[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vũ Khiêm

Xe tải
Các cụ thôi được rồi đấy, có thằng giang hồ vớ vẩn mà cũng mấy trăm tầng.
Thế mới thấy các cụ Of còn nhiều chuyện hơn giống cái.
Cái bàn ở đây không hẳn là về thằng giang hồ đấy, nhưng không vớ vẩn tý nào đâu cụ, nhiều gia đình tan nát, vài cán bộ cao cấp liên quan và cả hệ thống công quyền nữa cụ ahj, mình không thích mình ra thôi cụ.

sthd

Xe lăn
Kính các cụ các mợ:
thông cao như cccc. chả thể hiện được gì. muốn nói Tôi nghiêm túc, tôi chỉ đạo, tôi trong sạch...

nhưng Ban chỉ đạo ra chỉ đạo vào tháng 1/2020 trong khi giám đốc công an tỉnh mới được bổ nhiệm 11/2019. không có gđ xxx mới thì có chỉ đạo không?
thông cáo công nhận vụ thằng đường đánh bà Lý ngay tại trụ sở xxx là không tìm ra bị can! thế thì cả tỉnh mù câm điếc à?
vụ nào cũng chỉ đạo, sao không chỉ đạo từ đầu mà để nó tác oai tác quái chục năm rồi giờ bộ phải đưa gđ xxx mới về thì mới chỉ đạo?

vieteuro

Xe container
Hết cách ly xã hội cái làm gì có thời gian mà vào chém ở đây nữa
Chắc đến đây là các cụ ko bàn nữa đâu

Pius

Xe tải
Cái gọi là “Niềm tin” đã chết hẳn.
Ngưng hóng và đi kiếm bữa ăn qua ngày thôi cc.
Mứt vẫn là mứt.

Phuclongchau

Xe điện
Gì mà xa thế cụ, anh S vẫn làm ăn hoạt động ra đường vẫn gặp suốt đấy thôi.
Anh S nổi tiếng rất thích hát Chế Linh, hát không biết có hay không nhưng hát xong tất cả anh em trong quán đều vỗ tay khen he he.
Đang nói anh ý chiến đấu và nổi lên từ những năm cuối 80 và thập niên 90,còn giờ tất nhiên vẫn sống chiến đấu nhưng mặt trận yên ả hơn rồi, vả lại em nói cho chú kia hiểu nó tuổi còn bé mà bày đặt nói về Sbt, chỉ nghe hơi nồi chõ chứ và biết về thời nay chứ biết gì về cái thời loạn lạc xưa

bikhoai

Xe buýt
Đang nói anh ý chiến đấu và nổi lên từ những năm cuối 80 và thập niên 90,còn giờ tất nhiên vẫn sống chiến đấu nhưng mặt trận yên ả hơn rồi, vả lại em nói cho chú kia hiểu nó tuổi còn bé mà bày đặt nói về Sbt, chỉ nghe hơi nồi chõ chứ và biết về thời nay chứ biết gì về cái thời loạn lạc xưa
Cụ biết j kể cho e nghe với .E trước hay lang thang ô Đống Mác mà chả biết,có việc lên đê hay đi qua nhà chị Cúc thôi.

Phuclongchau

Xe điện
Cụ biết j kể cho e nghe với .E trước hay lang thang ô Đống Mác mà chả biết,có việc lên đê hay đi qua nhà chị Cúc thôi.
Vậy cụ cũng sống qua thời đó nhưng ít để ý và va chạm nên không biết thôi, cái thời mà lơ mơ là bị ăn đập vì cái tội "nhìn đểu", giờ các anh ý có tuổi và đã ở ẩn nên nói ở đây làm gì cụ, cụ quen ai xưa gấu tý kể cho chứ không lại loãng thớt cụ ạ

bigbrother

Xe buýt
Sao bây giờ cứ đuối lý là chặn nhỉ ?
Xem ra cụ hợp nói chuyện giang hồ hơn.
Lần trước còn lôi cả anh Sbt ra mà nói để người ta phải nhắc mới stop.
Nói chuyện giang hồ cũng tỏ ra nguy hiểm.
Nói chuyện tôn giáo thì báng bổ.
Quá nguy hiểm.
Đã bảo là ngay cả thầy trụ trì chùa lớn nhất nhì HN còn nhận làm lễ có cúng dường rồi. Nhận xong bỏ túi riêng *** đâu mà cứ chê bai. Nhận xong tô tượng đúc chuông, làm quỹ từ thiện chứ ai bỏ túi mà chê.
Dốt thì dốt vừa đừng nguy hiểm quá.
Mẹ, đến đường nhựa nó còn có tí sợ mà mong hối lỗi. Cụ non này thì *** sợ luôn :)
Thôi, chùa lớn hà nội mang quân hàm thiếu tá, ở đây nhiều người lớn hiểu biết cụ ạ, cúng là bà la môn giáo hoặc đạo mẫu nhé.

bikhoai

Xe buýt
Vậy cụ cũng sống qua thời đó nhưng ít để ý và va chạm nên không biết thôi, cái thời mà lơ mơ là bị ăn đập vì cái tội "nhìn đểu", giờ các anh ý có tuổi và đã ở ẩn nên nói ở đây làm gì cụ, cụ quen ai xưa gấu tý kể cho chứ không lại loãng thớt cụ ạ
Cụ kể Tên các cho a nghe với.Xem e có biết o???

Tiền xu

Xe buýt

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Ko ngủ được từ sáng. Dậy lọ mọ ấm trà nghe tiếng mưa các cụ ạ.

nowhereland

Xe điện
Em u60 lông bông thanh niên tính hài cụ ạ.
Em trước hay chơi sàn Dandy ở 1A YK. Gặp cả anh B"bồ" ở đó. Phụ trách an ninh sàn là Tr"gấu đen" con nuôi bà P ( cứ nói là bà P "Tạm Thương" ).
Ở Dandy đến khoảng 2h sáng ra ga ăn cháo.
Có khi cà pê 77 Trần Hưng Đạo thì gặp anh Th"điếc" đầu trọc ko mũ phi xe qua. Chuyên gia quần ngố,áo thun phông phi SH giữa đường. Dọc đường anh đi, dân chơi đều hô to " Anh ạ ". Anh Th gật đầu cái rất chất.
Thế hệ cũ hơn, có anh Th "xăm" trước chạy con xe Camry xanh lá mạ biển tỉnh, đuôi 99 :) đệ cầm lái là 1 pro cao ráo đầu trọc,trẻ,đẹp zai, tướng nhà võ. Đó là thời điểm anh Th còn làm cái nn ở phố NKT :)
Chuyện của 12 năm trước.
Tưởng chuyện Th điếc chạy Spacy hay Speed đi mượn chứ SH thì gần quá. Hồi Th điếc mới Tân Lập về có con bồ gấu vãi, Th điếc còn phải nể vài phân, chửi còn phải nhịn.

nowhereland

Xe điện
Cụ có vẻ biết nhiều đấy, kể thêm một số hảo hán cho ae mở mang tí nhỉ.

nowhereland

Xe điện
Ai sống qua thời đó mà để ý tý thì đều biết cả cần gì phải kể làm gì gây loãng thớt cụ ạ
Nhiều người không biết đâu.
Hôm qua hai cụ hăng quá can mãi mới xong, nay phải có tí chuyện làm quà cho các cụ đây chứ. Cụ kia đã kể được chuyện các anh Bình bồ, Thắng điếc rồi, chẳng lẽ cụ không kể được gì hay hay bằng à.

Phuclongchau

Xe điện
Nhiều người không biết đâu.
Hôm qua hai cụ hăng quá can mãi mới xong, nay phải có tí chuyện làm quà cho các cụ đây chứ. Cụ kia đã kể được chuyện các anh Bình bồ, Thắng điếc rồi, chẳng lẽ cụ không kể được gì hay hay bằng à.
Ồi, cụ lại ở giữa khích bác rồi, hay ho gì đâu mà kể hả cụ,oai gì cái biết đó đâu mà thể hiện ở đây làm gì,thích thì cụ mở thớt riêng về giang hồ xứ bắc ra cc và em sẽ tham chém gió cho vui chứ bàn làm gì ở thớt này, nhiều người đâu có thích, còn cụ non kia thì em đâu có quan tâm nữa, thế cụ nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng