[Funland] Về vụ lái xe 16 chỗ cố tình đâm tử vong anh cảnh sát cơ động.

Lee78

Xe hơi
Các cụ of cũng bàn bnhieu lần về vụ nhảy lên dùng thân mình chặn đầu xe rồi. Thằng lái xe quả này đi xa là đương nhiên. Nhưng toàn ngành nên chấn chỉnh lại lính.
Lính nghĩa vụ nên vẫn còn con. Nhưng cũng tội thằng nhỏ nhìn mà xót xa.

fireman

Xe tăng
Ông cảnh sát có sai hay non nghiệp vụ thì thằng lái xe cũng ko mất nhân tính đến thế, cơ bản là thằng này chắc máu lạnh mất dạy quen rồi.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đọc kĩ vào hãy còm nhé. Lãi xe đã đi chậm và ghé vào lề rồi mới đột ngột tăng ga, húc 3 CS. Đc này bị húc lên đầu xe, ko phải nhảy lên.

OK cụ, em nhất trí. Tính mạng đồng đội là trên hết.
Xe này có nhõn tí tẹo đầu hơi van vát, đố cụ húc được ai lên như thế này đấy? Hoặc ngã bẹp gầm nếu xe chậm hoặc bắn tung ra xa nếu nhanh, có phải capo ngang như xê đan đâu mà bảo ủi cuốn lên capo

otothanglong

Xe điện
Có nên bắn bỏ luôn con súc vật lái xe 16 chỗ này không các cụ.

Nó chở hàng cấm nên rất liều, nhưng khổ nhất ở cái xứ này và cũng có lẽ là xứ duy nhất trên trái đất này, các xxx rất hay đu lên đầu hoặc đứng trước đầu xe vi phạm, đến giờ cũng chẳng lý giải được là vì sao, cậu cơ động chết quá đau thương 1 cái chết không đáng có, khổ cho số kiếp của cậu, đau lòng cả gia đình, người thân, bè bạn, đồng đội. Giờ bắt được có bắn hoặc đập chết thằng gây tai nạn thì cậu cũng không thể sống lại được, sau vụ việc này nghành CA nên cấm tuyệt đối bắt chặn bám đầu xe đi, ra hiệu lệnh không dừng có thể đuổi có thể bắn thủng lốp, có thể báo trạm kế tiếp đón bắt, hoặt bắn bể sọ thằng vi phạm mà cố tình chống đối đi. Cảnh trèo lên cabo đu bám thực sự vô cùng nguy hiểm cái cần gạt mưa không sinh ra để người đeo bám lực của nó có hạn, làm gì thì làm tính mạng con người là trên hết mong sau vụ này đừng anh xxx nào phải ra đi như thế này nữa.

Tutuchien

Xe tải
Mấy thằng lái xe Transit 16 chỗ này đa phần rất trẻ lái ẩu kinh hoàng. Thông thường bắt xe vi phạm trên đường là cảnh sát giao thông áo vàng, vụ này có cs cơ động => có khả năng đây là vụ đánh án chặn bắt xe chở hàng lậu gặp đối tượng rất manh động. Nên có phương án chặn bắt hợp lý hơn tránh phản ứng của đối tượng khi bị dồn vào đường cùng.

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
ĐKM, đau xót quá. Ủng hộ bắn chết mấy con vật lái xe này.

skype0211

Xe tăng
Thằng xxx hụt này cũng kém nhỉ, cs cơ động cơ đấy mà mỗi bám chặt vào nắp capo chỗ rãnh nước gạt mưa ấy mà cũng ko bám nổi, nói chung cũng tính bài liều ăn nhiều, ngon thì lên 1 phát mấy lon, bà con họ hàng nở mày nở mặt, đen thì phải chịu thôi.
Cũng là con người với nhau nói vô cảm vậy bác.

longngn

Xe tải
Nói chung là em thấy chịu mấy đồng chí công an các cụ ạ, em không hiểu là các cụ ý được j khi máu liều chặn đầu xe thế, xe vi phạm luật giao thông người bình thường đã đành, đây lại là đối tượng liều chết sẵn sàng chống lại tất cả để được thoát thì các đồng chí ấy có được cái j đâu ? Sao không dùng xe mà tìm cách chặn đầu mà lại mang tính mạng ra mong đối tượng dừng xe ???

Heocon22444

Xe tải
Tội quá gặp thằg lx máu chó chơi tất tay xem ai lỳ hơn 😳

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Có thể xe quay clip là dân chứ là xe ngành thì trong từng đó giây đủ bắn xịt lốp hoặc nát người thằng lái xe kia rồi.

tieunhilang

Xe điện
Các cụ of cũng bàn bnhieu lần về vụ nhảy lên dùng thân mình chặn đầu xe rồi. Thằng lái xe quả này đi xa là đương nhiên. Nhưng toàn ngành nên chấn chỉnh lại lính.
Khổ, chặn đầu xe mới được khen, được lên lon, lính mới thì thích cảm tử.

Dung9ls

Xe tải
Thằng x cũng ngu, chặn xe mà nó bỏ chạy thì thôi. Việc gì phải đu bám lên xe treo cả tính mạng mình lên như thế. Thằng lái thì rồ dại, có gì từ từ trình bày, ko chở ma túy thì việc gì mà phải làm như vậy.
Thằng lái xe đã giả vờ tạt vào lề rồi, bất ngờ thốc ga đâm thẳng vào 3 cán bộ, 2 người nhảy 2 bên tránh được còn cán bộ ở giữa không nhảy lên đu cần thì chạy đâu? Mà cụ bảo người ta ngu.....

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

taplai2012

Xe ngựa
Liệu có thể: bạn CSCĐ lấy sức để hất mình sang ngang để xuống đường ko, rồi lăn theo đà vài vòng giảm chấn thương. Em quan sát thì thấy đường vắng, phía sau ko thấy xe nào trong phạm vi 100m nên cũng tránh được tình huống xe khác đi lên thì chèn phải. Như vậy có thể chấn thương nhưng ko đến nỗi bị xe chèn như này!!! Chia buồn cùng gia đình!!!
Ko có điểm tựa chân ko thể tung ng dc. Tay bám mỏi nhừ phải buông làm sao có thể đấy văng ng ra dc nữa.

taplai2012

Xe ngựa
Lại 1 chiến sĩ ngã xuống trong thời bình, nếu người quay video là đồng đội lên hỗ trợ thì nên sa thải khỏi ngành, có súng mà lại k bắn vào lốp sau xe 16 chỗ cho xe nó giảm tốc thì đáng tiếc
BCA nên trang bị thêm dụng cụ leo núi cho các chiến sĩ View attachment 5470941
Nếu em phải ra đg bắt xe. Chắc chắn sẽ đeo cổ tay cái móc như của cụ. Trước đi leo núi em cũng mua 1 cái đeo cổ tay phòng hờ.

taplai2012

Xe ngựa
Ô thằng này mài bị điên à?
Hố hố tao quen biết gì cái loại rỗi việc lê la mạng mẹo lắm mồm nhà mài mà thù với hằn!!!
Mài ngáo quá ảo tưởng hả kkkkkk
Bỏ qua đi cụ, chấp làm gì.