[Funland] Bọn người Trung Quốc bẩn tính

xegiacmo

Xe container
Ra nước ngoài cãi nhau va chạm làm gì ? Nó làm bậy thì báo quản lý ks ấy , tụi nó đứng ra giải quyết . Dek phải mó tay vào làm gì

nvk155

Xe điện
Cụ báo khách sạn. Phải nhà em bố láo thế thì đừng hòng cháu trả hộ chiếu cho mà đi.
Sáng nay nhóm em đi ăn sáng tại 1 nhà hàng của một ks tại thủ đô Seoul. Ăn sáng là ăn buffet. Nhóm em ngồi dãy bàn ngoài, dãy trong là nhóm khách TQ, nhà hàng rộng, nhiều người của nhiều quốc tịch khác nhau cùng ăn, có điều ăn xong mọi người phải mang chén bát đồ của mình ra chỗ để quy định chứ ks kg có người đi dọn bàn. Mọi việc đáng ra kg có gì nếu như cái đám khựa bố láo ăn xong nó cứ lẳng lặng mang bát đĩa của nó đặt sang dãy bàn em xong rồi nó cút. Đcm mẹ em cú quá túm tay 1 thằng lại bảo "chúng mày phải mang chén bát của chúng mày ra chỗ kia mà để, không được đặt sang bàn tao", nó xổ ra 1 trangd tiếng Trung xong nó xéo , báo hại nhóm e ăn xong lại phải dọn luôn đống bât đĩa của chúng nó nữa. Đúng là đôg khựa chỉ được cái khôn lỏi

ngocmai227

Xe lăn
Mỗi lần ở k.s mà ăn sáng buffe có các bạn khựa là e phát khiếp, như kiểu vừa có giặc đói tràn qua. Công nhận nói to ăn khoẻ

Eagle No.1

Xe buýt
Sáng nay nhóm em đi ăn sáng tại 1 nhà hàng của một ks tại thủ đô Seoul. Ăn sáng là ăn buffet. Nhóm em ngồi dãy bàn ngoài, dãy trong là nhóm khách TQ, nhà hàng rộng, nhiều người của nhiều quốc tịch khác nhau cùng ăn, có điều ăn xong mọi người phải mang chén bát đồ của mình ra chỗ để quy định chứ ks kg có người đi dọn bàn. Mọi việc đáng ra kg có gì nếu như cái đám khựa bố láo ăn xong nó cứ lẳng lặng mang bát đĩa của nó đặt sang dãy bàn em xong rồi nó cút. Đcm mẹ em cú quá túm tay 1 thằng lại bảo "chúng mày phải mang chén bát của chúng mày ra chỗ kia mà để, không được đặt sang bàn tao", nó xổ ra 1 trangd tiếng Trung xong nó xéo , báo hại nhóm e ăn xong lại phải dọn luôn đống bât đĩa của chúng nó nữa. Đúng là đôg khựa chỉ được cái khôn lỏi
Cụ xử thế em thấy cũng được rồi. Làm to chuyện đánh nhau có khi lại phản tác dụng. Khách bên ngoài nhìn vào lại bảo bọn xấu tính đánh nhau.

kfc1981

Xe điện
Cháu đồ giằng nếu có bảng thống kê chấm điểm độ đáng ghét bẩn bựa của các "dân tộc" quốc gia trên tg thì ắt dân khựa đứng số 2 thì trả ai giám số 1. Tsb bố bọn khựa bẩn bựa.

xegiacmo

Xe container
Mỗi lần ở k.s mà ăn sáng buffe có các bạn khựa là e phát khiếp, như kiểu vừa có giặc đói tràn qua. Công nhận nói to ăn khoẻ
Công nhận với cụ là vậy . Nhưng nhậu với tàu rất vui nhé :D cái kiểu vừa nhậu vừa chém gió ồn ào vậy cũng lâu say :))

xaunhatxahoi

Xe điện
mấy thằng tầu về nước kể cho nhau là tao đi ăn xong còn bắt được mấy thằng Việt Nam dọn dẹp. nó định cãi thì tao bảo là ko dọn cho các anh thì các anh đấm vỡ mồm nên mấy thằng Việt Nam im luôn chấp nhận dọn cả đống đồ của bọn tao.

