[Funland] Vinschool coi thường tính mạng các cháu??

tienaka

Xe điện
Rồi xong

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em làm cty tư nhân cụ ạ, sống chết phải tự lo, lo hộc mặt tiền lương cho nhân viên.
Cụ không nên vì bảo vệ cái gì mà đánh đồng như thế.
Thấy sai phản ánh là chuyện rất nên làm.
Em có bảo vệ cái gì đâu, họ đáng phê phán mà, chỉ là cách phê phán tập trung vào 1 ông trong khi ông trường tư nào cũng có dàn xe chạy loạn cào cào lên như thế để cho lũ trẻ kịp giờ học thôi.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ Anti Vin, cứ hở bất cứ cái gì của Vin mà các cụ tóm được đều là tội ác cả!

niceshot

Xe container
Tình hình ntn các cụ này, sáng sáng e đưa con đi học, con Bus school đứng chềnh nghềnh đón các cháu. Bực một nỗi nó toàn đứng gần ngã ba gần Barie trên ảnh, xe oto chỉ đc phép rẽ phải ra Nguyễn Tuân, đó đứng nthe thì hỏi góc nhìn và rẽ ntn các cụ nhỉ? Thêm vào đó, nó thường xuyên rẽ trái! Biển cấm với nó là biển ưu tiên??? Là đơn vị phục vụ cho ngành GD, con sâu làm dầu nồi canh... vậy nhìn nthe e ngứa mắt đưa lên các cụ mợ luận bàn

Thằng lái xe nó dừng đỗ láo chưa liên quan lắm đến việc coi thường tính mạng các cháu, lại càng ko thể cáo buộc cả Vinschool!

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Ấy ấy. Sao cụ lại nói về niềm tự hào như vậy. ;))
Em đã bảo rồi. Thằng nào tâm nó xấu thì ko bao giờ làm gì tốt đẹp đc.
Mâyd thằng tư bản nước ngoài nó cũng xấu Vl.
Chỉ có bọn Tech founder là bắt nguồn từ đam mê nên hơi tốt thôi.
Hôm nọ có thằng so V với Bill Gates em mới hãi

Hanhdl

Xe đạp
Do ý thức lái xe thôi bác ạ

AT76

Xe điện
Mấy hôm nay em gặp mấy ông xe biến NG củng phóng láo. Xe khách, xe chở học sinh đi bát nháo là thường ngày ở VN. Nhân viên đi cùng của trường chỉ tập trung quan tâm học sinh, không can thiệp được vụ lái xe. Đúng là trường cũng nên có trách nhiệm xã hội cao hơn, nhưng đó là vấn đề không chỉ của Vin. Ngay cái chuyện tắc đường trước cửa các trường học, về trách nhiệm xã hội thì nhà trường cũng phải có trách nhiệm.