[Funland] Có cụ nào ở đây đầu tư chứng khoán không

VuongPQ

Xe buýt
E đánh 1 tỷ từ tháng 7 đến h lãi đúng 20t, đinh gửi bank cho đỡ đau đầu :(

toyennha

Xe lăn
Cháu vào thử 500k xem có gì hay ko rồi tính tiếp.
Ới cụ đừng chơi vui ăn thật. Nếu ngịch thì 1k thôi. Nghịch cho vui ko lại chửi em. Đ.m nghe lời thằng. Ofer mát rượi mất củ bố 500k. :D nói chứ lúc đầu em ko tin đâu. Chỉ là rảnh háng (dó bị nhốt ở nhà chửa bệnh lao não) nên rảnh rỗi cào bàn phím ra món này em nghịch thử 1k tính theo tỉ lệ %/ tháng thì nhiều quá nên em mới chơi nhiều. Và khi chơi nhiều em đổi danh mục nên giờ danh mục của em là lãi nhiều nhất và lỗ cũng nhiều nhất. Cái này mình có điểm dừng và tiền ko biết để đâu thì chơi okie luôn. 1 tháng ko lời thì 3 tháng 3 tháng ko lời thì 6 tháng bảo đảm lời. Mà em vẫn chưa hiểu nó lắm của má em. Tháng này lời được 3% . Của em được 3,11%. Của f1( là tiền em bỏ vào từ từ để dành đi du học hoặc bù tiền nếu sau này mũi nó to giống mũi em) thì 4% vẫn cũng chung 1 danh mục. Nên . Lúc ban đầu cụ chơi ít thôi. Danh thời gian để kiểm đếm. Cái nào vừa lòng cụ chốt thì cho tiền vào nhiều. Chứ mỗi lần đổi là mình tốn phí lắm. Tiền lơid cả tháng ko đủ phí chuyển đổi đâu.

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Cứ ngày nào mở app thấy vẫn lãi là lại quẹt nước mắt xúc động, mà nó đỏ thì cũng rớt nước mắt khóc than =))
Thế mấy ngày nay chắc cỗ lòng chộn rộn nắm phỏng ;))

boy_spott

Xe điện
Thấy các cụ xx tk làm em thích rồi đấy

Ô tô điên

Xe tăng
Các cụ có ý kiến gì về nhóm cổ phiếu hạ tầng không?

starsn

Xe điện
Cảm ơn các cụ. Đúng là nói không ai tin. Có ng còn bảo e điên nhưng chỉ ngoài đời e mới show tk. Vì 10ng chơi đến 9ng thua nên ai cũg nghĩ là cờ bạc đãi tay mới. Em đánh ít nên lì. Toàn ôm chặt giảm k bán tăng vẫn gồng. Em cũg chỉ muốn chia sẻ ai chơi chứng khoán hãy tìm hiểu doanh nghiệp mình mua. Đừng hỏi 3 chữ cái. Tư duy đầu tư nghiêm túc thì lợi nhuận đến bằng trí tuệ công sức của mình.
Mợ tự sướng hơi nặng đấy. Mới 4 tháng mà đã đòi đi dạy trader tư duy.

Về bán nhà vào 5t đi mợ :D

just for fun

Xe lăn
Ới cụ đừng chơi vui ăn thật. Nếu ngịch thì 1k thôi. Nghịch cho vui ko lại chửi em. Đ.m nghe lời thằng. Ofer mát rượi mất củ bố 500k. :D nói chứ lúc đầu em ko tin đâu. Chỉ là rảnh háng (dó bị nhốt ở nhà chửa bệnh lao não) nên rảnh rỗi cào bàn phím ra món này em nghịch thử 1k tính theo tỉ lệ %/ tháng thì nhiều quá nên em mới chơi nhiều. Và khi chơi nhiều em đổi danh mục nên giờ danh mục của em là lãi nhiều nhất và lỗ cũng nhiều nhất. Cái này mình có điểm dừng và tiền ko biết để đâu thì chơi okie luôn. 1 tháng ko lời thì 3 tháng 3 tháng ko lời thì 6 tháng bảo đảm lời. Mà em vẫn chưa hiểu nó lắm của má em. Tháng này lời được 3% . Của em được 3,11%. Của f1( là tiền em bỏ vào từ từ để dành đi du học hoặc bù tiền nếu sau này mũi nó to giống mũi em) thì 4% vẫn cũng chung 1 danh mục. Nên . Lúc ban đầu cụ chơi ít thôi. Danh thời gian để kiểm đếm. Cái nào vừa lòng cụ chốt thì cho tiền vào nhiều. Chứ mỗi lần đổi là mình tốn phí lắm. Tiền lơid cả tháng ko đủ phí chuyển đổi đâu.
Kể ra có cái siêu mạo hiểm thì thích hơn! Phí đổi danh mục mất bao nhiêu tiền ah? Cái này xong rút tiền lời về dư nào cháu chưa hiểu lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hpg với hsg đây, lăn chốt t6, đến giờ chắc vẫn mốc mỏ :)) :))