Namtroc

Xe điện
Bẩn bựa kiểu này đi đâu cũng gặp cả

zaisev

Xe tăng
Công nhận cái dân Khựa ăn khoẻ thật. Nhìn đồ họ lấy choáng luôn! Cái gì cũng đầy ú hụ. Nhất là những món họ thích (tôm chẳng hạn). Thực ra ăn khoẻ ko phải là xấu hổ, nhưng cái kiểu ăn như bắt được thì ghê thật. Nhìn thấy khay tôm nướng là xí xa xí xố, gọi đồng đội đến làm ngay 1 đĩa đầy... và ngạc nhiên là xơi hết trong vài nốt nhạc

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Giờ ở VN đi ăn buffet là cứ phải hỏi xem hôm đấy có tour khách Tàu nào đặt chỗ không.
Chứ có bọn nó thì đi ăn không thể nuốt nổi.
Bên Sen họ còn chủ động nói luôn là tối nay bên em có đoàn khách Trung, anh/chị cân nhắc nhé :))))
Chắc ý của họ cảnh báo cụ hôm nay có bầy súc vật tới đớp và tùy cụ có muốn ngồi cùng phòng với chúng không hả cụ?

binhsu7273

Xe cút kít
Giờ ở VN đi ăn buffet là cứ phải hỏi xem hôm đấy có tour khách Tàu nào đặt chỗ không.
Chứ có bọn nó thì đi ăn không thể nuốt nổi.
Bên Sen họ còn chủ động nói luôn là tối nay bên em có đoàn khách Trung, anh/chị cân nhắc nhé :))))
Mịa! dạo cho lũ trẻ đi ăn ở sen cũng vậy, bên Hà Nội lũ trẻ éo vào cứ thích nhảy sang bên Quốc Tế. Gặp ngay lũ tua khựa, nhìn chúng ló tranh lấy đồ ăn cứ như .....gặp Cướp. :)):)):))

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Mịa! dạo cho lũ trẻ đi ăn ở sen cũng vậy, bên Hà Nội lũ trẻ éo vào cứ thích nhảy sang bên Quốc Tế. Gặp ngay lũ tua khựa, nhìn chúng ló tranh lấy đồ ăn cứ như .....gặp Cướp. :)):)):))
Mịa, em đi bên TQ, đến bữa, vn vừa mang đồ ăn ra, kinh ngạc luôn, ào 1 cái người đang ngồi ở các bàn bu ngay lại, như tằm ăn rỗi, mãi mình ko chen được chân vào lấy đồ, chán ra bàn ngồi, mà chả chen được, người họ vừa to, vừa hôi, vừa ồn ào. Chỉ mấy phút thôi mà quay lại chỗ để đồ ăn như vừa qua cơn lốc cuốn, Cu chánh văn phòng của 1 BV bên đó ngượng ngùng xin lỗi vì cảnh đó, nó bảo chính quyền cũng nhắc nhở người dân về nét đẹp và văn hóa nọ kia khi tham gia du lịch cũng như ăn uống nhưng dân họ ko sửa được.

tôi yêu ô tô

Xe container
E xác nhận có nhé, đợt ở vinperl phú quốc, ks phải xếp bọn đấy khu riêng. Mấy lần ăn bufet cùng bọn này nó chỉ nhăm nhăm đứng quanh khu nướng và làm đồ hải sản đớp nhiệt tình làm người khác ko còn để ăn luôn :D

HUNGSMUN

Xe container
TQ đông dân nên sức cạnh tranh của họ lớn, cạnh tranh không được thì chơi chiêu trò bẩn và bon chen khắp mọi nơi và nền văn hóa của họ dần dần được hình thành theo xu hướng đó.

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em ko đồng ý với cụ. Ko phải việc của mình thì ko làm. Thế thôi. Có camera cụ lo gì.

Theo nghĩ Tây nó cũng pro theo cách đấy. Ko liên thì ko tham gia.

loibuivan0118

Xe tải
Trung quốc đại lục thì thôi ko bàn: đông, tranh ăn nên sinh ra bẩn tính. Dân tung của đi đâu cũng bị ghét: nói to, tụ tập đông, rửa chân trong chậu rửa mặt, chen lấn, sẵn sàng dùng nắm đấm...Chính phủ nó bất lực phải sinh ra hệ thống chấm điểm công dân.
Ps.đặc sản china khách đấm vỡ mồm tài xế xe buýt vì đi quá trạm dừng.

Haokakaka

[Tịch thu bằng lái]
Thế là Việt lại hầu Tàu à. E phê phán cụ nhé[-X