[VHGT] XXX nói YES, em nói NO; XXX nói GO, em nói TALK

amazoncafe

Xe tăng
Lại ngóng xem thế nào đây, không biết có ra ngô ra khoai gì không hay lại vữn hehe

ThangUSD

Xe hơi
Tình hình ra răng thì tùy chủ quyết định, các Bác đừng nên đứng ngoài ném đá, em e là không có lợi cho Bác chủ thớt!
Em chả vote được nữa, hix.

Anritsu

Xe buýt
Ồi, bác khoa Vật lý hay khoa gì ạ ?

Renault

Xe hơi
Thế bác chủ thớt vẫn chưa uống bia về ah ?

c3df32ea

Xe tải
cụ chủ cho em hỏi là cháu ruột anh Hãn thì tức là anh hay em thằng Minh béo bạn em? em xin nó số đt để gọi điện cho người thân phòng khi bị các anh ý toét.

gia doi

Xe điện
Hóng hớt mãi vẫn chưa biết chung kết như thế nào nhỉ? E dự cụ chủ thớt đang uống bia trưa nay say quá nên ngủ tới giờ này chưa dậy. E mời cụ ly nước cam cho giã rượi nhé. 8->

trungnghia

Xe hơi
Ơ, cụ chủ đi thuyết khách lâu nhể? Chả thấy đâu nữa ế...

60Hz

Xe buýt
bác ghi âm bằng cái gì đấy? con e71 của em ghi ko bắt xa đc

vihali

Xe container
Sáng nay, sếp đến gặp em xin lỗi về chuyện lính lác rồi. Em ghi nhận chuyện đó nhưng vẫn yêu cầu xin lỗi trực tiếp. Vừa nãy cậu xxx trẻ đã đến và xin lỗi, em ghi nhận. Thế còn bác xxx kia không thấy động tĩnh gì. Hôm nay em có thằng bạn bảo vệ TS nên chưa rì pọt kịp, các cụ thông cảm nhá. Em mời đến phòng làm việc nói chuyện chứ khôgn ở quán bia nhá, trưa nay là bia thằng bạn ợ.

Wind0702

Xe hơi
Cho em viên gạch đặt chỗ nhé:D

AQ.

Xe tăng
Bác có bắt ku X trẻ đứng nghiêm chào không, hay xuê xoa cho vừa đi vừa chào?

Còn X già nếu đến, bác hỏi lại bi giờ chụp có bị gọi là Hèn Mạt nữa không, rùi bấm vài kiểu lên cho em xiem mặt với nhá.

À, em muốn biết thêm nữa: xếp của X và X xin lỗi vì thái độ tác phong lếu láo với công dân hay xin lỗi về vụ cố tình bắt lỗi "nhầm"?

Vote bác

vihali

Xe container
Em dự là bác chủ đang uống bia ở nhà hàng nào đó rồi, em vừa linh cảm thấy bác đưa audio gốc và ký cam kết không truy cứu vụ này nữa, bù lại bác có sẽ đượng miễn phạt 10 lần ở HN (:D).
Em dự tiếp nửa tiếng nữa bác sẽ tiêu mất 1 lần phạt cho mà xem, đó là lúc ra nhà hàng lên xe đi thì cụ bị vịn lỗi "Vượt quá nồng độ rượu bia khi lái xe!"

Fun thôi :D
=P~ Bọn bạn em bảo mày xin xxx cái mật khẩu hay thần chú để khi bị vịn thì đọc để Bồ Tát đến cứu.

cụ chủ cho em hỏi là cháu ruột anh Hãn thì tức là anh hay em thằng Minh béo bạn em? em xin nó số đt để gọi điện cho người thân phòng khi bị các anh ý toét.
Gọi là cậu ruột cụ ợ, chắc là em rồi vì miền Bắc gọi em mẹ là cậu. Mà anh em gì thì cứ gọi bác béo thì ra mà bác. Nhưng em chưa hiểu khi ngồi ghế nóng, cụ xưng là bạn của anh/em của anh đội trưởng à?

Bác có bắt ku X trẻ đứng nghiêm chào không, hay xuê xoa cho vừa đi vừa chào?

Còn X già nếu đến, bác hỏi lại bi giờ chụp có bị gọi là Hèn Mạt nữa không, rùi bấm vài kiểu lên cho em xiem mặt với nhá.

À, em muốn biết thêm nữa: xếp của X và X xin lỗi vì thái độ tác phong lếu láo với công dân hay xin lỗi về vụ cố tình bắt lỗi "nhầm"?

Vote bác
Xin lỗi cả hai cụ ạ. Đ/c xxx trẻ cũng đến xin lỗi 2 vấn đề: tác phong và bắt nhầm. Cậu này trẻ hơn em nhiều, trước em cứ tưởng ngang tuổi nhưng chắc do sương gió ngoài đường nên trông già trước tuổi. Như vậy là em với đồng chí này cũng không có vấn đề gì nữa. Em sẽ chờ thái độ của đồng chí kia. Cũng có thể như ngoài đường thôi, tiên phong vẫn là xxx trẻ, đi sau là xxx già.

NewCyberCafe

Xe tải
... Xin lỗi cả hai cụ ạ. Đ/c xxx trẻ cũng đến xin lỗi 2 vấn đề: tác phong và bắt nhầm. Cậu này trẻ hơn em nhiều, trước em cứ tưởng ngang tuổi nhưng chắc do sương gió ngoài đường nên trông già trước tuổi. Như vậy là em với đồng chí này cũng không có vấn đề gì nữa. Em sẽ chờ thái độ của đồng chí kia. Cũng có thể như ngoài đường thôi, tiên phong vẫn là xxx trẻ, đi sau là xxx già.
Hoan hô cụ! Vote!
=D>(b)=D>
Cảm ơn cụ Vihali đã giúp đỡ lực lượng Cảnh sát làm nhiệm vụ...
Hề hề...
http://www.luatgiapham.com/phap-luat/luat-kinh-doanh/3318-thong-tu-272009tt-bca-ngay-06052009.html#ixzz14JmuY1K1

Kia6582

Xe buýt
Vodk cụ cái nhá.
Giờ ko lo bị bắt oan rùi (mặc dù thi thoảng vẫn đè=))), vui tý thui.
Ngày nào nhà em cũng đi đường này, thấy đường dạo này thoáng ra phết\:D/. Nhất là hôm nay, mấy xxx chuyển sang phân luồng chỗ Hung thần tập nhảy qua giải phân cách hết rùi:)).

hajinbk

Xe tăng
Sáng nay, sếp đến gặp em xin lỗi về chuyện lính lác rồi. Em ghi nhận chuyện đó nhưng vẫn yêu cầu xin lỗi trực tiếp. Vừa nãy cậu xxx trẻ đã đến và xin lỗi, em ghi nhận. Thế còn bác xxx kia không thấy động tĩnh gì. Hôm nay em có thằng bạn bảo vệ TS nên chưa rì pọt kịp, các cụ thông cảm nhá. Em mời đến phòng làm việc nói chuyện chứ khôgn ở quán bia nhá, trưa nay là bia thằng bạn ợ.
Tay sếp này cũng thương quân nhể? Phải Em thì hai xxx già, trẻ kia còn khướt=))

alibaba2010

Xe đạp
Cả ngày hôm nay không có tin cụ, em còn nghĩ rủi," hay là cụ bị gọi ra đâu đó và tẩn 1 trận". May quá, cụ về và có kết quả thế là tốt rồi.

Equus

Xe buýt
Thanks cụ vì những gì cụ đã làm cho dân chủ, công bằng và văn minh

Foxy

Xe hơi
Thế là nhất cụ rồi, chúc mừng cụ (b)

Mà cụ có moi được mật khẩu hay thần chú gì ko?

Em dự là chú xxx trẻ kia lần sau nhìn thấy xe cụ đi ngang qua khéo đứng chào nghiêm còn hơn chào thủ trưởng ấy chứ :D