[Thảo luận] Vụ XXX thu giấy tờ của cụ Thịnh nhưng không lập biên bản lại lên báo

Trạng thái
Thớt đang đóng

htlongbien

Xe điện
Theo em:
Cụ Thịnh được mời lên ăn nhậu, tâm sự ra vẻ chúng ta là cùng 1 nhà, xxx nhờ cụ Thịnh ký vào Biên bản nhận sai giúp cho bên xxx(cũng có thể bên xxx tự bỏ tiền ra nộp phạt thật)
Đến nay thì xxx có bằng chứng là cụ T đã ký.
Để có bẻ được kèo hay không bay giờ chỉ có cụ Thịnh hiểu (ví dụ lúc trao đổi với xxx về việc có ký hay không mà cụ vẫn ghi âm được chẳng hạn)
Hay là cụ Thịnh cũng là kẻ sai và cãi cùn???

thuysinh.tl

Xe container
Đọc được lời này của cụ. Nhà cháu thấy hởi lòng hởi dạ bởi một luật sư OF đấy ợ.
Nếu cụ Thịnh thấy oan ức. Vào đây nói một tiếng đi. Vụ này nếu thích, em sẽ lật lại và cải chính thông tin cho cụ.

thanh_hoi

Xe điện
Nếu có giải The Man of the year trên OF, chắc chắn em sẽ vote cho cụ Havu.
Nếu cụ Thịnh thấy oan ức. Vào đây nói một tiếng đi. Vụ này nếu thích, em sẽ lật lại và cải chính thông tin cho cụ.

function

Xe tải
Em xin lỗi vì lúc trước hiểu nhầm là dù có cụ luật sư đi cùng nhưng cả đoàn vẫn bị xỏ mũi.

Công Lý lúc nào cũng chỉ là 1 diễn viên hài thôi sao???

milkcafe1402

Xe hơi
Cụ Thịnh đúng mà các cụ. Hix... Sao cụ Thịnh nhà mình lại chịu nhúng nhường vậy chứ.

blackpaint

Xe container
Gửi các cụ to mồm!
Các cụ ở trong hoàn cảnh đấy đi rồi hẵng phát biểu. Em nghĩ các cụ dính vào rồi có khi còn chẳng giải quyết được như cụ Thịnh.
Nhiều việc mình muốn làm cho ra nhẽ nhưng xã hội mình nó thế.
Làm gì cũng phải để đức cho con cháu.
Nếu là cụ khác có khi 50-50 cho nhanh, không mất thời gian, tiền bạc mà lại chả bị dân tình bêu riếu nữa cụ nhể?

trancongdung

Xe điện
uổng công mềnh theo dõi từ đầu. kết quả vẫn là nộp phạt.

Matizcoi

Xe cút kít
Mặc dù công lý ko hoàn toàn chiến thắng trong vụ này nhưng nó là 1 bài học nhớ đời cho xxx về cách hành xử với lái xe. Không phải muốn làm gì thì làm, bây giờ người dân cũng hiểu biết chứ ko phải miếng mồi ngon để xxx thịt nữa
Đúng ạ, giờ em gặp xxx em cũng coi như khoai. Sai thì em nộp phạt, bắt láo em cho đi bằng nạng ngay và nuôn.

bum

Xe buýt
Gửi các cụ to mồm!

Các cụ ở trong hoàn cảnh đấy đi rồi hẵng phát biểu. Em nghĩ các cụ dính vào rồi có khi còn chẳng giải quyết được như cụ Thịnh.
Nhiều việc mình muốn làm cho ra nhẽ nhưng xã hội mình nó thế.
Làm gì cũng phải để đức cho con cháu.

Sent from my iPhone using Forum Runner
Cụ nên ăn nói cẩn trọng.
Không có gan làm thì xin ngay từ đầu cho lành. Nhá!

Nipo

Xe tải
em hứa là lần sau cụ Thịnh có viết bài gì trên OF nữa là em ứ thèm đọc

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ ơi, vưỡn chưa có đâu, đấy là cái biển cấm taxi thôi cụ ạ.
Trước nó định cắm nhưng vứt biển ở đó lăn lóc mấy ngày rồi sau đó lại chả thấy đâu. Chắc bị đồng nát nó tha mất hoặc không đúng thiết kế tổ chức giao thông tuyến đường này.
Đúng thiết kế, thì có 1 cái biển cấm đỗ ở trước cổng Tập đoàn Than Khoáng sản (sau chỗ em bị phạt, có nghĩa là kiểu gì thì em vẫn đúng), nhưng mà khi nó thay cột điện chả hiểu cái biển đó chạy đâu mất.

Còn đây là cái biển họ dự định cắm sau khi em gửi Đơn khiếu nại.

Nó treo trên cái cột điện gần hoanghamobile rồi cụ ạ!

Hôm đó em qua mua cái điện thoại cũng định đỗ xe nhưng nhìn thấy nó nên phải chui hẳn vào chỗ rửa xe đối diện xin họ gửi nhờ!

Biển treo khá cao lại bị mấy cái mái hiên di động che khuất nên khá khó nhìn!

pkhcsht

Xe điện
Em đã cancel cmt về ấm ức của e rồi ( ngay từ đầu cơ), nhưng ko thể chịu đc nữa, e lại nói. Xin lỗi các cụ, éo thể như này đc, theo em:
- Cảm ơn các cụ đã giúp cụ Th vụ này, đặc biệt là mod, cụ havu;
- Nếu cụ Th lên tiếng tiếp tục chiến đấu thì các ofer làng mình sát cánh cùng cụ;
- Nếu đầu hàng thì cũng nói lên một tiếng là tôi đầu hàng (mình làm sai mình dám chịu mà) và:
- Cả làng chúng ta chịu thua keo này, và:
- Đề nghị Cụ Th đừng bao giờ vào làng này nữa (e đề nghị min, mod đốt xe cụ này), các ofer Làng mình rút kinh nghiệm nếu đã kéo dân làng vào cuộc là chiến đến cùng, còn ko thì 50/50 hoặc ốp nộp phạt chỉ mình biết thôi.
Cay nhất là xxx chỉ bỏ ra mấy trăm nghìn và bữa nhậu xoàng là đổi đen thành trắng, biến cả làng mình và một số báo thành một lũ ngốc.

answer

Xe hơi
ở đâu có Tổ
ở đó có Quốc
ở đâu có Quốc
ở đó có Hội
ở đâu có Hội
ở đó có Tội
Cờ bạc, rượu chè, cướp, giết, hiếp tập thể, tội gì cũng có...

Chỉnh sửa cuối:

function

Xe tải
Em đã cancel cmt về ấm ức của e rồi ( ngay từ đầu cơ), nhưng ko thể chịu đc nữa, e lại nói. Xin lỗi các cụ, éo thể như này đc, theo em:
- Cảm ơn các cụ đã giúp cụ Th vụ này, đặc biệt là mod, cụ havu;
- Nếu cụ Th lên tiếng tiếp tục chiến đấu thì các ofer làng mình sát cánh cùng cụ;
- Nếu đầu hàng thì cũng nói lên một tiếng là tôi đầu hàng (mình làm sai mình dám chịu mà) và:
- Cả làng chúng ta chịu thua keo này, và:
- Đề nghị Cụ Th đừng bao giờ vào làng này nữa (e đề nghị min, mod đốt xe cụ này), các ofer Làng mình rút kinh nghiệm nếu đã kéo dân làng vào cuộc là chiến đến cùng, còn ko thì 50/50 hoặc ốp nộp phạt chỉ mình biết thôi.
Cay nhất là xxx chỉ bỏ ra mấy trăm nghìn và bữa nhậu xoàng là đổi đen thành trắng, biến cả làng mình và một số báo thành một lũ ngốc.
Là thành viên OF, em cảm thấy khi ra đường phải có trách nhiệm và sẵn sàng nói với xxx là tôi là thành viên của 1 diễn đàn uy tin, tôi tuân thủ luật pháp. Nhưng h ra đường gặp xxx mà nói thế chắc xxx cười cho thối mũi :))

dothenampt

Xe đạp
dù sao xxx cũng bớt hăng đi các cụ nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng