[Funland] Các cụ cho em hỏi máy sấy quần áo Electrolux

Dr Thanh Bùi

Xe container
Cụ chỉnh nhiệt độ lên mức tăng tốc và mức sấy khô mức trên cùng là khô cong. Ngoài ra khi giặt, cụ chọn chế độ cho máy giặt vắt max công suất sẽ bớt nước và giảm tải cho máy sấy
Mai e thử như cụ bảo xem tn ,, model nhà e giônga model nhà cụ thì phải

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
- Em mới mua con này, các cụ cho em hỏi lỗ thông hơi của máy làm kiểu gì cho đúng. Em đọc sách hướng dẫn nói là chọn 1 trong 2 vị trí trước hoặc sau. Máy thì kèm 1 miếng nhựa hở và kín.
- Nếu em chọn để lỗ thông hơi phía trước thì sẽ bịt miếng nhựa kín phía sau như ảnh em đang chụp đúng k các cụ. Thanks các cụ
Đúng đấy cụ, em không đọc HDSD nhưng con nhà em để lỗ sau và bịt trước.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Đúng đấy cụ, em không đọc HDSD nhưng con nhà em để lỗ sau và bịt trước.
Có để cả 2 lỗ đc ko cụ hay nhất định phải bịt 1 lỗ ạ
Cụ hướng dẫn e tháo lưới thoát khí phía trước đc ko ạ

Chỉnh sửa cuối:

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Có để cả 2 lỗ đc ko cụ hay nhất định phải bịt 1 lỗ ạ
Cụ hướng dẫn e tháo lưới thoát khí phía trước đc ko ạ
Nó có mấy thôi cụ, hai chân nhựa bên dưới móc vào thân máy, 1 nẫy nẩy phía trên mình cạy phía trên nó sẽ nẩy ra để tháo bỏ. Mạnh tay lên gãy lấy băng keo dán lo gì:D

Dr Thanh Bùi

Xe container
Nó có mấy thôi cụ, hai chân nhựa bên dưới móc vào thân máy, 1 nẫy nẩy phía trên mình cạy phía trên nó sẽ nẩy ra để tháo bỏ. Mạnh tay lên gãy lấy băng keo dán lo gì:D
Để cả 2 lỗ đx ko cụ , hay bắt buộc phải bịt 1 lỗ ạ

Dr Thanh Bùi

Xe container
Em chưa thử cụ ạ. Nhưng có cụ trên nói để cả 2 ok đấy.
Nhà e đang để cả 2 lỗ , dùng thấy nó thổi qua cả 2 lỗ .
Nhân tiện đây các cụ cho e hỏi nàh các cụ đang dùng nước giặt hãng nào ạ ? Nhà em đang dùng Essen nhưng đợt này ở siêu thị hơi khó mua

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Nhà e đang để cả 2 lỗ , dùng thấy nó thổi qua cả 2 lỗ .
Nhân tiện đây các cụ cho e hỏi nàh các cụ đang dùng nước giặt hãng nào ạ ? Nhà em đang dùng Essen nhưng đợt này ở siêu thị hơi khó mua
L'Artisan Savonnier, Seventh Generation dùng được cụ ạ. Cụ cứ tìm hiểu về hàng hữu cơ sẽ ra nhiều rồi dùng thử vài loại, cái nào hợp thì sài lâu dài.

phuongmit

Xe cút kít
E mua 8.3 , bảo hành 3 năm cụ ạ . Màu xám e thấy đăt hơn 200k nhưng chỗ e hết màu này
Em mua 77, bh 2 năm theo đúng chế độ hãng. 3 năm chắc đại lý bh kmai. Xám chỗ em chênh 700k nên thôi lấy trắng cũng dc, xám thì sau đỡ cũ hơn :)) vụ thông hơi 2 lỗ từ đầu e cũng lăn tăn như cụ, nhưng lỗ sau k có tấm chặn em sợ con gì chui vào nên bịt và hdsd cũng nói thông 1 trong 2 vị trí thôi

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]
Máy giặt sấy chắc là sấy ngưng tụ các cụ nhỉ? Vì chả thấy lỗ thông hơi ở đâu cả

Mecgi

Xe hơi
Các cụ thông thái cho em hỏi phát: đợt đổi máy sấy, gấu nhà em lên đây ngó nghiêng xong về phán “mua máy ngưng tụ, công nghệ mới hơn”. Thế là em đổi con thông hơi thành con ngưng tụ, giá đâu 14tr hơn kém. Thế quái nào mà về sấy em thấy nó không khô, không nóng ấm như con thông hơi. Nhiều khi còn ẩm ẩm nhỉ???

Dr Thanh Bùi

Xe container
Em mua 77, bh 2 năm theo đúng chế độ hãng. 3 năm chắc đại lý bh kmai. Xám chỗ em chênh 700k nên thôi lấy trắng cũng dc, xám thì sau đỡ cũ hơn :)) vụ thông hơi 2 lỗ từ đầu e cũng lăn tăn như cụ, nhưng lỗ sau k có tấm chặn em sợ con gì chui vào nên bịt và hdsd cũng nói thông 1 trong 2 vị trí thôi
Vâng , e đang để 2 lỗ , dùng mấy hôm rồi tính tiếp cụ ạ
E thấy bên dmx báo là thêm 1 năm bh chính hãng . 3 năm thì cũng yên tâm để dùng rồi cụ

L.C.D

Xe container
Nhà em dùng máy sấy từ 2006 và thấy đó là lựa chọn tuyệt cờ nờ vời. Máy sấy Elec thì thôi rồi bền, dùng mãi chả hỏng cho. Máy nhà em tuổi đời còn hơn cả thằng con lớn em mà giờ vẫn chạy sà sã, cho ra sản phẩm quần áo khăn khố mềm tơi thơm phức. Con em hồi mới đi học, cô giáo cứ ôm hít hít hỏi mẹ con bôi nước hoa cho con hay sao mà thơm thế. Em đến đón con, cô hỏi em bảo quần áo sấy nó thơm thế, cô về mua luôn máy sấy. Bao năm nay em chỉ giặt sấy, giờ bảo em đi phơi đồ em ngại muốn chết luôn.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Nhà em dùng máy sấy từ 2006 và thấy đó là lựa chọn tuyệt cờ nờ vời. Máy sấy Elec thì thôi rồi bền, dùng mãi chả hỏng cho. Máy nhà em tuổi đời còn hơn cả thằng con lớn em mà giờ vẫn chạy sà sã, cho ra sản phẩm quần áo khăn khố mềm tơi thơm phức. Con em hồi mới đi học, cô giáo cứ ôm hít hít hỏi mẹ con bôi nước hoa cho con hay sao mà thơm thế. Em đến đón con, cô hỏi em bảo quần áo sấy nó thơm thế, cô về mua luôn máy sấy. Bao năm nay em chỉ giặt sấy, giờ bảo em đi phơi đồ em ngại muốn chết luôn.
Nhà em hôm nay mới bắt đầu dùng , thấy khá ưng . Đỡ khoản dừa nhau đi phơi đồ mợ ạ
P/s
Nhà mợ dùng nước giặt loại nào vậy ?

L.C.D

Xe container
Nhà em hôm nay mới bắt đầu dùng , thấy khá ưng . Đỡ khoản dừa nhau đi phơi đồ mợ ạ
P/s
Nhà mợ dùng nước giặt loại nào vậy ?
Nhà em dùng viên giặt này rất thơm ạ, em ko dùng nc xả vải