Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyentuannam80

Xe máy
Bác nào rì viu hộ e quán sửa xe máy cạnh head honda trên Xã Đàn chỗ bốt công an tn với ạ.
Treo biển miễn phí rửa xe khi thay dầu ấy
E đang định thay acquy
em sợ nó quá,trước em đi xe số,thấy yếu bảo kt hộ,thợ tháo tung hết máy báo roa xilanh,hic e bảo làm nhiều thế thì để lâgn #,mấy chú thợ kêu e tháo tung ra rôi.chấp nhận làm xog đi khói xanh như bếp tổ omg lại làm lại
Cửa hàng cạnh head Honda xã đàn có phải Việt Nhật motor không cụ.
Có lần em sửa xe cũng bị như cụ. Họ tháo tung hết đầu bò, xi lanh ra. Lúc đấy bắt buộc phải thay. Mà giá thì đắt. Cũng phải thôi, tiền mặt bằng, chi phí nhân công nữa mà, nên giá đội lên nhiều lắm.
Giờ em sợ mấy cửa hàng kiểu Việt Thái, Việt Nhật, Thái Motor lắm rồi. Hình như họ cùng hệ thống.
Cứ ra mấy hàng quen hàng xóm gần nhà thôi. Hoặc là vào hẳn Head Honda, phụ tùng xịn.

linhnhi74

Xe tải
Có lần em sửa xe cũng bị như cụ. Họ tháo tung hết đầu bò, xi lanh ra. Lúc đấy bắt buộc phải thay. Mà giá thì đắt. Cũng phải thôi, tiền mặt bằng, chi phí nhân công nữa mà, nên giá đội lên nhiều lắm.
Giờ em sợ mấy cửa hàng kiểu Việt Thái, Việt Nhật, Thái Motor lắm rồi. Hình như họ cùng hệ thống.
Cứ ra mấy hàng quen hàng xóm gần nhà thôi. Hoặc là vào hẳn Head Honda, phụ tùng xịn.
chuẩn cụ.đến nước bảo lắp vào ko có tiền mang theo,họ cho mượn ngay con rim ghẻ.Công và phụ tùng thì đắt,đưa xe vào 1 chú thợ cả đi 1 vòng phán các loại bệnh,nhìn hs bệnh án thấy phát sợ con xe của m nghĩ là lành,bền bỉ.Nói chung e luôn bị cảm giác là Gà.

SiC

Đi bộ
Em bao nhiêu năm nay toàn sửa ở chỗ bác Phú ở đầu ngõ Huyện phía Phủ Doãn. có mấy anh em đều làm nghề nghe nói lâu lắm rồi.Bác này sửa luôn trong nhà lối vào cạnh hàng nước đầu ngõ. Thợ già sửa ngon cẩn thận mỗi tội làm tại nhà thỉnh thoảng lại nghỉ.

supercub50

Xe máy
Trong khu Định Công em thấy mỗi chỗ bác Thành 170 là ngon nhất
Mỗi tội sửa hơi lâu vì đông khách

mcdat

Xe hơi
Thank cụ nhiều

oCUBEo

Xe hơi
Thớt này dài quá rồi, lập thớt mới đi các cụ, không biết đâu mà lần

acatanacio

Xe hơi
em hay sửa xe ở Hùng Cường Motor ở phố Nguyên Hồng gần hồ Thành Công,chỗ ngã ba nhà A1 tập thể Thành Công
sửa ở đó thấy rất ok,có mấy cụ làm thợ ở đó khá lâu rồi

