Khoe xe E vừa lắp thêm option cho vợ 2 focus

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Kính thưa các cụ sau gần hai năm dùng chung vợ 2 với ông bạn (xe cty 2 người dùng chung), e quyết định cưới riêng cho mình một cô vợ 2 Focus 2010 1.8 AT màu xanh dương (đụng hàng nhà KK). Tuy dáng thì đẹp nhưng còn có một vài chỗ chưa được ưng ý cho lắm, e quyết định nâng cấp thêm các hạng mục sau cho vợ 2, mời các bác cho xin ý kiến đóng góp.
Đầu tiên là nâng cấp đôi loa treble ah

Lúc mua xe e được khuyến mại đôi loa treble đểu dí tai vào mà chả thấy treble đâu, e cho bóc ra lắp đôi này vào

Đấu phân tần cho loa treble....... kết quả ngoài sức mong đợi của mình.

Tiếp đến cho quả MBQ này vào gầm ghế

Công suất 360w nghe DJ chắc cũng ổn

Tiếp đến là e chụp cái này vào ống xả

Mông vợ 2 như thế này ah

Và cuối cùng là cảm ơn cụ Dũng Boeing 787 đã đội ô che mưa để dán cho e cái chữa Team RS (tại QN)

Mấy hôm nữa e sơn xong cái cánh gió e xin hầu các cụ tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

luklak

Xe điện
Sao bác kg "chơi" luôn 1 số mặt hàng trong shop của bác có hơn không, e đang chờ bác lắp bộ dvd và bixenon để ... ngắm xem thế nào :)

HamLong3.0V

Xe điện
Em khoái cái ống pô đút ...ít của xe bác, nhưng hình như hơi dài quá thì phải :D
@luklak: em cũng chờ hóng giống bác, nhưng em chỉ hóng bộ bixenon thôi keke

Chỉnh sửa cuối:

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Cụ Giang Nam còn cái Logo của OF nào không, em chạy qua cụ lấy để dán vào mông vợ hai em. E cũng ở Hạ Long nhé

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Giang Nam còn cái Logo của OF nào không, em chạy qua cụ lấy để dán vào mông vợ hai em. E cũng ở Hạ Long nhé
Cụ hỏi Logo RS hay chữ Team, nếu logo RS thì mấy hôm nữa về 20 cái, mời cụ qua bên e..

học lái

Xe điện
Nhà cháu đang đợi cái ống xả này của cụ Sơn BH đây.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Sao bác kg "chơi" luôn 1 số mặt hàng trong shop của bác có hơn không, e đang chờ bác lắp bộ dvd và bixenon để ... ngắm xem thế nào :)
DVD chiều nay e mới gửi lên HN chỗ Cty Navinfo để họ cài bản đồ cho e nó, hôm nào xong e lại hầu chuyện các cụ, tiện thể e làm ít ảnh quả DVD + Navigation lên đây các cụ tham khảo ah

Chỉnh sửa cuối:

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhà cháu đang đợi cái ống xả này của cụ Sơn BH đây.
Cụ thông cảm, e không biết cụ mới đặt hàng chỗ Sơn hay đã đặt từ trước rồi, hôm nay hàng về e lấy 1 cái ra lắp thử xem thế nào để còn tư vấn cho ae, lắp vào rồi không biết cách tháo ra nên cụ Sơn bị thiếu hàng.

Dân Nghệ

Xe tăng
Đẹp lắm cụ, em hóng quả DVD của cụ xem thế nào. Cụ còn cái chụp ống xả nữa không ạ?

0977123333

Xe buýt
Hehehe mai cụ Sơn mang chụp ống xả cho em rồi. Em cũng định lắp cái dvd này nhưng cụ Sơn bảo âm thanh không bằng đầu gốc, nên em thôi chắc em lắp con đầu : pai ô nia :P nhưng khổ cái là nó không thiết kế được đẹp như con đầu này,nó dùng đến 2 lần mặt dưỡng nên hơi xấu. Híc híc đầu này lắp thì quá đẹp rồi

Sonbh

Xe tăng
Hehehe mai cụ Sơn mang chụp ống xả cho em rồi. Em cũng định lắp cái dvd này nhưng cụ Sơn bảo âm thanh không bằng đầu gốc, nên em thôi chắc em lắp con đầu : pai ô nia :P nhưng khổ cái là nó không thiết kế được đẹp như con đầu này,nó dùng đến 2 lần mặt dưỡng nên hơi xấu. Híc híc đầu này lắp thì quá đẹp rồi
Oh yeah ! anh nói là ko hay bằng CD theo xe mà, nhưng cũng đươc đến 90% so với đầu gốc đó :D, còn tiện ích thì hơi bị nhiều đó, so với Pioneer sao được em, cái của em gần 1 cành của anh tính ra có hơn 400 usd thoai, so sao được.

