 cái nắp, bên ngoài phòng 1 ông khác đang chờ.
Thế là mở đại cả 2 nắp ngồi xổm lên đi.
Lần đầu thấy nhà VS sạch đẹp thế này
Đi phát thứ 1 rơi kêu to quá.
Phải nghĩ cách hãm cho kêu nhỏ k ngoài nghe thấy.
thế là phải ngồi xổm dịch lên phía trước và vừa rặn vừa hãm :))
Rồi cũng xong.
Bước xuống để lại 2 vết dép tổ ong to tướng 2 bên xí.
Xịt nước mãi chưa sạch như cũ.
Thôi để thế đi ra, ông kia vào, lại có tiếng rơi tõm tõm còn to hơn mình
=))

tung.npvh

Xe tăng
E nhà quê. Cách đây hơn chục năm đc trường cử lên TP hội diễn văn nghệ cùng chục bạn trong lớp.
Vào nhận phòng chui ngay nhà VS đóng cửa đi nặng vì đang mót k biết sử dụng thế nào, cứ lật lên lật xuống 2 cái nắp, bên ngoài phòng 1 ông khác đang chờ.
Rồi cũng xong.
=))
Hết hồn với 2 ông tòm tõm :))

ANOTHER DAY

Xe máy
Hehe.đọc truyện các bác xong lại nhớ chuyện của mình.thấy quê hơn nữa.
19 tuổi Vừa nhập ngũ được 5 ngày,đúng đầu tháng 2 em được điều về tiểu đội mới.hôm đầu tiên vừa nhận giường ,thằng bé ngoan ngoãn lên chào mấy anh đại trưởng đúng phép tắc các cụ dạy.
Ông ấy đưa mình cái tô sắt,bảo mày giúp anh chạy lên chỗ chị hạnh văn thư xin giúp anh bát tiết ,về đánh tiết canh cải thiện,hôm nay trên ấy mổ lợn.mia khỉ thằng bé nhiệt tình chạy ngay,quân lệnh như sơn mà.lên tới nơi nói xin như thật.gặp ngay bà này cũng quái nhân,mặt lạnh tanh nói .bảo đại trưởng chú chị hết tiết từ hôm qua rồi. thằng bé về trình bày nguyên văn.thế là mấy ông lính cũ được trận cười té ***.mia
Báo hại thằng bé lần sau gặp chị ,bị ăn lườm suốt.
Nghĩ lại mình ..................quá

hondajaz

Xe hơi
em vẫn hóng tiếp chuyện nhà quê của cụ:D

tuấn red

Xe tải
Rồi cũng xong.
=))
Nhìn môtô nó đi tôi tưởng con trâu nó phi, nhìn ôtô nó phi tôi tưởng con trâu nó đi ..í ...ì ...i Vâng tôi nhà quê éo biết gì.... Chuyện của cụ nhỏ như con THỌ :Còn có cụ về HÀ LỘI lần đầu tiên được ngủ KS giữa mùa hè,sáng ra mồ hôi nhễ nhại chạy xuống mắng lễ tân vì cả đêm mất điện. Kiểm tra lại hóa ra cụ không cắm chìa khóa vào công tắc.

NamLeader

Xe tải
nửa đêm mà vẫn cười vỡ bụng vì truyện của cụ =))
19 tuổi Vừa nhập ngũ được 5 ngày,đúng đầu tháng 2 em được điều về tiểu đội mới.hôm đầu tiên vừa nhận giường ,thằng bé ngoan ngoãn lên chào mấy anh đại trưởng đúng phép tắc các cụ dạy.
Ông ấy đưa mình cái tô sắt,bảo mày giúp anh chạy lên chỗ chị hạnh văn thư xin giúp anh bát tiết ,về đánh tiết canh cải thiện,hôm nay trên ấy mổ lợn.mia khỉ thằng bé nhiệt tình chạy ngay,quân lệnh như sơn mà.lên tới nơi nói xin như thật.gặp ngay bà này cũng quái nhân,mặt lạnh tanh nói .bảo đại trưởng chú chị hết tiết từ hôm qua rồi. thằng bé về trình bày nguyên văn.thế là mấy ông lính cũ được trận cười té ***.mia

Khat_tien

Xe tải
Bài học về giới tính đầu tiên của em là khoảng năm em 8-9 tuổi, đọc báo thấy vụ án mạng ở VĨnh hồ khi khám pháp y phát hiện tinh trùng.

Bài học giới tính lần 2 là năm em 19 tuổi.
Mấy chị cùng chỗ làm líu lo kể chuyện vợ chồng, em cứ tròn mắt ngồi nghe và sau đó đưa ra 1 thắc mắc.
Em: CHị có mấy đứa con?
CHị: mới 1 con gái.
Em: Thế sao chị lại xxx nhiều thế.
CHị: đẻ con là 1 chuyện còn vợ chồng xxx lại là việc khác.
Em: Thế mà em cứ tưởng lúc nào thích có con thì mới xxx
THế là em được khai hóa . Với mớ kiến thức vỏn vẹn có như vậy để 20 tuổi lấy chồng. :D
Có một năm mà mợ vừa học vừa hành nhanh thế nhỉ?:)):)):))

Khat_tien

Xe tải
Quá hay! Làm sao mà anh đại trưởng của cụ biết chị Hạnh đó có tiết nhỉ?

HSBC

Xe buýt
Cách đây khoảng 17, 18 năm gì đấy. E mới được ra cái đất HN học, trời tháng 6, đạp xe đến nhà người quen chơi, mặt đỏ như d..ái hăm. Người ta rót cho cốc nước đá, viên đá nổi lềnh phềnh. E ở quê ra tỉnh, bia còn chưa được một giọt, nước đá thì chẳng nhìn thấy. Nhìn thấy cốc nước đá cứ ngồi nhìn chờ nó tan ra mới dám uống.
E đạp xe đi chơi, chẳng biết đường sá ra sao nên em áp dụng "mọi ngả đường đều dẫn đến đường ĐÊ". Sau đó về cầu TLong, rồi về chỗ trọ của mình.

ZynZyn

Xe lăn
Hồi e học lớp 4-5, lúc đó mới có máy photocopy hoặc là e mới biết đến cái máy photcopy e cũng ko rõ. Đi học có môn thủ công phải dùng đến giấy màu, e rõng rạc bảo với đứa bạn thân : co quan mẹ tớ có cái máy có thể in ra các thứ giống hệt cái mình cho vào, ấy đưa giấy màu đây tớ về nói mẹ tớ in ra cho các màu luôn, muốn màu gì có màu đó ko mất tiền mua nữa. Hị:PX_X:P

trandoanba

Xe máy
Hồi e học lớp 4-5, lúc đó mới có máy photocopy hoặc là e mới biết đến cái máy photcopy e cũng ko rõ. Đi học có môn thủ công phải dùng đến giấy màu, e rõng rạc bảo với đứa bạn thân : co quan mẹ tớ có cái máy có thể in ra các thứ giống hệt cái mình cho vào, ấy đưa giấy màu đây tớ về nói mẹ tớ in ra cho các màu luôn, muốn màu gì có màu đó ko mất tiền mua nữa. Hị:PX_X:P
Hay nhở, trc hồi lớp 6 e mới biết đến cái điện thoại. Hồi đấy còn đen trắng, hỏi ngây ngô rằng" Điện thoại dùng pin CON THỎ hả anh"