phicongtre1

Xe hơi
Đánh dấu kk

tvtoanit

Đi bộ
Cảnh báo Cửa hàng sửa chữa xe máy Quang Thuận 216 Xuân Đỉnh - Từ Liêm - Hà Nội
Sửa xe: Trình độ kém, giá đắt lừa dối khách hàng.
Tôi có con xe SYM ENJOY bị lỗi xích cam lần 1 đi sửa hết 600k.
Đi về quê 135 KM thì xe có hiện tượng kêu như giờ đánh nghe không chịu được.
Sau khi đi lên 135 KM thì gọi điện bảo mang ra sửa. Thì được thông báo: Biên bị chết và hơi có vấn đề. Bảo giá sửa hết bao nhiêu thì đi ngon được: 1.7 là đi ngon êm ru như mới.
Sau 1,5 ngày sửa xe mang xe về nghe đi tiếng êm. Chẳng là có em trai trước học sửa xe bảo
" sau khi sửa xong anh về đi xe cho em 1 tiếng hoặc hơn càng tốt đi tốc độ vừa phải sau lên ga từ từ xem có hiện tượng nóng máy và có bị chết máy không em nó giải thích nếu sửa về mà đi cái gì hỏng sẽ hỏng ngay..." Thế là tôi đi về từ Xuân đỉnh đi đến đoạn đường Láng thì bắt đầu thấy mùi khét và đi 1 đoạn thì xe chết lịm. Sau đó vào hàng bên đường bảo anh xem cho em. Bác sửa xe bảo xe bị bó hơi, hết dầu giờ thay dầu vào đi tạm về nhà và sửa lại gọi điện bảo chủ cửa hàng tên Thuận( tay sửa xe như nói ở trên). "Anh xem xe em vừa sửa mà giờ nóng máy không đi được bị chết máy.".Tay thuận bảo:" Vậy à em mang cho anh để anh bảo hành lại". Mình mở cốp ra lấy cái áo mưa thì ôi trao ôi xe của mình nóng chảy nhựa ra đầy xe. Bực mình quá gọi điện sếp bảo mai em xin nghỉ buổi sáng (sáng thứ 3 ngày 26/04 ). Sáng thứ 3 mình mang xe ra bảo " Anh xem lại và sửa ngon cho em.". Tay bảo " Để anh làm lại cho lấy tạm xe anh đi làm",Mình hỏi "Thế bao giờ thì xong được của em?" tay bảo " Chiều mai là được". Đến chiều thứ 4 ra lấy xe tay bảo " Xe của em bị hỏng bơm nhớt", mình bảo "Trước em có bị hỏng bơm nhớt đâu anh.",tay bảo " do thời gian em đi nên bị ,mình bảo :"Em đi mãi có bị gì đâu", mình nghĩ thôi sửa nổ máy ok là đi được rồi rồi mình bảo :" Thế hỏng bơm nhất vậy giờ chạy ngon chưa anh ?", tay bảo " Ngon rồi em". Mình bảo" Thế của em hết bao nhiêu? Tay bảo thôi a bảo hành thì cái này trước anh chưa làm giờ nó bị nên chỗ anh em ( quen biết éo gì đâu) anh lấy em 200k, em đi tầm 500km thì thay dầu vì mới làm lại nên thay như vậy.Đi về để đến nhà rồi mai đi làm: Sáng hôm sau đi làm mở cốp ra thấy ôi trao ôi lại bị nóng chảy nhựa mình gọi ngay :" Anh sao máy của em nóng chảy nhựa", tay thản nhiên bảo " Xe nào đi mà chẳng nóng hả em", mình bảo "nhưng nóng chảy nhựa",tay bảo :" Không sao cứ đi đi không vấn đề đâu em"." mình bảo nó khét như hôm trước( thứ 3), hắn bảo thế chiều mang qua anh xem lại cho, thế là trưa thứ 4 mình đi xe đến keangnam thì gặp đèn đỏ xe bắt đầu có tình trạng nóng khủng khiếp và đi tắt dần mình gọi bảo" Anh sửa kiều gì mà xe em chết giữa đường đây, rất bực mình nhưng kiềm chế rồi , Bây giờ a đến cứu hộ xe em về sửa",hắn bảo" giờ anh ăn trưa đợi anh ăn xong a đi ", mình nổi điên nên thôi chờ vậy, vào quán nước uống trà đá xong thấy lâu quá gọi tay bảo " anh đang ăn cơm em để anh nghỉ ngơi chút rồi anh ra",Mình bảo okie anh."Bực mình thế là gọi ba gác bảo chở từ keangnam đến xuân đỉnh bao nhiêu? thì nhận được câu trả lời 350k.thôi khỏi cần cháu không đi nữa." Rồi đi nhờ xe ôm đẩy từ đấy về mất 80k. Bực mình rồi mang ra bảo tay Thuận. Anh sửa dứt điểm cho em đi em rất là không hài lòng khi mà xe em sửa mãi không khỏi".Tay bảo" Ok để anh sửa lại cho" , mình còn rất thoải mái thời gian bảo "thôi anh sửa dứt điểm cho em sáng thứ 7 em ra lấy", đến sáng thứ 7 gọi tay bảo chiều tối thứ 7 anh sửa xong em ra mà lấy ", tối thứ 7 (19h) mình ra lấy hỏi " xe em được chưa?" tay bảo "giờ xe em đi ngon lắm rồi." . mình bảo " vâng cảm ơn anh". Mình đi thử lại 1h xem nào ngờ đi đến trung hoà thì máy tắt dần ức chế gọi điện chửi luôn. Vậy là tổng thiệt hại sửa xe tất cả là 2.700.000 mà mất 1 tuần khi đi xe được còn bảo với mình "mang qua đây anh bảo hành chỉ mất 1 ngày" mình chửi thẳng " một tuần anh còn chẳng làm được huống chi 1 ngày...".
Qua đây mình thông báo với tất cả anh chị em tránh xa tiệm sửa xe nay.
Còn ai bao biện thì hãy hỏi sửa xe SYM Enjoy vào 25/04/2016.Giờ thợ sửa xe lừa đảo rất nhiều/. Giờ mình mất hơn 1,7 triệu tiền để làm lại tất cả. Bực mình quá các bác à.