Chỉnh sửa cuối:

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Oh yeah ! anh nói là ko hay bằng CD theo xe mà, nhưng cũng đươc đến 90% so với đầu gốc đó :D, còn tiện ích thì hơi bị nhiều đó, so với Pioneer sao được em, cái của em gần 1 cành của anh tính ra có hơn 400 usd thoai, so sao được.
Vụ DVD + Navigation này chưa lắp xong nên chưa có kết quả đâu cụ ah. Cấu hình và tốc độ sử lý hình ảnh cũng như âm thanh... được phép thay đổi theo đơn hàng. Còn rất nhiều thông tin liên quan đến cấu hình bên trong của cái DVD này, khi nào xong e sẽ hầu chuyện các cụ tiếp...

ntkien162

Xe tải
Tiếp đến là e chụp cái này vào ống xả
cái này là chụp ống xả để trang trí thôi hay là gì hả cụ?

Em đang máu cải thiện cái exhaust này quá, từ đầu tới cuối luôn ấy, nhg ko bít con 1.8 của mình có đủ khỏe để phát huy không ấy?

namhai51

Xe hơi
cụ Giang Nam cho tí cảm nhận về quả tép JBL của cụ đi, em đang định làm một đôi chỗ Bác và Bác Sơn đây,
Tiện thể cụ chơi luôn cả bộ thảm Tapi và cho em ít cảm nhận đi, em định làm 1 bộ Tapi nhưng hình như chưa ai dùng thì phải (chắc tại giá hơi cao 1,65tr hic hic)

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
cụ Giang Nam cho tí cảm nhận về quả tép JBL của cụ đi, em đang định làm một đôi chỗ Bác và Bác Sơn đây,
Tiện thể cụ chơi luôn cả bộ thảm Tapi và cho em ít cảm nhận đi, em định làm 1 bộ Tapi nhưng hình như chưa ai dùng thì phải (chắc tại giá hơi cao 1,65tr hic hic)
Tappi đặt 4 bộ trong đó có 2 bộ ở SG còn 2 bộ ngoài HN nhưng chưa có hàng về, e đặt gần 4 tuần rồi cụ ah (Nhà cung cấp ở xa xa lăm), Loa treble thì chả biết tả thế nào khi các cụ chưa nghe thử, vậy e chỉ biết nói là ngoài sự mong đợi, không ân hận khi tháo đôi loa treble trong hãng khuyến mại để lắp đôi treble JBL này.
Cụ ntkien 162 hỏi cái ống xả thì chức năng của em này là làm đẹp thôi cụ

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Tappi đặt 4 bộ trong đó có 2 bộ ở SG còn 2 bộ ngoài HN nhưng chưa có hàng về, e đặt gần 4 tuần rồi cụ ah (Nhà cung cấp ở xa xa lăm), Loa treble thì chả biết tả thế nào khi các cụ chưa nghe thử, vậy e chỉ biết nói là ngoài sự mong đợi, không ân hận khi tháo đôi loa treble trong hãng khuyến mại để lắp đôi treble JBL này.

bình thường loa Phò Cụt nghe rất hay, nhưng thiếu loa Treble nên nghe kỹ nó không có kiểu như âm gió, các cụ lắp đôi loa này vào nghe nó xì xoẹt hơn mà.
Nghe nhạc dance như kiểu có thêm âm gió. nghe hay hơn chắc chắn luôn.

Dân Nghệ

Xe tăng
Cụ lại làm em rung rinh muốn thêm cặp tép rồi đấy nhé:D

Porsche 911

Xe container
Lắp thêm loa tép là đúng rồi bác ơi. Xe em vốn dĩ đã có loa tép của hãng (xe em loại S2.0 mà) nhưng nghe quảng cáo hay quá, đang muốn gỡ ra lắp JBL (tàu) vào đây này.

học lái

Xe điện
Cụ thông cảm, e không biết cụ mới đặt hàng chỗ Sơn hay đã đặt từ trước rồi, hôm nay hàng về e lấy 1 cái ra lắp thử xem thế nào để còn tư vấn cho ae, lắp vào rồi không biết cách tháo ra nên cụ Sơn bị thiếu hàng.
Sáng nay cụ Sơn gọi rồi, nhưng nhà cháu ứ chịu đâu, không tháo được mai vác cưa sang cưa luôn cả cái ống xả cho máu.

0977123333

Xe buýt
Em vừa thi công cùng với bác Sơn sáng nay xong, còn nóng hổi em post lên cùng cụ Giang cho anh em xem nhá

[/IMG]

công nhận lắp thêm đồ vào nhìn đẹp hơn hẳn ^^