[Funland] Bồ cũ có bồ mới, làm gì cho ngầu

Mrs.Xòa

Xe tải
Mợ cứ phải thật xinh đẹp, kiếm tiền nhiều, sống thật tốt. Đấy là cách ngầu nhất đó mợ. kể cả mợ có đau buồn đến mấy nó cũng méo thèm care đâu. Đừng có dại mà đăng mạng xã hội khóc lóc nó càng chán, càng xem thường mình. Bóc phốt lại càng không. Hạ thấp giá trị bản thân.
nếu mà chơi xấu tí thì mợ ib cho bồ mới của ông zai kia nói chuyện tâm sự nhẹ nhàng thôi. bảo đang quen mợ quen cả mợ kia. EZ

Daigorou

Xe tải
Sao toàn các cụ xui vớ vẩn thế?
Chia tay thì chia tay cho đàng hoàng, lịch sự, nhẹ lòng mà sống tiếp, việc gì phải hận.
Thuốc bổ, thuốc chữa bệnh còn có date sử dụng nữa là tình cảm, thứ ngay từ ban đầu đã là tự nguyện, tự đến được thì cũng tự đi được, ràng buộc làm gì?
Dở hơi hay sao mà đi lo chuyện quản lý chim bướm của kẻ khác làm gì.
Em thấy bác hơi lạc đề nha, em thấy em có ràng buộc gì đâu nhở. Chỉ muốn làm sao cho ngầu thôi mà :))

Lilak

Xe tải
:)) Thì kệ mịa nhà nó. Bị đá thì chột xíu chứ có gì đâu hả mợ?
Ngọc Trinh đã nói rồi "Thất tình sẽ không quá kinh khủng, nếu bạn giàu ", Rõ là mợ không đi shopping, nằm ễnh ở nhà nên mới nghĩ về nó mà tức.
Hihi

chuẩn a

Daigorou

Xe tải
Em đọc đến câu này của mợ chủ “...cả nam và nữ ở bên nhau khoảng nửa năm thì có phát sinh tình cảm không ...” là thấy chắc anh zai chưa nói với mợ chủ câu yêu lần nào thì mới hỏi như thế?
Sống phải có lập trường, phải có chút tự tôn. Nó đã bảo không có tình cảm là nó đâu có yêu gì mình, sao lại coi là bị đá?? Nghe buồn cười quá mợ :)
Những người không có tình cảm với mình rồi thì mợ phớt lờ đi, đừng quan tâm nữa, không họ càng sợ, càng tránh.
Mợ nên nghĩ đơn giản nó cũng bt như mình và bao người khác, phải đi tìm kiếm cái nửa cho phù hợp cho xứng đáng. Khi nào cả hai biết hy sinh vì nhau thì đấy mới là tình cảm đích thực.

Giờ hãy sống lạc quan, tươi cười thế này có phải vui vẻ tinh thần và xuynh hơn không? Chịu khó tìm kiếm thì mới thấy những điều tốt đẹp hơn. Chúc mợ luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống
tks bác nhiều. Em thì trước mắt là em phải bảo vệ hạnh phúc của em đã, nhưng k được thì cũng đành thôi. Vì dù sao cũng đã nỗ lực để không bị lăn tăn với chính mình.

Chỉnh sửa cuối:

Daigorou

Xe tải
Mợ cứ phải thật xinh đẹp, kiếm tiền nhiều, sống thật tốt. Đấy là cách ngầu nhất đó mợ. kể cả mợ có đau buồn đến mấy nó cũng méo thèm care đâu. Đừng có dại mà đăng mạng xã hội khóc lóc nó càng chán, càng xem thường mình. Bóc phốt lại càng không. Hạ thấp giá trị bản thân.
nếu mà chơi xấu tí thì mợ ib cho bồ mới của ông zai kia nói chuyện tâm sự nhẹ nhàng thôi. bảo đang quen mợ quen cả mợ kia. EZ
Tks mợ nha, thường thì em cũng k đăng mạng xã hội đâu, người quan tâm mình thì ít chứ kẻ tò mò thì nhiều mà.
Còn việc của anh zai kia có thế nào thì cũng k liên quan tới em nữa mợ ạ. Chấp nhận thôi.

Mrs.Xòa

Xe tải
Chào mừng mợ đến với thế giới ngừoi độc thân :)

HINCUTIN

Xe tải
Em bị đá các bác ạ,
Chính thức là em bị đá trong vòng 1 nốt nhạc.
A cay chim cú là tối hôm trước vẫn còn bình thường, như chưa hề có cuộc chia ly.
giống chuyện của em :
- gấu ơi mai rảnh hem :D
- anh à, em nghĩ mình nên dừng lại
- ?!?!?! :(

vihali

Xe container
Em bị đá các bác ạ,
Chính thức là em bị đá trong vòng 1 nốt nhạc.
A cay chim cú là tối hôm trước vẫn còn bình thường, như chưa hề có cuộc chia ly. Tiện đây bác nào thông thái cho em hỏi, cả nam và nữ ở bên nhau khoảng nửa năm thì có phát sinh tình cảm không. Chứ ông anh zai đá em bảo là k có tình cảm gì với em cả.
Ngoài ra em phải làm gì cho ngầu hả các bác, trăm sự nhờ các bác cứu rỗi tâm hồn em, chứ em chưa hết shock. Huhu
Tối qua vẫn hót tưng bừng
Mà nay chim đã phá mùng bay đi
Như hề có cuộc chia ly
Nửa năm biết có chút gì hay ko?

xuanvu5483

Xe hơi
Ơ thế ngày xưa bố mẹ ko dạy là pbair san se đồ chơi cho các bạn khác à, coi như mình chơi xong rồi cho bạn khác chơi đi >:)>:)>:)

Daigorou

Xe tải
Ơ thế ngày xưa bố mẹ ko dạy là pbair san se đồ chơi cho các bạn khác à, coi như mình chơi xong rồi cho bạn khác chơi đi >:)>:)>:)
Tính em nó xấu, đồ em thích em giữ hơi lâu. K thì em cũng cho hết, em thoáng mà. :))

Xitit38

Xe đạp
Thiết nghĩ bây giờ cụ tán đổ dc bồ mới của bồ cũ cụ là mọi truyện êm xuôi ngay. Lòng cụ chắc lúc ấy sẽ rất thanh thản =))

tienh1k52

Xe tải
Hồi xưa cũng gặp chuyện tương tự. Quen nhau vài năm do làm việc cùng, đang bắt đầu thấy thích thích thì cảm thấy em ấy kiểm soát mình quá. Cho out luôn. Em ấy cay cú lên mạng chửi bới bóng gió rồi làm ầm ĩ lên. Trong khi còn chưa chính thức là gì của nhau. Nhiều mợ hài hài là

Daigorou

Xe tải
Hồi xưa cũng gặp chuyện tương tự. Quen nhau vài năm do làm việc cùng, đang bắt đầu thấy thích thích thì cảm thấy em ấy kiểm soát mình quá. Cho out luôn. Em ấy cay cú lên mạng chửi bới bóng gió rồi làm ầm ĩ lên. Trong khi còn chưa chính thức là gì của nhau. Nhiều mợ hài hài là
Cụ có biết em là ai k? :))