[Thảo luận] Xe máy lại đi ẩu, và lần này thì đâm thật rồi. Mời các cụ xem clip. :(

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Công nhận, lắp camera trên xe lợi hại thật. Trong clip, em thấy xe cụ dừng hẳn rồi thằng cu kia mới đâm vào xe cụ, như vậy là cụ đã chứng minh được cụ đã làm chủ tốc độ. Ra tòa, cụ có thể kiện thằng ku kia đâm vào xe cụ và làm hỏng xe cụ.

windys

Xe tăng
Lúc đang phanh mà cụ chủ đánh lái sang trái chút có khi ko va chạm. Nhưng mà lúc phanh xe dừng mất rồi thì đành chịu cho nó phang thôi.
Em nghĩ là kông tránh đựoc cụ ạ, cụ chủ xử lí thế là quá chuẩn rồi. Phanh lại bao giờ cũng là chuẩn nhất.
Đánh sang trái ngoài khả năng rơi xuống ruộng nếu k kịp đánh về, thì có khi còn bị vu là oánh trái lấn đường nên con xe máy phải tránh sang phải.

moicuoivo2

[Tịch thu bằng lái]
e thấy đoạn đường này quen quen, cụ chủ thớ đi ở khu vực nào vậy?

Mazda_TayBac

Xe buýt
mừng cho mọi người không ai bị gì, vợ 2 của kụ lại bình yên đón năm mới.

Mazda_TayBac

Xe buýt
ước gì xe cụ là xe tải, chứ xe này của cụ chưa đủ răn đe cho thằng 2b đó đâu.
Iem không đồng tình với kụ về ý kiến này đâu nhé. Chẳng ai nói trước được điều gì kụ ạ. Ai mà chả chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, dưng mà thấy rồi thì người khác đổ lệ chứ phải mềnh đâu, các kụ nhỉ

zerogravitation

Xe buýt
Sao thằng 2b k lạng wa phải (từ góc nhìn của 4B) đường nhỉ. Thêm khoảng cách để phanh, tránh trướng ngại vật luôn. Chỗ lề phải cũng bằng phẳng. Lúc đó bớt chân phanh để đuôi nó k bị văng ra là điều kiển dc xe thôi. Chú này xem ra chưa đủ trình ra fố đua xe.

Nói chung là bác chủ thớt quá hiền mà k bắt đền nó. Choai choai nó sợ công an, cứ dọa gọi CAGT đến làm rõ ai trái luật là nó sợ ngay. GT VN hỏng cg là vì tụi 2B chả học hành j cg lấy dc bằng

Xe máy là xe Exciter 135cc , xe này ở quê là thuộc loại có mấu :D , chắc sĩ gái nên mới vỡ *** , nhìn buồn cười quá :))
Bác nhìn nhầm rồi, chú ngựa chiến này có giảm sóc sau từ trục bánh lên. K phải Exciter. Exciter có 1 giảm sóc thôi, nó nằm ở càng xe chống thẳng lên khung. Chỉ có nhìn từ sau & nhìn kỹ thì mới thấy cái lò xo. Em dự chú này là Future, cái mặt nạ & yếm trước nó cg hơi na ná Exciter. Bác dừng hình lúc 13 giây trên clip thì thấy rõ phần yếm trc k dài như Exciter, đằng sau có giảm sóc, tinh mắt còn đọc dc chữ ở phần thân xe. Nếu dừng hình lúc 5 giây thì tháy rõ ống xả thấp hơn Exciter, mặt nạ, yếm trc & chắn bùn trc k phải của Exciter. Em cg đang sở hữu 1 chú Exciter nên em biết.

lắc lư

Xe tải
Em chỉ théc méc là cụ lúc nào cũng lăm lăm máy ảnh or đt trên tay ợ? Sao cụ biết sắp có thằng đi ẩu để quay:))

MsLove

Xe tăng
Em chỉ théc méc là cụ lúc nào cũng lăm lăm máy ảnh or đt trên tay ợ? Sao cụ biết sắp có thằng đi ẩu để quay:))

Chắc cụ ít vào otofun đúng ko =)) cụ làm em tý sặc.

Cụ chủ khoe quả x-driver khéo thế mà cụ đek hiểu ý, kể ra cũng chán, hị hị ;))

lắc lư

Xe tải
Chắc cụ ít vào otofun đúng ko =)) cụ làm em tý sặc.

Cụ chủ khoe quả x-driver khéo thế mà cụ đek hiểu ý, kể ra cũng chán, hị hị ;))
Vầng, em mới toe mà cụ. Lại lười nhòm chi tiết.
Bài của em làm cụ vui là em cũng vui rồi.:))

Tribute

Xe container
Em nghĩ là kông tránh đựoc cụ ạ, cụ chủ xử lí thế là quá chuẩn rồi. Phanh lại bao giờ cũng là chuẩn nhất.
Đánh sang trái ngoài khả năng rơi xuống ruộng nếu k kịp đánh về, thì có khi còn bị vu là oánh trái lấn đường nên con xe máy phải tránh sang phải.
Ý em là lúc phanh xe gần dừng thì hơi ngoắt lái sang trái tí tránh đâm trực diện, nhưng mà nói vậy chứ cũng khó khi phản xạ trong tình huống có 1 phần mấy giây. Em cũng phân vân trường hợp nếu tránh sang phải thì em sẵn sàng, nhưng tránh sang trái thì cũng e ngại như cụ nói.

LongX

[Tịch thu bằng lái]
Chú xe máy đi ng* quá, khuất tầm nhìn mà cứ vít ga ầm ầm

xe thủng lốp

Xe container
Xui thôi mà cụ chẳng ai nói tài đc đâu biết đâu 1 ngày 2b lại là mình trong hoàn cảnh gần giống thế. Chú 2b kia ko sao là may rồi

Loibn

Xe đạp
trông như là cụ dựng phim ấy, chẳng giống va chạm tẹo nào, kính cụ một chén có tài đạo diễn

kasay

Xe tải
*** khuất tầm nhìn mà chú 2 bánh kia phóng kinh quá, cũng may mà bị nhẹ vậy cho chú ấy chừa mà rút kinh nghiệm lần sau

TranTan

Xe đạp
kinh wa , thấy nó đập đầu lên ca pô xe mà hong sao , rất may cho hắn và cũng may cho bác , chúc bác lái xe lúc nào cung an toàn nha , cẩn thân nhé

Kiabuoisang

Xe container
Lái xe ô tô không có biểu hiện gì của việc đánh lái sang trái !!! -----> Khả năng phán đoán và xử lý tình huống kém. Lái xe đâu phải cứ phanh lại là xong, mình đi đúng nhưng để ng khác chết vì sự xử lý kém thì cũng buồn lắm.

kien_ktnl

Xe buýt
xem video của cụ mà em cũng toát cả mồ hôi, hy vọng chú kia không mất cái răng bằng nhựa nào, hic