[Funland] Có cụ nào ở đây đầu tư chứng khoán không

ROW

Xe tải
Không biết mợ chủ dùng app gì mà x5 trong 4 tháng; em dùng photoshop thì cũng chỉ x2 được thôi

Thým Nở

Xe buýt
Nó bốc phét có thể vì mục đích gì đó.
Không bao giờ có chuyện dễ ăn vậy đâu, nhất là người mới chơi.
Tâm lý người mới chơi em lạ gì? Chăm chăm chốt lãi, ăn thì được ít chết thì nhiều.
Cụ ko tin thì cũng có thể im lặng đi ra mà. Mợ ấy như nào thì kệ mợ ấy, cớ j mà phải nặng lời như vậy?! L-)

minhmo

Xe cút kít
Không biết mợ chủ dùng app gì mà x5 trong 4 tháng; em dùng photoshop thì cũng chỉ x2 được thôi
:)) :))Cụ nào xem cái ảnh của em chụp biểu đồ ở trên cũng thấy điều đó. :)) :))
Tuần 25/7/2021 giá thấp nhất là 23.200. Hôm nay giá đóng cửa là: 70.100

wildness

Xe điện
Cụ ko tin thì cũng có thể im lặng đi ra mà. Mợ ấy như nào thì kệ mợ ấy, cớ j mà phải nặng lời như vậy?! L-)
Có cái không nên im lặng ạ, biết đâu giúp người khác tránh mất tiền, hoặc tán gia bại sản thì sao.
Nếu như mợ ấy show pass view đúng là lãi vậy, em sẽ xin lỗi thật lòng rồi lặng lẽ đi ra.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Khó j đâu.
Sjf và ceo mua lãi gấp 5 sau 4 tháng mà :)).
Dig thì mua 29-30 lãi x3 thôi nếu margin.

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Nó bốc phét có thể vì mục đích gì đó.
Không bao giờ có chuyện dễ ăn vậy đâu, nhất là người mới chơi.
Tâm lý người mới chơi em lạ gì? Chăm chăm chốt lãi, ăn thì được ít chết thì nhiều.
Em biết ... dì mà ... cụ :)) Nên e đi da, tránh tụ tập lùa gà =))

toyennha

Xe lăn
App này chắc giống kiểu Finhay đấy cụ nhỉ, đưa tiền cho nó đầu tư hộ.
Nói là finhay mà cụ mà nó gấu hơn finhay. Finhay em cũng có chỉ để 50k vào chẳng bỏ dính răng. Thua cả gửi ngân hàng
cái này của bọn nào hả cụ? có an toàn ko ạ, e cũng có ít vốn muốn đánh ck nhưng ko có tài như mợ chủ thớt nên muốn hỏi cụ cái này vì vietelpay e cài lâu rồi
Cụ vào viettelpay cho savenow nó có phần giớ thiệu mà cụ an hay toàn em ko dám nói. Tất cả do hên xui. Mà em chơi 1 năm nay hên ko chưa thấy xui.( cũng đã có lúc lỗ) em cứ kệ mịa nó giờ nó lại tăng ầm ầm. Má em giờ 1 tháng có 2 khoảng lương hưu 1 do nhà nước trả 1 do savenow trả (savenow ko phải là công ty con của viettel chỉ là viettel giới thiệu) quay ngược lại nếu bạn cụ đòi có người yêu . Cụ tin thì cụ mới dám giới thiệu người # cho bạn cụ biết. Hậu quả 2 đứa bay tự chịu . Lúc đầu em cũng lăn tăn nên chỉ bỏ 1000đ nghịch thử 1 tháng sau thấy tỉ lệ tăng khủng hơn ngân hàng nhiều nên em mới dám chơi và rủ má em chơi. Má em chưởi em xong em cho má đứng tên em bỏ tiền ra khoảng 1 tháng sau bà thử xem lại và rút tiền ra xem phải thật ko. Giờ thì bà đã thêm tiền vào đó và có thêm khoản lương hưu. Việc em giờ cào bàn phím khỏi lo tiền cho bà nữa :D

App này chắc giống kiểu Finhay đấy cụ nhỉ, đưa tiền cho nó đầu tư hộ.
Nó là finhay mà cụ mà nó gấu hơn finhay. Finhay em cũng có chỉ để 50k vào chẳng bỏ dính răng. Thua cả gửi ngân hàng

HSBC

Xe buýt
Cụ dùng viettelpay rồi vào nghịch tiếp. ( nhớ ra cửa hàng viettel định danh dể chuyểm tiền về ngân hàng free 100tr tháng . Sau đó tiềm cái savenow mà nghịch. ( hỏi nv viettel vụ savenow họ cũng ko rành) cụ nếu muốn thì ra viettel hỏi đinhk dánh cai viettelpay trước. Sau khi định danh xong thử chuyển tiền vào và chuyển ra vài ngàn cho yên tâm. Rồi. Hay chơi savenow. Cụ nên thử csrm giác với 100ngan thôi. 1 tuần sau lời lỗ thế nào rồi hãy quyết định. Em thì chơi lúc ở nhà chữa bệnh nên nghịch nó kỹ rồi nên rành
Nó giống cái Finhay không cụ.

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

mazda929

Xe tăng
em cũng chơi, nhưn gkhoong được lãi như mợ, mợ siêu quá, mợ đang ddaauf tư còn gì đó bật mí em với, em vào 1 tỷ trong 1 tháng lãi có 150tr em mới chốt lời rút vốn ra rồi, lãi thì đang tìm mua con xe cỏ để đi
Em cũng vào 1 củ to như cụ và bà chị dâu tư vấn kỳ cựu hơn chục năm trong nghề chơi hộ em thế nào k dương đồng nào mà tháng này âm lòi cụ ah cụ nói dương 150tr/th mà e thèm ừng ực😋

MinhChi_2014

Xe tăng
Website
compositethc.com
Chờ mợ lỗ 1 tỷ rồi nói chuyện lúc đó nó thấm!

Dan123

Xe hơi
Ôi dồi chẳng là cuối tháng 7. Chồng em có em 70tr tập toẹ chơi chứng khoán vì ở nhà nghỉ dịch buồn quá. Mục đích của chồng em muốn em mở mang thêm kiến thức về kinh tế kiếm thêm tí tiền chợ búa rau củ cho gd. Ai dè đến hiện tại là hết tháng 11. Tài khoản đã nhân 5 lần là 350tr rồi. Chồng em thì sốc vì thấy vợ làm gì mà lãi ghê vậy. Em thì cũg thấy mình may mắn. Không biết ở đây có cụ nào cũg đánh chứng thắng thua chia sẻ kinh nghiệm cho em với. E thì chưa có ý định rời bỏ thị trường này vì đang lãi to. K biết có còn ăn đc lâu nữa không các cụ nhỉ
đây rồi, em biết ngay mà, của em cả đấy hu hu

yendoilong

Xe hơi
Cảm ơn các cụ. Đúng là nói không ai tin. Có ng còn bảo e điên nhưng chỉ ngoài đời e mới show tk. Vì 10ng chơi đến 9ng thua nên ai cũg nghĩ là cờ bạc đãi tay mới. Em đánh ít nên lì. Toàn ôm chặt giảm k bán tăng vẫn gồng. Em cũg chỉ muốn chia sẻ ai chơi chứng khoán hãy tìm hiểu doanh nghiệp mình mua. Đừng hỏi 3 chữ cái. Tư duy đầu tư nghiêm túc thì lợi nhuận đến bằng trí tuệ công sức của mình.

just for fun

Xe lăn
Nói là finhay mà cụ mà nó gấu hơn finhay. Finhay em cũng có chỉ để 50k vào chẳng bỏ dính răng. Thua cả gửi ngân hàng

Cụ vào viettelpay cho savenow nó có phần giớ thiệu mà cụ an hay toàn em ko dám nói. Tất cả do hên xui. Mà em chơi 1 năm nay hên ko chưa thấy xui.( cũng đã có lúc lỗ) em cứ kệ mịa nó giờ nó lại tăng ầm ầm. Má em giờ 1 tháng có 2 khoảng lương hưu 1 do nhà nước trả 1 do savenow trả (savenow ko phải là công ty con của viettel chỉ là viettel giới thiệu) quay ngược lại nếu bạn cụ đòi có người yêu . Cụ tin thì cụ mới dám giới thiệu người # cho bạn cụ biết. Hậu quả 2 đứa bay tự chịu . Lúc đầu em cũng lăn tăn nên chỉ bỏ 1000đ nghịch thử 1 tháng sau thấy tỉ lệ tăng khủng hơn ngân hàng nhiều nên em mới dám chơi và rủ má em chơi. Má em chưởi em xong em cho má đứng tên em bỏ tiền ra khoảng 1 tháng sau bà thử xem lại và rút tiền ra xem phải thật ko. Giờ thì bà đã thêm tiền vào đó và có thêm khoản lương hưu. Việc em giờ cào bàn phím khỏi lo tiền cho bà nữa :D

Nó là finhay mà cụ mà nó gấu hơn finhay. Finhay em cũng có chỉ để 50k vào chẳng bỏ dính răng. Thua cả gửi ngân hàng
Cháu vào thử 500k xem có gì hay ko rồi tính tiếp.

taton7983

Xe buýt
Cảm ơn các cụ. Đúng là nói không ai tin. Có ng còn bảo e điên nhưng chỉ ngoài đời e mới show tk. Vì 10ng chơi đến 9ng thua nên ai cũg nghĩ là cờ bạc đãi tay mới. Em đánh ít nên lì. Toàn ôm chặt giảm k bán tăng vẫn gồng. Em cũg chỉ muốn chia sẻ ai chơi chứng khoán hãy tìm hiểu doanh nghiệp mình mua. Đừng hỏi 3 chữ cái. Tư duy đầu tư nghiêm túc thì lợi nhuận đến bằng trí tuệ công sức của mình.
Doanh nghiệp e k tìm hiểu thì e ăn bằng lần. Còn doanh nghiệp cả nước biết thì lại lỗ đấy mợ :D