Dự án BRG Lê Văn Lương

f1_hn

Xe điện
Nếu con cụ học khu GV thì thử tìm hiểu cái chung cư Mon Central (của chủ đầu tư Hải Đăng) trong ngõ 29 Láng Hạ ngay sau ĐSQ Mỹ xem. Mấy năm trước em cũng định ngắm nghía chỗ này mà quá ít thông tin nên ko theo nữa.

Còn chỗ BRG Park Residence có bác so với Hanoi Center Point thì hơi khập khiễng cả về giá, về thiết kế tổng thể bên ngoài lẫn bên trong cũng như đẳng cấp mặc dù vị trí cứ cho là tương đương nhau. Hiện nay đang xây đến tầng 34 rồi, tiến độ có vẻ rất nhanh bất chấp dịch bệnh. Tương lai Park Residence theo em sẽ đẹp nhất đường LVL nhưng chưa rõ rổ giá như nào.

Còn trục LVL - LH - GV từ ngày hôm nay 15/9/2020 taxi lại bị cấm theo giờ như hồi trước dịch Covid rồi các cụ nhỉ? Mà trên trục LVL ngay cạnh Sở giao dịch của MB có dự án chung cư tên Manhattan (đối diện Star City) thấy rêu phong lâu lắm rồi.
BRG Park này chán cái là không có khuôn viên :(

namhaihomes

Xe đạp
Website
namhai.net
Vị trí đó làm khuân viên thì tiền tấn cụ ợ. Đằng sau có công viên. Trên nóc có vườn thượng uyển. Ở giữa có 2 bể bơi là em thấy tốt lắm rồi!

spy_007

Xe tải
Giá tầm 5x-6x. Cụ mua thì inb em. E báo ông anh bên phog ktoan cdt lấy hag trc cho..

spy_007

Xe tải
Hiện tại e đang ở nhà đất, trong khu Quan Nhân, nhưng sắp tới muốn chuyển lên chung cư, mà vẫn muốn ở quanh đấy, nên e đang nhăm nhe khu này. Cơ mà thấy ít thông tin quá
Giá tầm 5x-6x. Giá đó múc đc thì cụ trao đổi vùng kín vs em. Có anh p.ktoan brg lấy hag trc cho cụ..

spy_007

Xe tải
Nhà mẫu ở đâu, bao giờ xong hả cụ? Tháng 11 mở bán có ới em với nhé
Cụ chacw cú mua bên này. Xd giá 5x-6x.chen dc tầm đó ib vùng kín cho em lấy ngoại giao từ p.ktoan cho cụ xem sao..

maximax903

Xe tải
Em ko phải sale xiếc đâu nhé. Cụ ngó ngay bên cạnh cái BRG này là Star City phía đằng sau là cái vườn hoa be bé với mấy ghế đá, lò hoá vàng, lại tách hẳn 1 con ngõ có mấy ai đi dạo chơi đâu

tla

Xe điện
Nhà đất khu Quan Nhân cụ bán đi chắc cũng đủ mua mấy chung cư quanh đấy như Rivera Park, The Golden Palm, Royal City, Golden Palace, Hapulico... Hoặc gần nữa là cái chung cư gì ngay ngã 3 thịt chó ấy cụ
Bohemia residence của vinaconex, nhưng chỉ còn các căn 05 ở góc phía Tây thôi.

maximax903

Xe tải
Bohemia residence của vinaconex, nhưng chỉ còn các căn 05 ở góc phía Tây thôi.
Có cụ bẩu chỗ này CĐT hứa hươu hứa vượn các tiện ích, giờ cho thuê hết chứ cư dân chả hưởng được gì. Mà lại còn 50 năm hay sao í.

Thằng Sờ Teo La Ga Đần có dân vào ở rồi. Vị trí đẹp, mỗi cái giấy tờ sau này thôi.

tla

Xe điện
Có cụ bẩu chỗ này CĐT hứa hươu hứa vượn các tiện ích, giờ cho thuê hết chứ cư dân chả hưởng được gì. Mà lại còn 50 năm hay sao í.

Thằng Sờ Teo La Ga Đần có dân vào ở rồi. Vị trí đẹp, mỗi cái giấy tờ sau này thôi.
Bohe sắp có sổ đỏ rồi, cụ nghe vớ vẩn ở đâu cái 50 năm.thế.
Còn tiện ích thì CDt nó lừa thật, quảng cáo bán hàng có nhà trẻ, phòng gym, sau cđt nó bán cho làm cty hết

biển xanh06

Xe tăng
Hình như BRG ko phải kinh doanh thuần thúy,vì em thấy chỗ nào cũng động thổ cũng xây nhưng ko cần hoàn thiện, cũng chẳng cần bán, đang cần nhà để ở mà mua của bà này thì cũng đau đầu đấy, như THM xây tòa nhà nguyễn văn huyên ko cần khánh thành.

Mr Hồng BĐS

Đi bộ
E đang quan tâm đến căn 2 ngủ dự án này. Không biết cụ nào có thông tin về dự án này không vậy? E có tìm hiểu qua mà không thấy có nhiều thông tin cho lắm.
Em bên phòng bán hàng chủ đầu tư .bên em sắp mở bán và đã có sơ đồ căn hộ.ngày 26 sẽ ra giá.Anh cho em xin sdt hoặc lh em Hồng 0961356778.

Mr Hồng BĐS

Đi bộ
BRG Park Residence công nhận xây nhanh, nhưng ko thấy mở bán nên ko có thông tin ( diện tích, giá, số căn/ sàn...) cụ thể cụ nhỉ?
Em bên phòng bán hàng chủ đầu tư BRG .Dự án bên em ngày 25/10 sẽ ra giá trần.Anh cho em xin sdt hoặc Lh em sdt 0961356778.

namhaihomes

Xe đạp
Website
namhai.net
Hình như BRG ko phải kinh doanh thuần thúy,vì em thấy chỗ nào cũng động thổ cũng xây nhưng ko cần hoàn thiện, cũng chẳng cần bán, đang cần nhà để ở mà mua của bà này thì cũng đau đầu đấy, như THM xây tòa nhà nguyễn văn huyên ko cần khánh thành.
Cụ ra chợ sẽ thấy có người thích bán hàng mã, có người thích bán rau, có người thích bán thịt, có người thích bán cá... như thế mới tạo ra cái chợ. CĐT nào cũng giống nhau thì thị trường phân cấp sao được. Còn KD thì sẽ có lỗ lãi. BRG họ sở hữu 1 bank, trường vốn. Theo em thì người có tiền họ có quyền đi đủng đỉnh. Họ làm ăn sẽ khác kiểu các CĐT đã vỡ nợ, đang vỡ nợ hay đang đi vay với lãi suất cắt cổ. Hoặc như CĐT nào đó, họ xây vì họ thích tạo ra các kiệt tác nghệ thuật! Nó là di sản để lại muôn đời. Nhìn chung là người ta nhiều mục đích lắm cụ ạ!