[Funland] Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Catmatpat

Xe điện
Sau 38 tầng, em vẫn giữ quan điểm là Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng. Ít nhất đến thời điểm này sau những gì mợ chủ đã trải qua. Giờ chờ cccm update rồi em tính sau, tại em là người có tiền [đi chợ ] mà :D

Violong

Xe tăng
Chuyện nhỏ gãi ra mấy lời hứa có phản hồi tích cực, thớt sẽ không bay! Cụ nghĩ sao 1 số nick chửi công kích ở đây tối nay lại đổi giọng lành hiền? Đã biết trước là ngon. Cần xoá là khác liền.
Đang sướng được quảng cáo.

Chả có nhẽ, vậy thì ghê quá. :))

MerB

Xe điện
Còm của cụ trong này còn cả chứ? Em cũng cười to một cái.
Em chịu, cụ chịu khó tìm đọc bài của em vậy chắc phải nắm rõ chứ. Em còm xong quên ngay ý mà, rảnh đâu mà nhớ mình chém gió những gì. Đằng này cụ còn nhớ em chém gió gì thì em phục cụ đấy, cụ chăm chỉ quá cơ.

Mưa!

Xe điện
Sau 38 tầng, em vẫn giữ quan điểm là Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng. Ít nhất đến thời điểm này sau những gì mợ chủ đã trải qua. Giờ chờ cccm update rồi em tính sau, tại em là người có tiền [đi chợ ] mà :D
Em đồng ý! Cho đến khi những lời hứa kia chưa thành hiện thực thì em vẫn giữ quan điểm như vậy :))

MerB

Xe điện
Cụ vớt vát làm gì, team Vinmart nhờ các cụ mà đang ăn mừng kia kìa. Thôi đi ngủ đi cụ ơi, tầm này không thay đổi được gì nữa đâu, còm của cụ tí nữa là chìm nghỉm ngay. Bây giờ chỉ còn còm #1 của mợ chủ là có giá trị thôi.

Catmatpat

Xe điện
Cụ vớt vát làm gì, team Vinmart nhờ các cụ mà đang ăn mừng kia kìa. Thôi đi ngủ đi cụ ơi, tầm này không thay đổi được gì nữa đâu, còm của cụ tí nữa là chìm nghỉm ngay. Bây giờ chỉ còn còm #1 của mợ chủ là có giá trị thôi.
Hihi, em đang ở thủ đô Hàn Lội và bây giờ mới có 7h tối thôi ạ, cụ ngủ đi, vất vả quá :(

Catmatpat

Xe điện
Em đồng ý! Cho đến khi những lời hứa kia chưa thành hiện thực thì em vẫn giữ quan điểm như vậy :))
Vâng, vì ngay bây giờ trên Vinmart đây ạ. Vẫn không thấy bất cứ tín hiệu nào về việc tiếp nhận phản hồi của khách :D

Chỉnh sửa cuối:
Rồi Vinmart sẽ rất cảm ơn cụ vì Scan&Go đã được giới thiệu tới nhiều người hơn mà quên mất việc thực hiện lời hữa với cụ. :D

angkorwat

Xe điện
Riêng khoản hoàn tiền bằng tờ giấy và bắt xài trong vòng 15 ngày là quá lởm rồi. Em chưa mua cái gì của Vin.

Catmatpat

Xe điện
Vẫn lỗi không phản hổi khách hàng nhỉ?

Vậy các cụ tiếp tục trải nghiệm và phản hồi :))
Vâng ạ, nên em cảnh giác lắm. Em vẫn hóng vì đã hứa mà không thay đổi thì ngoài hai vấn đề mợ phản ảnh thì em cho rằng thế còn là lừa đảo khách hàng nữa :))

thinhtd

Xe container
Chờ xem có đổi chính sách voucher? Topic này sẽ là nơi cccm sử dụng bị trễ giao hàng vào update.

Đúng ý em, giọng còm cụ giả lả khác hẳn hôm qua, sáng nay trong topic này, và khác giọng trịch thượng của cụ ở topic khác :)
Em nghĩ việc thay đổi chính sách sẽ không có hoặc sẽ lâu nữa mới có. Nhưng việc đào tạo nhân viên chắc sẽ có để phục vụ cccm sử dụng scan & go được trơn tru hơn, cả về tư vấn và xử lý khủng hoảng.
Một điều mà người dùng sẽ phải luôn chú ý là tìm hiểu điều khoản sử dụng trước khi đồng ý thực hiện giao dịch trên scan & go nói riêng và bất kỳ một dịch vụ nào khác của các công ty khác nói chung.

Chỉnh sửa cuối:

Mưa!

Xe điện
Riêng khoản hoàn tiền bằng tờ giấy và bắt xài trong vòng 15 ngày là quá lởm rồi. Em chưa mua cái gì của Vin.
Em như cụ :D
Chờ khi nào thay đổi thì em dùng :D

Vâng ạ, nên em cảnh giác lắm. Em vẫn hóng vì đã hứa mà không thay đổi thì ngoài hai vấn đề mợ phản ảnh thì em cho rằng thế còn là lừa đảo khách hàng nữa :))
Em mới update thông tin phản hồi mà các cụ thi nhau chúc mừng. Khộ!

Em già rồi, chả manh động được thế. Nên phải chờ xem kết quả thực hiện đến đâu đã :P

Mưa!

Xe điện
Chờ xem có đổi chính sách voucher? Topic này sẽ là nơi cccm sử dụng bị trễ giao hàng vào update.

Đúng ý em, giọng còm cụ giả lả khác hẳn hôm qua, sáng nay trong topic này, và khác giọng trịch thượng của cụ ở topic khác :)

Các cụ mợ đồng quan điểm như tiêu đề thớt thì còm thoải mái.
Chỉ e dân mình có thói quen im lặng và chấp nhận thôi cụ ơi :P

Violong

Xe tăng
Em nghĩ việc thay đổi chính sách sẽ không có hoặc sẽ lâu nữa mới có. Nhưng việc đào tạo nhân viên chắc sẽ có để phục vụ cccm sử dụng scan & go được trơn tru hơn.
Một điều mà người dùng sẽ phải luôn chú ý là tìm hiểu điều khoản sử dụng trước khi đồng ý thực hiện giao dịch trên scan & go nói riêng và bất kỳ một dịch vụ nào khác của các công ty khác nói chung.

Ôi, chỉ là đi chợ mua rau mua mỳ thôi mà. Làm gì mà tận điều 9.3 thế kia???

Em vãi cơ số thứ rồi đới. :) :) :)

Catmatpat

Xe điện
Các cụ mợ đồng quan điểm như tiêu đề thớt thì còm thoải mái.
Chỉ e dân mình có thói quen im lặng và chấp nhận thôi cụ ơi :P
Chuyện của mợ em thấy thế cũng có hậu rồi nhỉ, 48 tiếng đã đòi lại được công bằng :P

Mưa!

Xe điện
Chuyện của mợ em thấy thế cũng có hậu rồi nhỉ, 48 tiếng đã đòi lại được công bằng :P
Có gì mà công bằng. Ai trả cho em khoảng thời gian em đã mất vào mấy việc vô bổ này :))

Maybach Tàu

Xe container
Có gì mà công bằng. Ai trả cho em khoảng thời gian em đã mất vào mấy việc vô bổ này :))
Đã không có hàng để giao tuột mất một con gà béo lại còn mất 48 tiếng với nhiều giờ lao động làm thủ tục trả lại tiền cho gà chuối chuối này. Tiền vào túi rồi còn phọt ra mới tức.
Cụ phải suy nghĩ hai chiều chứ:))

Catmatpat

Xe điện
Đã không có hàng để giao tuột mất một con gà béo lại còn mất 48 tiếng với nhiều giờ lao động làm thủ tục trả lại tiền cho gà chuối chuối này. Tiền vào túi rồi còn phọt ra mới tức.
Cụ phải suy nghĩ hai chiều chứ:))
Người đâu mà chỉ nghĩ cho mình cụ nhẻ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng