[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

milevsko

Xe tăng
Cái giá của các mợ thích yêu bad boy đây mà. Yêu giai lành thì chê nhạt nhẽo. Phải phong ba bão táp thế này mới sướng.

HTlangtu

Xe điện
Mẹ thời buổi lắm thằng điên tình đê hèn thật, mấy vụ kiểu bị từ chối, ly dị đi trả thù kiểu này rồi, loại này bắn cho nó uy vũ chứ tiêm phí thuốc quá -_-
Bắn thì phải bắn công khai, và cho lai chim thì chúng nó mới sợ bác ơi

lenhhoxung1980

Xe điện
Em đã đi tập yoga nên xác nhận phần lớn các ông dạy yoga rất dẻo mỏ. Còn cái món động chạm thì khỏi nói. Mợ nào có tính à ơi thì thôi rồi.
Nếu tập vừa phải thì học giáo viên nữ, sau 1 năm tự tập tại nhà theo youtube cũng được.
Em cơ địa dẻo nhưng không thích môn yoga nên chuyển sang chơi cầu lông lâu rồi.

À, còn cái hội hay nói đạo lý, ngôn tình trên mạng XH (cả nam và nữ) cũng nên hạn chế quan hệ vì em thấy đầu óc hơi không bình thường. Em sẽ dạy F1 lưu ý điều này.
Giống đội pt chỗ em tập gym ngày trước. Toàn các thanh niên 6 múi, hướng dẫn các chị sồn sồn 40-50. Lúc tập đụng chạm hướng dẫn không nói, sau tập các chị nằm ra cho các em/cháu xoa bóp giãn cơ. Mẹ, đụng chạm thế gặp quả bom nào thiếu thốn có mà nổ tung xác.

vutuanlong

Xe điện
Xem Fb của a zai này thì thấy anh đã buồn một thời gian vì chia tay (có dùng thơ, tus để oán trách người tình).

Nhưng mà anh này có 3 đứa con nhỏ, a làm thế liệu có nghĩ đến tụi nhỏ hay ko?

"Nguồn : Phong trần
Hóa ra năm tháng ấy
Khờ dại lắm phải không
Người trao cơn gió thoảng
Ta trút cả bão lòng

Hóa ra người tài giỏi
Lừa gạt kẻ ngu si
Rồi quay lưng như thể
Chưa hề có chuyện gì

Lẽ ra nên hờn trách
Lẽ ra phải hận sầu
Mà ta không thèm chấp
Người vậy đáng gì đâu

Cảm ơn người tráo trở
Cho ta hiểu cuộc đời
Có những người rẻ rúng
Xem tình tựa cuộc chơi"

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Xem ảnh nó đâm cho há hốc mồm k nhắm đc mắt xong nằm cạnh ôm nổi hết cả da gà. Bọn điên tình này dã man thật
Nó đâm vào phổi xẹp phổi ko thở được nên cố há mồm để thở. Nên chết mồm vẫn há, mắt vẫn mở to.

bất kỳ độ tuổi nào cũng dc phép mưu cầu HP , đc phép đi tìm tình yêu,
chị này sai vì yêu đúng thằng đang có gia đình rồi
Thằng này bỏ vợ rồi mợ nhé.
Mợ kia sai vì thích con ku mà mù con mắt.
Chỉ để ý đến đầu dưới mà ko quan tâm đến đầu trên (não).

Highvoltage2207

Xe buýt
Môn Yoga này có vẻ đốt cháy năng lượng nhiều hay sao mà ai tập môn này đều body dây dây khá đẹp mợ nhỉ? Có lẽ thế mà nhiều mợ theo đuổi món này.
Tập Yoga mà body đẹp là do tập thêm gym hoặc các bộ môn vận động khác bổ trợ đó cụ
Em chưa thấy ai tập thuần mỗi Yoga không mà body đẹp hết. Có thể họ không to béo, mỡ thừa nhưng cũng không hề săn chắc, mấy ông thầy Yoga người Ấn thì 10 ông bụng ỏng cả 10 nom chán chán là 🤣🤣🤣

datinh

Xe container
Nó đâm vào phổi xẹp phổi ko thở được nên cố há mồm để thở. Nên chết mồm vẫn há, mắt vẫn mở to.

Thằng này bỏ vợ rồi mợ nhé.
Mợ kia sai vì thích con ku mà mù con mắt.
Chỉ để ý đến đầu dưới mà ko quan tâm đến đầu trên (não).
yêu cũng đc. thậm chí mua giâm ok
cơ mà rước nó về ở cùng là dở. sai lầm chiến lược.

thudoll88

Xe tăng
Có cụ nào biết thêm thông tin về nạn nhân và hung thủ thì chia sẻ thêm. Case này cũng oái oăm thật. Năm nay hình như năm hạn của tuổi 82 và 83 hôm trước vừa có vụ một anh bán xe ô tô có tiếng sinh năm 83 nhảy cầu Nhật Tân tự sát thì hôm nay lại có vụ hai anh chị già đầu sinh năm 82 ko biết yêu đương thế nào mà lại đi sát hại nhau thế này

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Đàn ông khi yêu, 100 ông thì 99 ông nói câu này, phụ nữ mà tin vào lời nói gió bay thì chỉ có thiệt :))
Bên Tây, khi cưới cả đôi còn làm lễ ở nhà thờ cơ cụ ah. Thề trước Chúa yêu thương nhau trọn đời, không gì chia cách ... vậy mà sau đó tỷ lệ ngoại tình, ly hôn vẫn ngày càng tăng :))

beSuSu

Xe điện
Single mom mà đi tập yoga nó xoa mông xoa mít 1 lúc là tớn lên thôi. Lúc ấy còn nghĩ đc quái gì nữa?
Vập vào lúc đầu thì nghiện, sau thì thấy chán vì ngoài củ khoai ra chả có vẹo gì về kiến thức, kinh nghiệm, trải nghiệm nên mới sút đi. Rốt cục là...:(
cụ kinh nghiệm thế, hay là ... ahihi

Khanhnho

Xe buýt
Phụ nữ luôn có mơ ước chính đáng yêu được người đàn ông sống tình cảm nhưng hầu hết phụ nữ không phân biệt được giữa tình cảm với ngôn tình ba hoa chích chòe. Cha này cũng khá điển trai lại ngôn tình sướt mướt thế các mợ dễ chết lắm, không có gì lạ
Mợ là nữ ạ? Em hơi ngạc nhiên mợ khen đẹp trai. Em chỉ thấy thằng này nhìn cực kì tối tăm, mắt mũi sùm sụp vừa thiểu năng vừa u uất. Đúng là tâm sinh tướng. Loại này chỉ có mỗi cái mạng với con koo gắn mác tềnh iêu thôi.

firstXpan

Xe buýt
yêu cũng đc. thậm chí mua giâm ok
cơ mà rước nó về ở cùng là dở. sai lầm chiến lược.
Chuẩn cụ à, yêu đến mấy thì cũng đừng dẫn về nhà ở chung, rồi cung phụng, cùng lắm đến chơi rồi cho về chứ ở cùng một thời gian rồi đuổi đi thế này e rằng mợ kia có học cao mà xử lý vấn đề lỗi quá.

Máy cắt cỏ

Xe tăng
Thằng yoga bán chim sẻ là thằng thấp học dốt nát trình còi mặt mũi tăm tối, chỉ được mỗi cái case to. Cô kia là phó GD ngân hàng trình độ ít ra cũng ĐH không thì thạc sỹ. Có học mặt mũi sáng sủa hơn. Học vấn thấp thì thường cư xử cực đoan, có thêm tí văn thơ ngôn tình sến sẩm nên dẻo mồm. Đàn bà dù học vấn cao nhưng cô đơn bỏ chồng vẫn dễ mềm lòng vì bọn hạ lưu dẻo mỏ.
Cụ duy ý chí rồi, 1 cụ phía trên còm là bạn học của him, nói him học hành khá, hiền lành

mb.vaynganhang

Xe tăng
cụ xem video chưa ạ?em chẳng từ bi được như thế cơ
Mợ hiểu ý bác ấy chưa!? Tức là về nghiệp vụ thì cơ quan điều tra cần phải cứu để điều tra vụ án. Vì nhiều cái nhìn vậy mà ko phải vậy: nhỡ ông kia diễn như kiểu điên tình nhưng thực tế chủ mưu lại là người khác thì sao,v.v, rất nhiều giả thiết, nên chốt lại là phải điều tra, làm rõ

Xiongbana

Xe tải
Ko phải người trong cuộc e ko dám phát biểu về vụ này. nhưng e nể phục những người 40t trở lên còn có cảm giác yêu đương nhớ nhưng ghen tuông. Bạn bè e h vẫn có vài trường hợp cặp kè ghen ngược luôn với chồng đối tác. Có lẽ cs phải vậy mới thi vị. Chứ như e chán ngắt. bh có e nào làm m nhớ nhưng thèm khát dc thì tốt biết bao
Rồi xong hết khát thì cụ làm gì

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Mợ hiểu ý bác ấy chưa!? Tức là về nghiệp vụ thì cơ quan điều tra cần phải cứu để điều tra vụ án. Vì nhiều cái nhìn vậy mà ko phải vậy: nhỡ ông kia diễn như kiểu điên tình nhưng thực tế chủ mưu lại là người khác thì sao,v.v, rất nhiều giả thiết, nên chốt lại là phải điều tra, làm rõ
À thì em hiểu là về pháp luật là thế mà cụ,còn em đang bảo nếu là em thôi ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng