[Camera] Xe khách vượt ẩu vuốt má Audi - vành đai 3 trên cao

czechonline

Xe điện
đèn cos mà ánh sáng hắt như đèn pha thế này thì em chịu, ko phải cao hay thấp mà vấn đề sai tâm rồi, cao thì vẫn pahir có đường cắt kể cả chóa halogen ko cần thấu kính:

Nguyên nhân có thể là do như này chăng (em thấy cụ post youtube khoe ở 1 clip khác cùng tác giả):

Nếu em dự đúng thì cụ youtube là người chỉ biết sướng mỗi mình, ko cần quan tâm ng khác ạ
Chạy xe mà dựng pha không thèm hạ cos khi xe ngược chiều ra hiệu thì đúng là lợn lái xe chứ không sai .

faraway89

Xe tải
Các cụ cứ kêu do audi, chuyển làn vượt xe thì phải quan sát và giữ khoảng cách, ủi từ sau lên là lỗi xe khách.
Như đi đường mà xe trước nó phanh đột ngột cụ không giữ khoảng cách húc sau xe đó là do lỗi không giữ khoảng cách

faraway89

Xe tải
Chiều thứ 2 vừa rồi, em chạy Bắc ninh về. Gần đến nhà, em đang đi làm bên phải, thấy biển báo xuống Nguyễn Xiển là em xi nhan ngay, nhưng lối xuống đầy xe xếp hàng, cụ 5 tạ trước em chắc chở nặng chạy chậm như rùa nên em cũng chẳng xuống được nhanh.

Có cụ Ranger trắng chạy sau em chân trong chân ngoài làn khẩn cấp. Em liếc gương phải thấy cụ ấy cũng xi nhan phải sau em một lát. Tưởng đến lối rẽ rồi thì cụ ấy cũng xếp hàng ai ngờ vừa bỏ mắt khỏi gương đánh vô lăng rẽ xuống thì cụ ấy hộc phát chen lên. Ngang kính lái em thì đếch lên được nữa. May mà chân em vẫn đều ga với lại cụ ấy chắc căn cũng chuẩn nên vừa thấy bó giò là cụ ấy rụt được đầu vào :D

Sợ thì em chẳng sợ, nhưng hơi giật mình. Xe em xấu, xe cụ ấy trắng muốt, có kẹp nhau ở đó thì em mất vệt cánh, còn cụ ấy chắc xước má với mẻ pha :D
cái kiểu chen ngang ko thích xếp hàng thì gặp hàng ngày cụ à

FujiS5200

Xe điện
Thế cụ đã đi cao tốc PV-CG chưa, nó tk 100 mà nhiều khi đi được 50 là may. Nó phụ thuộc điều kiện giao thông đấy cụ.
Cụ nhìn dùm em xem phía trước cái thằng lò dò đấy nó vắng hay đông xe đã.
Nói như cụ thì có đầy lần xe đứng im giữa đường cao tốc đấy cả tiếng đồng hồ, chứ bò được 50 đã là may.
Là lái xe, đôi khi 10km đã là nhanh, nhưng có khi 50km vẫn bị thúc vào mít và bị chửi cho vào mặt.

Mrduke883

Xe hơi
Chia sẻ với cụ xe khách

tienbamboo

Xe container
Trong clip này nhìn nhanh thấy mấy cái ngu liền:
1. Ông Audi đi tà tà làn trái
2. Ông khách vượt ẩu
3. Ông khách dừng giữa đường gây cản trở giao thông
Tóm lại lỗi ông khách to hơn!

namson229

Xe điện
Xe khách đi ẩu thật!!!

czechonline

Xe điện
Au chạy 50km/h là bình thường mà các cụ chửi ghê quá, lái xe khách quá ẩu , vượt tạt ông Au nửa xe nằm giữa vạch sơn trắng.
Hôm nọ em đi có xe trước cứ tà tà 30km/h, nháy đèn các kiểu không cho vượt, dướn người lên nhìn qua kính hậu xe trước, có mợ úp cái điện thoại to tổ bố vào má^:)^^:)^^:)^ ức luốn vỡ ngực mà chết=))=))=)), vượt phải nó 1 đoạn nhìn kính hậu vẫn thấy thế8-x8-x8-x lát sau lại có 1 xe vượt phải mợ ấy:-h:-h:-hmà làn trong có nó éo thèm lái vào tránh cho xe khác[-X[-X[-X
Chạy cao tốc thì 90% bám làn trái bò như rùa mặc dù không phải vượt xe nào . Hôm qua trên mạng có thằng còn bảo là thầy dạy chạy trên cao tốc , tốc độ cao không nên chuyển làn nguy hiểm , ai vượt cứ để họ vượt phải . MK thầy ăn cái ccc gì mà ngu thế , bảo sao văn hóa giao thông chạy cao tốc mà như chạy đường làng .

czechonline

Xe điện
thờ ằng thầy dạy lái xe bố láo. Muốn cho nhàn thân, tuyền khuyên học viên bám làn trái. còn dạy là ai còi kệ miej, thích thì vào trong mà vượt.
Chứ chạy làn phải, lão thầy sẽ phải lo xe máy, xe đạp khổ cực và rủi ro cao hơn nhiều nên né.
Chắc đây là cốt lõi bấy lâu nay.
Loại thầy này thì đâm đầu vào hố xí mà chết , dạy kiểu này bảo sao giờ ra đường toàn loại lái xe ngơ ngơ *** hiểu cả những luật cơ bản nhất .