Đánh giá VW Polo hatchback, Phiên bản đặc biệt

Mazda_fan

Xe hơi
Vote cho VW!

PheatonSG

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hi cụ!
Cảm ơn cụ nhiều nhé!
Có dịp minh ngồi lại chia sẽ thực tế cụ nhé!

aicho

Xe máy
Hôm nay qua showroom Long Biên xem con hatchback đinh mua có vài điểm thấy bạn sale chưa giải thích đc
1. Có 1 cái cảm biến đi dây loằng ngoằng ngay cạnh chỗ cắm chìa --> ko biết là gì luôn. Chỉ sợ về VN độ cái đây chứ nếu trang thiết bị zin chính hãng cùng xe ai lại có sợi dây loằng ngoằng và cảm biến dính băng dính 2 mặt vào taplo thế
2. Có 1 cái cảm biến kiểu dạng hồng ngoại ngay trên thành cửa xe, đc bạn sale bảo chống trộm nhưng ko biết hoạt động thế nào nhìn hơi thô như kiểu độ vào chứ ko zin
3. Chỗ đèn trần phía trước thấy có 2 cảm biến nhìn về phía sau cũng ko hiểu để làm gì. Sale cũng hẹn trả lời sau

Có bác nào biết ko?

PheatonSG

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hôm nay qua showroom Long Biên xem con hatchback đinh mua có vài điểm thấy bạn sale chưa giải thích đc
1. Có 1 cái cảm biến đi dây loằng ngoằng ngay cạnh chỗ cắm chìa --> ko biết là gì luôn. Chỉ sợ về VN độ cái đây chứ nếu trang thiết bị zin chính hãng cùng xe ai lại có sợi dây loằng ngoằng và cảm biến dính băng dính 2 mặt vào taplo thế
2. Có 1 cái cảm biến kiểu dạng hồng ngoại ngay trên thành cửa xe, đc bạn sale bảo chống trộm nhưng ko biết hoạt động thế nào nhìn hơi thô như kiểu độ vào chứ ko zin
3. Chỗ đèn trần phía trước thấy có 2 cảm biến nhìn về phía sau cũng ko hiểu để làm gì. Sale cũng hẹn trả lời sau

Có bác nào biết ko?
Hi cụ!!
Cảm ơn cụ đã ghé tham quan các dòng xe Volkswagen!
Em xin được giải thích để cụ rõ cụ nhé!
1 . Cái cảm biến nằm gần chỗ cắm chìa là cái Mic cụ nhé, nó hỗ trợ cụ đàm thoại trên đầu DVD cụ nhé!
2 . Cái cảm biến dạng hồng ngoại trên thành cửa xe nó chính xác là đèn báo hệ thống chống trộm đang hoạt động cụ ạ, hệ thống chống trộm trên xe Polo hoạt động dựa trên 5 tác động cụ nhé!
3 . Trên đèn trần phía trước có 2 cảm biến nhìn về phía sau, nó là cảm biến phát hiện chuyển động trong xe cụ nhé, trường hợp chủ xe để quên trẻ em, hoặc thú cưng trong xe lúc khóa xe ra ngoài thì xe sẽ hú còi cụ nhé,....
Trên đây là những lí giải của em về những thắc mắc của cụ, cụ còn thắc mắc gì thêm thì thư rieng cho em, hoặc gọi em sđt trong hồ sơ em để em giải thích thêm cụ nhé!!!! :-bd:-bd:-bd

blackmagician

Xe hơi
Hi cụ!!
Cảm ơn cụ đã ghé tham quan các dòng xe Volkswagen!
Em xin được giải thích để cụ rõ cụ nhé!
1 . Cái cảm biến nằm gần chỗ cắm chìa là cái Mic cụ nhé, nó hỗ trợ cụ đàm thoại trên đầu DVD cụ nhé!
2 . Cái cảm biến dạng hồng ngoại trên thành cửa xe nó chính xác là đèn báo hệ thống chống trộm đang hoạt động cụ ạ, hệ thống chống trộm trên xe Polo hoạt động dựa trên 5 tác động cụ nhé!
3 . Trên đèn trần phía trước có 2 cảm biến nhìn về phía sau, nó là cảm biến phát hiện chuyển động trong xe cụ nhé, trường hợp chủ xe để quên trẻ em, hoặc thú cưng trong xe lúc khóa xe ra ngoài thì xe sẽ hú còi cụ nhé,....
Trên đây là những lí giải của em về những thắc mắc của cụ, cụ còn thắc mắc gì thêm thì thư rieng cho em, hoặc gọi em sđt trong hồ sơ em để em giải thích thêm cụ nhé!!!! :-bd:-bd:-bd
Chuẩn cụ ợ

Lần trước em thay bánh xe, mà tự dưng bấm khóa lock cửa, vừa kích cái bánh lên khỏi mặt đất phát còi nó hú ầm ĩ, phải lấy cái chìa bấm unlock mới tắt. Chấp luôn các thể loại trộm bánh hahahah.

PheatonSG

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Chuẩn cụ ợ

Lần trước em thay bánh xe, mà tự dưng bấm khóa lock cửa, vừa kích cái bánh lên khỏi mặt đất phát còi nó hú ầm ĩ, phải lấy cái chìa bấm unlock mới tắt. Chấp luôn các thể loại trộm bánh hahahah.
Hi cụ!
Trường hợp cụ trải nghiệm là 1 trong 5 trường hợp xe hú còi đó cụ!
Và đây là trang bị theo xe tức hàng zin luôn ạ! :-bd:-bd:-bd

aicho

Xe máy
Lăn tăn duy nhất bây giờ của vợ cả là làm thế nào để có gương gập. Xe mua cho vợ cả mà điều kiên tiên quyết xe là cần có gương gập để đỗ trong phố cổ

PheatonSG

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Lăn tăn thứ 2 là all new polo sắp bán ở châu âu tháng 9
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/volkwagen-polo-2018-chuan-bi-trinh-lang-3601128.html

Vậy có nên mua những lô cuối cùng của thế hệ 5 ko. Bản về VN là bản base bị cắt nhiều option an toàn
Hi cụ!
Nếu cụ đã máu Polo Hatch Back thì quyết ngay đi ạ!
Vì :
+ Thời điểm hiện tại VW Polo Hatch back đang có mức giá hấp dẫn nhất từ trước đến nay.
+ Trong cùng phân khúc cụ không tìm được xe nào có độ chắc chắn và cảm giác lái mượt như Polo đâu.
+ Tương lai gần thì VW VN không phân phối xe hạng B nữa cụ nhé,
+ Công bằng mà nói VW Polo xe hạng B, VW VN bán chỉ để làm thị trường, chứ lợi nhuận dành cho dòng xe này gần như là 0VNĐ nếu không nói là lỗ cụ ạ!
Trên đây là những lí do, nếu cụ thích Polo Hatch back thì quyết sớm nhé!! :-bd

quangphuc1610

Xe hơi
Hi cụ!
Nếu cụ đã máu Polo Hatch Back thì quyết ngay đi ạ!
Vì :
+ Thời điểm hiện tại VW Polo Hatch back đang có mức giá hấp dẫn nhất từ trước đến nay.
+ Trong cùng phân khúc cụ không tìm được xe nào có độ chắc chắn và cảm giác lái mượt như Polo đâu.
+ Tương lai gần thì VW VN không phân phối xe hạng B nữa cụ nhé,
+ Công bằng mà nói VW Polo xe hạng B, VW VN bán chỉ để làm thị trường, chứ lợi nhuận dành cho dòng xe này gần như là 0VNĐ nếu không nói là lỗ cụ ạ!
Trên đây là những lí do, nếu cụ thích Polo Hatch back thì quyết sớm nhé!! :-bd
Chuẩn man

LưuGia018

Xe đạp
em đang đi con Polo Hatch back đời 2015, lạc hậu hơn con cụ chủ thớt. Em vẫn chạy đi làm trong tp Hà nội, luồn lách tránh tắc đường ok lắm, nội thất thì có sao dùng vậy mà !