[Funland] Có cụ nào ở đây đầu tư chứng khoán không

trantrongphung

Xe tải
Cứ mạnh dạn lên cụ, thời đại bơm tiền mà. Tất nhiên chứng trường cũng khốc liệt lắm, trộm vía 2 năm covid tài khoản em cũng tăng kha khá. Cụ nào cần mở TK để được giảm phí giao dịch thì nhắn em ạ.

Gà Gô

Xe tải
em cũng ... gà mà lão :)) :))
thấy thóc trong thớt này cũng mò vào nhưng roài lại ra ạ
Lão lại sợ bị thịt phỏng? :D
Không có thóc, nhưng trước đám gà mái vẫn phải mổ hòn sỏi, nhâng nên, đặt xuống, miệng gào lên: thóc thật...thóc thật...:))

Cháu thấy bập bập tưởng rắc thóc nên chạy vào. Chả thấy thóc đâu toàn thấy đá =((

NhanmienDT

Xe tải
Hồi 2009 em vào 300tr, 1 năm sau tk còn đâu đó 6tr.
Chim sợ cành cong, từ đó em ko bao giờ dám bén mảng đến nữa. Đến bây giờ mặc dù thấy nhà nhà ăn đậm nhưng em vẫn ko dám vào nữa.
cũng năm 2009 e bán vàng vào Ck nhưng k đc nhiều như cụ, giờ còn mấy trăm k, đợt vừa rồi đc trả cổ tức còn nhiều hơn tiền cp

VuongPQ

Xe buýt
Cứ mạnh dạn lên cụ, thời đại bơm tiền mà. Tất nhiên chứng trường cũng khốc liệt lắm, trộm vía 2 năm covid tài khoản em cũng tăng kha khá. Cụ nào cần mở TK để được giảm phí giao dịch thì nhắn em ạ.
Giảm sao cụ cho e info

trantrongphung

Xe tải
Giảm sao cụ cho e info
À bình thường là 0.15% thì cụ sẽ giảm còn 0.1% cụ ạ, giảm đc 33%. Do em đăng ký làm cộng tác viên để mở TK cho mấy ông bạn cùng giảm tý phí. 0.05% phí kia bình thường thì công ty trả cho cộng tác viên thì sau đó em trả lại cho các cụ thôi.

Cuongnh5256

Xe điện
Ôi dồi chẳng là cuối tháng 7. Chồng em có em 70tr tập toẹ chơi chứng khoán vì ở nhà nghỉ dịch buồn quá. Mục đích của chồng em muốn em mở mang thêm kiến thức về kinh tế kiếm thêm tí tiền chợ búa rau củ cho gd. Ai dè đến hiện tại là hết tháng 11. Tài khoản đã nhân 5 lần là 350tr rồi. Chồng em thì sốc vì thấy vợ làm gì mà lãi ghê vậy. Em thì cũg thấy mình may mắn. Không biết ở đây có cụ nào cũg đánh chứng thắng thua chia sẻ kinh nghiệm cho em với. E thì chưa có ý định rời bỏ thị trường này vì đang lãi to. K biết có còn ăn đc lâu nữa không các cụ nhỉ
Mợ nên bỏ vào vài tỉ để nghỉ hưu sớm, chơi mà x5 thì đầu tư phải x10 :D

funfunfun

Xe buýt
Nó bốc phét có thể vì mục đích gì đó.
Không bao giờ có chuyện dễ ăn vậy đâu, nhất là người mới chơi.
Tâm lý người mới chơi em lạ gì? Chăm chăm chốt lãi, ăn thì được ít chết thì nhiều.
Lùa gà thôi
Dụ mấy con gà inbox chỉ trỏ
Mà dại thật vào đây lùa gà ,toàn ông đầu có sỏi hết rồi lùa đi đâu

Ô tô điên

Xe tăng
Chuẩn nhóm đấy cụ, mấy con xây dựng, hạ tầng CII, HBC. CTD,... đã lên nhưng sẽ còn chạy tiếp.
Hbc e thấy toàn xây dựng nhà.nó có khả quan gì trong nhóm đầu tư công- hạ tầng không cụ? Fcn và ctd thì e thấy có làm hầm- cầu - đương. Ngoài ra còn nhóm BOT nữa chứ.

wildness

Xe điện
Lùa gà thôi
Dụ mấy con gà inbox chỉ trỏ
Mà dại thật vào đây lùa gà ,toàn ông đầu có sỏi hết rồi lùa đi đâu
Chắc là vậy, chứ mà lãi thật chả show pass view cho mọi người lác mắt :D
Show pass view thì có mất gì đâu.

Giống kiểu mấy thằng thầy mất dạy hay đăng video quay đánh forex trực tiếp lên youtube, cái nào lãi thì show, cái nào lỗ thì giấu tịt. Các con gà xem tưởng ngon ăn, mà cái tư tưởng ngon ăn thì dễ bán nhà lắm.
Tất nhiên vẫn có nhiều người kiếm ăn được, mà cũng chỉ ăn từ từ. trước đó họ phải mất rất nhiều thời gian, công sức và học hành bài bản. Có nhiều lúc vẫn lỗ sấp mặt như thường.

Chỉnh sửa cuối:

toyennha

Xe lăn
Mợ tự sướng hơi nặng đấy. Mới 4 tháng mà đã đòi đi dạy trader tư duy.

Về bán nhà vào 5t đi mợ :D
Cụ này có nói thì nói từ từ ai lại thẳng thế. Em biết cụ đàn ông thẳng mà. Cậu cụ dùng vina gọi điện cho em hoài :D