em định lam chuột bạch với công nghệ phủ nano

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em cũng làm rồi cho 2 con xe của em , một con dùng Nano Đức ,một con dùng của Anh.Thất vọng tràn trề , nếu bác nào ở đây làm rồi mà ổn thì em ứ tin đâu .Chác cũng thất vọng như em nhưng đếch dám nói ra
Bác làm em nghĩ tới chiếc long bào của Hoàng đế cởi truồng bác ạ, thế con APV bác phủ Nano gì

Ngoài phố mọi người cũng trầm trồ khen bộ quần áo mới của hoàng đế vì không ai muốn mang tiếng là ngu xuẩn hoặc không làm tròn trách nhiệm. Nhưng rồi, từ một góc nào đó, một đứa bé thốt lên:

- Kìa! Hoàng đế cởi truồng kìa.

Mọi người chung quanh đều nghe rõ câu nói của đứa bé nhưng ai cũng giả bộ như chẳng nghe. Ðức vua truyền lệnh quay về lập tức... Có lẽ ngài cảm thấy choáng váng... Một chiếc kiệu vàng được vời đến, bốn chiếc rèm ngọc được buông xuống và đoàn nhạc cất cao bản "Hồi cung".

Shang Car

Xe buýt

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Mua 40k / lọ Clear View . Vài tháng làm 1 lần . Ngon choét .

Cái món này bên OS chửi te tua cái bác gì đó đóng giả "chuột bạch" vào quảng cáo SP, em thấy bên đó gọi cái này là SP lừa, em chưa có điều kiện test nên rất mong nhận được thông tin từ các bác đã sử dụng.

nghienOTO

Xe tăng
Chẳng rõ cái nano này là gì nhưng thấy mấy ông chủ Mẹc mô đen S và SLK khoe vỏ xe + kính ko bắt bụi khi dính bẩn chỉ cần thổi phù một cái hoặc vỗ vào mông em nó là sạch luôn, tiết kiệm ối tiền rủa xe.

Có bác nào biết là công nghệ gì ko ? Bác nào đi Mẹc cho AE tí kinh nghiệm để học tập. *-)

Shang Car

Xe buýt
Cái món này bên OS chửi te tua cái bác gì đó đóng giả "chuột bạch" vào quảng cáo SP, em thấy bên đó gọi cái này là SP lừa, em chưa có điều kiện test nên rất mong nhận được thông tin từ các bác đã sử dụng.
cụ có cái link không ợ, để nhà cháu lấy dũng khí ...... không thử nữa :P :))

cụ có cái link không ợ, để nhà cháu lấy dũng khí ...... không thử nữa
Việc xảy ra bên đó cũng lâu lâu rồi, hơn nữa MOD thấy KCBT và dân tình chửi rủa nhau kinh quá nên chắc xóa rồi, khách thì ra sức chửi là bị lừa, chủ thì ra sức biện hộ rằng khách không "bảo dưỡng" đúng. Cái mà bên đó gọi là "bảo dưỡng" ấy, mỗi tháng phải làm 1 lần, theo ngu ý của em thì thực chất là bôi thêm một lớp khác sau 1 tháng sử dụng. Em vừa tìm lại nhưng không thấy nữa.

fineline

Xe tải
cụ có cái link không ợ, để nhà cháu lấy dũng khí ...... không thử nữa :P :))
Em còn nhiều , lúc nào rỗi bác qua em làm thử .Em không lấy tiền đâu chỉ xin bác cốc (c) thui .Mà kính lái của bác có làm sao em ư chịu trách nhiệm đâu nhé

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
mịa cái NANO nài còn lừa đuọc ối ng
Khốn nạn 1 lọ NANO hơn 2 củ trong khi lão hùng fineline lão ấy dùng nhiều đến độ pha vào nước rửa kính lái ( chắc lão nài đại gia mịa nó roài )
cách rẻ tiền và đơn giản nhất lấy điếu thuóc lá ra xoa là xong

Shang Car

Xe buýt
Em còn nhiều , lúc nào rỗi bác qua em làm thử .Em không lấy tiền đâu chỉ xin bác cốc (c) thui .Mà kính lái của bác có làm sao em ư chịu trách nhiệm đâu nhé
cám ơn cụ, kô dám lạm dụng lòng tốt của cụ nhưng lúc nào sẽ xin thử 2 cái gương chiếu hậu, nhà cháu cận nên nhìn nứoc mưa đọng là thấy ngao ngán lắm:102:

vote nịnh trước đã :P

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Việc xảy ra bên đó cũng lâu lâu rồi, hơn nữa MOD thấy KCBT và dân tình chửi rủa nhau kinh quá nên chắc xóa rồi, khách thì ra sức chửi là bị lừa, chủ thì ra sức biện hộ rằng khách không "bảo dưỡng" đúng. Cái mà bên đó gọi là "bảo dưỡng" ấy, mỗi tháng phải làm 1 lần, theo ngu ý của em thì thực chất là bôi thêm một lớp khác sau 1 tháng sử dụng. Em vừa tìm lại nhưng không thấy nữa.
Bên OS chửi nhau ầm ĩ, đầu tiên là khách chửi bán hàng, bán hàng chửi lại, rồi đến bán hàng chửi nhau. Cuối cùng là khách hàng cô lập bán hàng. Mịa, giống hệt Nga với NATO chưởi nhau:41::41::41::41:

Kết luận: 60USD/m2 thì để mịa nó tiền mà đi mua cái sự sung sướng khác.:21:

thuviet

Xe buýt

Shang Car

Xe buýt
đếm lại mới thấy, <yes> thì có độ 2-3 bác, <no> thì có tới 6-7 bác, hỏi ý kiến khán giả nhiều khi kết quả cũng khoai nhẩy, anh Sẩm anh Sâm ơi, kíu với.

Schumacher

Xe buýt
Nano = ClearView giá cao.
Nano có người khác làm cho >< Clearview phải tự làm
Nano 60$/m2 cả xe khoảng 300$ >< Clearview 40k/chai dùng cả năm
Mỗi tội HN ko có bán Clearview.
Em đang làm chuột bạch cho cái này:

Giá 160k/chai. Mới dùng thử 1 tháng thấy OK. Chắc cũng chỉ như Clearview mà thôi. Nhưng HN ko bán Clearview nên dùng cái này vậy.

Sau khi bôi:

Đi mưa:

Hôm nay trời mưa, vẫn thấy OK. Thế là được roài.

gaubay

Xe máy
Em chỉ nhắc các bác một chút đó là nano cũng nhiều loại nano lắm đấy nhé. Còn em thì em dùng rồi, em thấy OK (cái của em ba tháng bảo dưỡng 01 lần - miễn phí năm đầu).
Bác nào chưa tin bác cứ PM cho em rồi đến thăm quan xe của em. Ở đây là chia xẻ để cho anh em đỡ dùng phải hàng để thôi còn bác nào tin thì tin còn không tin thì là tùy các bác mà. Àh hoặc bác nào đi qua đoạn Hồ xuân hương, xe em hôm nào cũng đậu ở đấy. Các bác cứ vô tư thử.
:21::21::21: (các bác nhớ dùng nước để thử nhé, nghiêm cấm dùng nước bọt :P)

Shang Car

Xe buýt
Em chỉ nhắc các bác một chút đó là nano cũng nhiều loại nano lắm đấy nhé. Còn em thì em dùng rồi, em thấy OK (cái của em ba tháng bảo dưỡng 01 lần - miễn phí năm đầu).
Bác nào chưa tin bác cứ PM cho em rồi đến thăm quan xe của em. Ở đây là chia xẻ để cho anh em đỡ dùng phải hàng để thôi còn bác nào tin thì tin còn không tin thì là tùy các bác mà. Àh hoặc bác nào đi qua đoạn Hồ xuân hương, xe em hôm nào cũng đậu ở đấy. Các bác cứ vô tư thử.
:21::21::21: (các bác nhớ dùng nước để thử nhé, nghiêm cấm dùng nước bọt :P)
cụ xuống ngay xe, có mấy bác đang xịt nước nóng thử xe cụ kìa :)) :)) :))

dầu sao cũng cám ơn cụ GAU :41:

Okane

Xe container
hỏi bác chuột bạch tí, thế họ quét cái chất nhờn hờn này lên kiếng xe hả ? k phải tháo thiếc j chứ ?