toyennha

Xe lăn
Kể ra có cái siêu mạo hiểm thì thích hơn! Phí đổi danh mục mất bao nhiêu tiền ah? Cái này xong rút tiền lời về dư nào cháu chưa hiểu lắm.
Cụ vừa phải thôi siêu mạo hiểm chết hết. Ăn thì tiền nhiều để làm gì à? Cũng ko đáng bao nhiêu cụ à. Em cũng ko để ý lắm vì quá ít so với tiền lợi em nhận được. Cứ xác định gửi tích kiệm. Nếu cụ chơi. Lỗ em bù thắng em với cụ 3:7 1 em nhận 2 gửi vào quỹ uống nước ngọt. Còn 7 cụ nhận :D mà em nói rồi đó ko được chưởi ofer mát rượi nha. Mà cái viettel pay của cụ chuyển tiền ra ngoài được chưa? Cụ chơi được savenow ko có nghĩa là cụ chuyển tiền ra ngoài thẻ atm được nha. Bắt buốc phải ra điểm gd viettel định danh.

Chỉnh sửa cuối:

2 tai 8 banh

Xe container
Cụ dịch mông cho em ngồi ngắm xem có chú gà non tơ nào không ? Em không có xèng chơi vào ngồi hóng gió cùng các cụ :D
gà nhà Lâm gia già hết rồi lên lão phải mò ra quán kiếm gà tơ à ?? :))
đọc thớt này hài phết lão ạ

nguarung

Xe điện
Cụ dùng viettelpay rồi vào nghịch tiếp. ( nhớ ra cửa hàng viettel định danh dể chuyểm tiền về ngân hàng free 100tr tháng . Sau đó tiềm cái savenow mà nghịch. ( hỏi nv viettel vụ savenow họ cũng ko rành) cụ nếu muốn thì ra viettel hỏi đinhk dánh cai viettelpay trước. Sau khi định danh xong thử chuyển tiền vào và chuyển ra vài ngàn cho yên tâm. Rồi. Hay chơi savenow. Cụ nên thử csrm giác với 100ngan thôi. 1 tuần sau lời lỗ thế nào rồi hãy quyết định. Em thì chơi lúc ở nhà chữa bệnh nên nghịch nó kỹ rồi nên rành
Vâng cụ, viettelpay thì em vẫn dùng, chỉ là chưa chuyển tiền ra thôi. em dùng viettelpay thanh toán tiền điện thoại, epass.

toyennha

Xe lăn
Vâng cụ, viettelpay thì em vẫn dùng, chỉ là chưa chuyển tiền ra thôi. em dùng viettelpay thanh toán tiền điện thoại, epass.
Tại em ko dùng dv của viettel nên em ko rõ chưa định danh yhif chuyển tiền được ko. Còn mua thẻ đ.t và các loại dv ckeer cả trả tiền điện ko cần gì hết chỉ cần có tiền trong viettel là được ạ

khanhtx8

Xe tăng
em vẫn trung thành đánh fx thôi, chả hiểu sao em ko có tí thiện cảm nào với chứng việt dù biết đợt rồi rất nhiều người giàu lên nhưng đánh fx em học đc tính lộc người kệ người, lộc mình cứ từ từ mài ra ăn :D

Gà Gô

Xe tải

bongmayhong

Xe hơi
Ôi dồi chẳng là cuối tháng 7. Chồng em có em 70tr tập toẹ chơi chứng khoán vì ở nhà nghỉ dịch buồn quá. Mục đích của chồng em muốn em mở mang thêm kiến thức về kinh tế kiếm thêm tí tiền chợ búa rau củ cho gd. Ai dè đến hiện tại là hết tháng 11. Tài khoản đã nhân 5 lần là 350tr rồi. Chồng em thì sốc vì thấy vợ làm gì mà lãi ghê vậy. Em thì cũg thấy mình may mắn. Không biết ở đây có cụ nào cũg đánh chứng thắng thua chia sẻ kinh nghiệm cho em với. E thì chưa có ý định rời bỏ thị trường này vì đang lãi to. K biết có còn ăn đc lâu nữa không các cụ nhỉ
Mợ đổ thêm tiền vào đi, ngon ăn thế kia mà! Nên tận dụng cơ hội mình đang may mắn, nhớ tiếp tục duy trì nguyên tắc là hiểu rõ doanh nghiệp mình đổ tiền vào mợ nha.