[VHGT] XXX nói YES, em nói NO; XXX nói GO, em nói TALK

toan di bo

Xe buýt
Sáng mai em có thuyết khách các cụ ạ. Chắc là 2 đồng chí kia đọc được đơn rồi, nhờ đường tiểu ngạch chứ không chính ngạch.
Cụ nên mời một vài cụ có kinh nghiệm và am hiểu luật lệ cùng dự. Nhớ ghi âm, chụp một số ảnh cuộc gặp gỡ, đề phòng XXX đổi gió...

vihali

Xe container
Cụ nên mời một vài cụ có kinh nghiệm và am hiểu luật lệ cùng dự. Nhớ ghi âm, chụp một số ảnh cuộc gặp gỡ, đề phòng XXX đổi gió...
Ngày mai, chỉ có em và chỗ thân quen tâm sự thôi. Em không thấy nói có bia kèm lạc. Có lẽ 2 đ/c kia lánh mặt vì sự vụ cũng mới, gặp nhau lại to tiếng mất vui.

notveryniceguy

Xe buýt
hoan hô cụ, em phải học cụ cái khỏan đối đáp với XXX mới đc, chứ các ông ấy làm thế bức xúc lắm, hôm nọ em đưa gấu ra sân bay, đến đoạn mê linh, em xi nhan sang phải rẽ vào làn giữa, nhưng có xe ,e lại rẽ sang trái, bị XXX nó bắt tội vượt phải, mà ở đấy có biển cấm vượt phải đâu, vạch sơn cũng là vạch đứt, rồi nó cứ lải nhải mãi, em sợ trễ giờ bay nên đấm cho nó 2lít mà nó còn đòi thêm, em vội quá k record đc gì, thế mới cay

xebokeooto

Xe tăng
Ngày mai, chỉ có em và chỗ thân quen tâm sự thôi. Em không thấy nói có bia kèm lạc. Có lẽ 2 đ/c kia lánh mặt vì sự vụ cũng mới, gặp nhau lại to tiếng mất vui.
Chết ở chỗ thân quen này đấy. kẻo lại chìm xuồng như vụ cụ gì gì.... Cụ ạ

toan di bo

Xe buýt
Dù chính ngạch hay tiểu ngạch, đều phải đạt được 2 mục đích:
1.XXX P6 không được làm láo trong khu vực đảm nhiệm( chưa nói đến xxx toàn HN)
2.XXX nhận khuyết điểm với Cụ chủ thớt( có biên bản kèm theo)
Nếu không sẽ vưỡn có nhiều Offer và người dân khác là nạn nhân của hiện tượng đổi gió "Đúng thành sai" ! thank Cụ!

CAP_bl

Xe điện
Sáng mai em có thuyết khách các cụ ạ. Chắc là 2 đồng chí kia đọc được đơn rồi, nhờ đường tiểu ngạch chứ không chính ngạch.
Có lẽ cụ cũng cần phải ghi âm, chụp hình vụ thuyết khách này, thậm chí có cả người làm chứng.
Quân tử phòng thân không bao giờ thừa...

pupil

Xe điện
Em vừa về xong.

Tới đội 6, đến thẳng phòng đội trưởng, thấy cả nội các đang họp ở đó. Sau khi chờ 10 phút đợi các đồng chí đọc đơn, đội trưởng nói tuần này đang họp, sẽ yêu cầu chiến sĩ viết tường trình và hẹn sáng thứ 7 sẽ trả lời em.

Lúc em ngồi ở trực ban thì gặp đồng chí xxx trẻ, bắt tay nhau và em nói đến về việc 2 anh hôm qua. Từ lúc đó, không thấy đồng chí hỏi gì, vẫn đi qua đi lại. Lúc sắp về thì thấy xxx già mặt vừa ngủ dậy, quân phục chưa chỉnh, đến cửa phòng nhìn thấy em thì ngây người ra. Có lẽ đồng chí không ngờ là em có mặt ở đây. Lúc em về, nhìn gương chiếu hậu thì thấy đồng chí ấy đứng sau cánh cổng đội nhìn em. Nhìn mặt đồng chí thấy tội quá!

À, trước khi về, em hỏi "có cần đưa đơn cho đương sự đọc không", lúc đó em in thêm 2 bản cho các đồng chí đỡ phải đi photo. Đội trưởng bảo anh nhận đơn là được rồi, có lẽ đứng bên nghe em bảo thế nên đồng chí xxx già lo lắng không biết em viết gì.
Hầy dà, lần sau cụ rút kinh nghiệm đừng vào những chỗ đó 1 mình nhá. May mà cụ về chứ không mai lại có tin ... thôi em chả nói nữa. Vote cụ phát!

Tribute

Xe container
Lâu lâu cũng phải có người dũng cảm để rèn giũa cho các chú xxx vào khuôn phép, chứ lâu không ai nhòm ngó nó nhờn hết lời Bác dạy CAND rồi. Voke kụ chủ nhé.

haiphus

Xe buýt
Hội nghị đang rôm rả em vào ném hòn đá rồi té luôn nhé!
Chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu ợ! Mọi việc rồi lại vẫn tiếp diễn như chưa có chuyện gì sảy ra cả!
Có thể mọi chuyện sẽ không khác nhiều sau lá đơn này nhưng khi mà mọi công dân đều hành động như bác chủ thớt thì tình hình sẽ khác đấy bác.

haiphus

Xe buýt
Em vừa về xong.

Tới đội 6, đến thẳng phòng đội trưởng, thấy cả nội các đang họp ở đó. Sau khi chờ 10 phút đợi các đồng chí đọc đơn, đội trưởng nói tuần này đang họp, sẽ yêu cầu chiến sĩ viết tường trình và hẹn sáng thứ 7 sẽ trả lời em.

Lúc em ngồi ở trực ban thì gặp đồng chí xxx trẻ, bắt tay nhau và em nói đến về việc 2 anh hôm qua. Từ lúc đó, không thấy đồng chí hỏi gì, vẫn đi qua đi lại. Lúc sắp về thì thấy xxx già mặt vừa ngủ dậy, quân phục chưa chỉnh, đến cửa phòng nhìn thấy em thì ngây người ra. Có lẽ đồng chí không ngờ là em có mặt ở đây. Lúc em về, nhìn gương chiếu hậu thì thấy đồng chí ấy đứng sau cánh cổng đội nhìn em. Nhìn mặt đồng chí thấy tội quá!

À, trước khi về, em hỏi "có cần đưa đơn cho đương sự đọc không", lúc đó em in thêm 2 bản cho các đồng chí đỡ phải đi photo. Đội trưởng bảo anh nhận đơn là được rồi, có lẽ đứng bên nghe em bảo thế nên đồng chí xxx già lo lắng không biết em viết gì.
Bác hành động dứt khoát và nhanh quá :D em muốn bác thay chữ Phòng thành Quí phòng cho nó trân trọng hơn nhưng không kịp :D

haiphus

Xe buýt
Bác cố gắng tiếp các đồng chí ấy một cách điềm đạm, mềm mỏng và đanh thép nhé. Cám ơn bác!

longbe

Xe tải
khâm phục Bác quá:x

haiphus

Xe buýt
Hầy dà, lần sau cụ rút kinh nghiệm đừng vào những chỗ đó 1 mình nhá. May mà cụ về chứ không mai lại có tin ... thôi em chả nói nữa. Vote cụ phát!
Bác này đúng là thần hồn át thần tính :D người ta vào làm việc với cơ qua công quyền chứ có phải bị bắt vào đâu mà bác lo?

Lungcu

Xe điện
Bác chủ thớt là Thấy giáo dậy môn TRIẾT phải không ? Em thấy Bác viết hay quá:x

Foxy

Xe hơi
Vốt cụ chủ cái. E nghĩ nên phát động phong trào "cây ngay ko sợ chết đứng" như cụ chủ trong OFer thì tình hình xxx bắt láo sẽ đỡ hơn đấy.