yeu uaz

Xe buýt
Các bác cũng nên tránh chỗ này, giá cả em thấy ko vấn đề, nhưng tay nghề thợ không chấp nhận đc . Địa chỉ 124 xuân thủy nhé

tronguan1510

Đi bộ
em chào các bác, em ở cổ nhuế Hà Nội, chả là em có em sirius mới bị tai nạn, đi sửa người ta nắn càng và hàn lại cổ bi, giờ tay lái của em hơi lệch về bên phải và khi đi thả tay ra nó cũng rẽ sang phải luôn, tay lái cũng hơi nặng nữa. Các bác cho em hỏi xe em sửa có mất nhiều không và cửa hàng nào sửa uy tín ạ, em cũng sửa 2 lần rồi mà chưa ưng ý và cũng mất kha khá cho em nó rồi ạ, em cảm ơn các bác!

at2011

Xe tải
Bác nào rì viu hộ e quán sửa xe máy cạnh head honda trên Xã Đàn chỗ bốt công an tn với ạ.
Treo biển miễn phí rửa xe khi thay dầu ấy
E đang định thay acquy
Xe e bị chết máy ở gần đấy, dắt vào sửa hết hơn 1 củ mà chưa kịp về tới nhà lại bị chết máy, đành mang qua nơi khác sửa.

Daijobu

Xe hơi
Xe ga e hay ra chỗ chú Huy ở đầu Trần Phú cắt Điện Biên Phủ ah, nói chung e rất chim ưng về trình độ và thái độ làm việc ở đây còn giá cả e chủ quan e nghĩ là hợp li.
Xe số, xe to e ra Đình Thương đoạn sau Trường Đảng, chỗ Cụ này thì e theo từ thời bố Cụ còn sửa xe ở đường Cầu Giấy cũ lắm ạ, ông em của Cụ Thương này tag nghề cũng ổn lắm cơ mà e ko nhớ địa chỉ cửa hàng trước thì ở đầu Đội Cấn phí đường Bưởi,

mcdat

Xe hơi
Em đc giới thiệu tới bác Cường ở Phương Mai (nhà cách chỗ giao Phương Mai và Lương Định Của khoảng 30m), tới đó thay acquy, thấy bác làm cẩn thận, xe chạy gần năm rồi vẫn ngon, ko bị chết máy như trc nữa :)

Taxi99

Đi bộ
Mình cần hàn nhựa xe máy, bác nào biết ở đâu hàn tốt ko :) bị gẫy mất cái chắn bùn phía trước, muốn thay mới những 1tr5 lận

Chỉnh sửa cuối:

LinhPig

[Tịch thu bằng lái]
e vote sơn shark hoàng cầu và thắng béo phủ doãn

Thienkhai

Xe máy
E định làm lại hơi con wave đời 2001, e ở pháo đài láng thì mang ra đâu dc ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng