[Thảo luận] Em bị dính bẫy kiểu này! Ức chế quá

GM_01

Xe máy
Cái này em cũng đã bị roài, hôm đó còn ko được làm luật luôn, cái này gọi là wel-căm kiểu Ninh bìn đây àh.............

FujiS5200

Xe điện
Toét Toét Toét !!! Mời bác xuống xe nhớ tươi cuời và bình tĩnh ra đứng úp mặt vào chiếc xe tải đằng kia, trước khi tôi thông báo bác vi phạm lỗi gì thì cũng xin báo cho bác biết rằng sẽ có vạch liền kéo dài chi chít cho tất cả các bác nhé. Để đảm bảo các bác vi phạm 100% chúng tôi đang dự tính cho kẻ khoảng 15-20 vạch/lane tùy từng đoạn đường chạy qua mỗi thành phố. Làm vậy cho nó rõ ràng và đẹp lòng cả đôi bên phỏng bác ? Ý bác thế nào ? Góp ý trên VOV dùm chúng tôi nhé. Xin chân thành cảm ơn.

Một lý do nữa chúng tôi phải dùng xe tải để bẫy là vì xe phải đủ lớn và vì tính lưu động được đặt lên trên hết nhất là hiện nay đang trong chiến dịch rà soát truy quét Ofer, các bác thông cảm nhé.

Toét ! Toét ! Toét ! Bác lại vừa vi phạm giống bác Fuji5200, mời bác xuống xe và làm y như bác ấy trước khi tôi thông báo bác vi phạm lỗi gì.

Toét ! Toét ! Toét !
Oái. Em :77: bác ợhh, bác tha cho em. Có gì em còn dụ thêm các Ofer khác cho bác xử nhé :35:

Em nghĩ cái vụ bắt bài + đăng báo vụ xxx này chắc phải nhờ đến nhà báo, hoặc phải có bằng chứng rõ ràng. Mình cứ phục ở đó chụp ảnh quay phim cái xe tải đó + các chú xxx trong vài ngày rồi đưa lên các forum cho rùm beng lên. Biết đâu lại đưa được lên báo như vụ CSGT Bắc Ninh hiểu sai biển báo thì coi như thành công roài.

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại gặp thêm một kiếp nạn nữa trong 81 kiếp nạn rồi,

Bọn yêu tinh hút máu người đó, sớm muộn gì cũng bị cụ Đại Thánh tiêu diệt :D

hungnq66

Xe tải
Bẫy này khó tránh thật, chia buồn cụ chủ thớt. Nhưng các bác cẩn thận kẻo xxx tỉnh khác cũng học tập thì bỏ bố.

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Bẫy tình người.......Híc em cũng bị đoạn ĐÔNG ANH. mà kụ chủ thớt sau một hồi lý do lý dấu thì chịu chi bao nhiêu cho lý do đấy ạ.??XXX chém bác bao nhiêu?

lychau

[Tịch thu bằng lái]
em é o tin có cái bẩy kiểu này, mà cuộc đời cái gì khó tin đều có thật :21::21::21:
cái này giống vụ bác gì To To nhận 150 triệu đô, cũng é o có tin được, :)):)):))

totorauxom

Xe điện
mai em đi thị sát có ảnh nhé(b)

Tùng0937444444

Xe tải
Số 10 cụm dân cư 810 - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà
Website
www.canthuexe.com
mai em đi thị sát có ảnh nhé(b)
em cũng đi thị sát rồi , nhưng theo em, ai đi đừng tuyên bố trên OF , xxx có nội gián đấy , em báo em đi hôm qua nội gián mật báo về ,thế là chúng nó tháo bẫy ra , không có cái mà chộp cho anh em ngắm :^)

o den

Xe máy
thế thì ức thật các cụ nhỉ
vodka cho nó hạ hỏa(b)(b)(b)(b)

dopod

Xe máy

zhao

Xe tải
Em khoái nhất câu này, cơ mà bác phải cho nó thành hiện thực cơ...
bác ạ tui cũng chỉ chém gió thía thui và nó sợ roài còn gì - Hôm nay có dám bẫy xe tải ở đó nữa đâu ....:21:
Nhưng tui lại mong có cái xe tải đứng bẫy ở đó để còn có cái mà bình luận ...

HUNGSMUN

Xe container
Chó má đến thế là cùng rồi, không biết các đầy tớ của dân còn trò gì nữa nhỉ? Vì đói hay vì cái gì đây? Nếu chỉ vì đói thì thiếu gì cách mà phải ăn bẩn kiểu mất phúc con cháu chúng nó thế?:102::102::102:

xe chưa mua

Xe máy
[V]ova;2071026 nói:
Chiều nay em đi từ HN vào Ninh Bình, khi vừa đi qua cầu Gián( cái đoạn kẻ vạch liền, có camera giăng ngang trên đầu ý), đúng cái đoạn hơi cua cua thì có chú xe tải to tướng đỗ bên lề phải ----------> tất cả các xe đều phải hơi đánh lái để tránh ( vì nó đỗ hết đường rồi còn đâu)-----> thế là hơi chém 1 tý xíu vạch liền. Thế là đi lên 1 đoạn nữa 99,9% các xe đều dừng lại gặp xxx. Hầu hết các bác tài đều trình bày là do ông tải kia đỗ kiểu Úc, nhưng tất cả đều chung 1 số phận. em cũng cố trình bày nhưng bác xxx nói:" tất cả chỉ là ngụy biện. hic." Thế chẳng nhẽ không tránh thằng tải đó để đi thì cứ đỗ đợi nó hay sao? Em nghe mấy ông xe khách nói là các bác xxx thuê ông tải đó đỗ ở đấy lâu lắm rồi và ít có xe nào thoát được trong chiều nay. Nghĩ thì thấy bực mình, nhưng cũng tự an ủi mình là mất 300k nhưng lại có thêm 1 kinh nghiệm. Haizzzz:22:
C'est la vie !!!!
Em hi vọng các bác OF hay đi cung đường đó sẽ không dính bẫy như em !!!!
Kinh nghiệm là: dừng lại, xuống đẩy xe vượt qua chú xe tải màu đỏ, rồi đi tiếp.

qkace

Xe điện
Báo cáo các bác là khoảng 3h30 chiều nay (12/8) em đã lĩnh đạn tại chỗ này:ohmy:

Vừa tiến vào Ninh Bình thì xxx gọi vào và chìa cho xem tờ giấy chụp xe em đi chèn vạch liền rõ ràng ràng, biển số chụp nét căng, không lẫn đi đâu được:102: Và thế là một kết cục chết chóc:'(

Thú thực là em cũng không để ý cái camera ấy nó gắn ở đâu và tại sao xxx lại có kết quả xét nghiệm nhanh thế vì em dừng xe được 1 lúc rồi mà thấy xxx vẫn cầm giấy có hình loay hoay đi bắt thêm mấy xe đi sau em cả 5 phút. Và em cũng chẳng biết lúc em chèn vạch là bị dính bẫy hay là tự nguyện nữa:102:

FORD G-Point

Xe tải
ĐCM bọn xxx Ninh Bình . Ở VN mà không lấn đường thì sao đi được. Lại còn bẫy người ta.

qkace

Xe điện
Báo cáo tiếp với các bác:

Hôm qua ngày 13/8 lúc 2h30 chiều, em lại tiếp tục lĩnh sẹo ở Quán Hành (Quảng Bình):102:. Nhìn thấy biển báo 40km/h em đã chủ động giảm tốc độ chỉ khoảng 40 thôi, thế mà đi thêm 1 đoạn xxx chặn lại và báo kết quả là 49/40*-) Lỗi này phạt 800k về kho bạc nộp, khi nộp sẽ có cả ảnh chụp xe lúc vi phạm:77:

Mặc dù không nghĩ là vi phạm nhưng em tuyệt đối tin tưởng vào xxx nên bắt tay ngay vào chơi game show Hãy chọn giá đúng. :102:

Cú quá các bác ạ, 2 ngày 2 phát thế này thì sống làm sao được cơ chứ:'(

4x4

Xe tăng
[V]ova;2071026 nói:
Chiều nay em đi từ HN vào Ninh Bình, khi vừa đi qua cầu Gián( cái đoạn kẻ vạch liền, có camera giăng ngang trên đầu ý), đúng cái đoạn hơi cua cua thì có chú xe tải to tướng đỗ bên lề phải ----------> tất cả các xe đều phải hơi đánh lái để tránh ( vì nó đỗ hết đường rồi còn đâu)-----> thế là hơi chém 1 tý xíu vạch liền. Thế là đi lên 1 đoạn nữa 99,9% các xe đều dừng lại gặp xxx. Hầu hết các bác tài đều trình bày là do ông tải kia đỗ kiểu Úc, nhưng tất cả đều chung 1 số phận. em cũng cố trình bày nhưng bác xxx nói:" tất cả chỉ là ngụy biện. hic." Thế chẳng nhẽ không tránh thằng tải đó để đi thì cứ đỗ đợi nó hay sao? Em nghe mấy ông xe khách nói là các bác xxx thuê ông tải đó đỗ ở đấy lâu lắm rồi và ít có xe nào thoát được trong chiều nay. Nghĩ thì thấy bực mình, nhưng cũng tự an ủi mình là mất 300k nhưng lại có thêm 1 kinh nghiệm. Haizzzz:22:
C'est la vie !!!!
Em hi vọng các bác OF hay đi cung đường đó sẽ không dính bẫy như em !!!!
Nghe thế này kể cũng ức nhưng nếu phải em thì bọn xxx chó này sẽ ăn mứt ngay :)) Em dùng quả blackbox của cụ hardtop nên có thể cho chúng nó xem lại thực tế chúng gài bẫy dân như thế nào và thông báo là sẽ gửi đoạn clip này cho 1 vài báo đài để nhiều người xem chung cho vui. Lúc đó ko biết ai phải mời thuốc lá ai nhể?:^):69::P

Primera

Xe tăng
Hôm qua em đi Vinh, đã chủ động chuẩn bị đầy đủ đồ nghề máy ảnh, máy quay film các kiểu, nếu bị bẫy thì em sẽ quay xe lại để chụp. Lúc đi đoạn Phủ Lý - Ninh Bình là tầm 3h chiều trời không mưa không nẵng, nhưng rất tiếc là không gặp chú nào định bẫy cả.

aijin

Xe tăng
Các bác đi trên đường 1A đoạn từ Ninh Bình đến Hà Nam chú ý về tốc độ và đè vạch,không riêng gì xxx Ninh Bình đâu xxx Thái Bình cũng tởm không kém các cụ cẩn thận vẫn hơn...