Cụ chủ làm quả này làm ae hả dạ quá. Em nghe giọng xxx già nghe quen quen, nếu ko nhầm thì cũng từng vịn láo em ở PVĐ nhưng hồi đó e vưỡn dại nên ký biên bản như đúng rồi, về nhà mới thấy dại ~X(

Nhắn cụ chủ mai gặp thuyết khách cứ bình tĩnh tự tin, chờ tin thắng trận của cụ (*)

vihali

Xe container
Theo như em biết bây giờ thì mai, chỉ có 1 đồng chí mà em quen đến làm thuyết khách. Nói rõ hơn chỗ em tiết lộ việc 2 người quen biết. Lúc đó thì xxx muốn tẩy em đi lắm rồi nhưng em vẫn ở lại nói chuyện. Em nói muốn làm ngô khoai những chuyện các anh bắt sai lâu rồi nhưng cũng vì biết đ/c kia nên không tham gia. Vì không muốn va chạm với các anh đội 6 nên trước đây, cứ phải đi ra làn ngoài chứ không đi làn giữa để đỡ bị tuýt còi, tranh luận mất thời gian, việc hôm nay là việc chẳng đừng mà thôi. Giờ thì việc tiết lộ kia lại có lợi cho các đ/c. Vì biết nhau nên không cần phải đề phòng gì đâu các bác ạ.

Hehe, chiêu gọi điện thoại cho người thân giờ lại được các đ/c áp dụng.

Đội 6 này chắc là quân của anh Mẽ đội trưởng
Hôm nay ngồi nói chuyện, bác ấy mới bảo là cháu ruột của cụ này mà cụ đấy thì cùng khoa với em, em vừa ngồi nói chuyện với nhau cách đó 3 tiếng. Bố khỉ, bình thường như người dưng, có việc thì quan hệ ngóc ngách nhảy ra nhiều thế. Em có việc chắc cũng phải thế thôi nhỉ?

xebokeooto

Xe tăng
ối dồi, thế thì lại tèo rồi các Cụ ạ....:)>-
E đùa tý cho vui.

thế này Cụ chủ thớt lại khó khăn gấp vạn lần lúc trước rồi....

Tribute

Xe container
Theo như em biết bây giờ thì mai, chỉ có 1 đồng chí mà em quen đến làm thuyết khách. Nói rõ hơn chỗ em tiết lộ việc 2 người quen biết. Lúc đó thì xxx muốn tẩy em đi lắm rồi nhưng em vẫn ở lại nói chuyện. Em nói muốn làm ngô khoai những chuyện các anh bắt sai lâu rồi nhưng cũng vì biết đ/c kia nên không tham gia. Vì không muốn va chạm với các anh đội 6 nên trước đây, cứ phải đi ra làn ngoài chứ không đi làn giữa để đỡ bị tuýt còi, tranh luận mất thời gian, việc hôm nay là việc chẳng đừng mà thôi. Giờ thì việc tiết lộ kia lại có lợi cho các đ/c. Vì biết nhau nên không cần phải đề phòng gì đâu các bác ạ.

Hehe, chiêu gọi điện thoại cho người thân giờ lại được các đ/c áp dụng.

Hôm nay ngồi nói chuyện, bác ấy mới bảo là cháu ruột của cụ này mà cụ đấy thì cùng khoa với em, em vừa ngồi nói chuyện với nhau cách đó 3 tiếng. Bố khỉ, bình thường như người dưng, có việc thì quan hệ ngóc ngách nhảy ra nhiều thế. Em có việc chắc cũng phải thế thôi nhỉ?
Vậy ý kụ thế nào ợ, liệu kụ có đánh đổi vụ này để lấy cái ngóc ngách kia khi cần không ợ? Em không can kụ vụ này nhưng cũng rất mong kụ làm rõ cho họ biết và rút kinh nghiệm rằng không nên cậy thế bắt nạt dân phải không cụ.!!!

thanchet_aoden

Xe tải
Cụ là e cứ fải vodka 1 fát cho nó fê .:D

Foxy

Xe hơi
Đọc câu này của cụ là em biết ngày mai nó thế nào rồi ạ X_X. Em là em đi làm nghề trục vớt xuồng bị chìm ở VN thì giàu to các cụ nhỉ? *-:)