[Funland] Gái đi bar, sàn!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Nhân có cụ gr ở đây, cho em hỏi ý kiến xử lý tình huồng này ntn ah. Ông anh người miền nam ra ngoài này đi ct, đặt gr qua app, kết thúc chuyến đã trừ tk mà tài xế vẫn đòi tiền. Ông không thạo nên tưởng thanh toán tiền mặt và đồng ý đưa tiền (còn không nhận tiền thừa). Khám bệnh về mới kể, em nghe mà bừa buồn ông, vừa bực lão xế kia.
Cụ bảo lão ấy gọi lên grab nó trả vào ví ngay.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Đk kinh tế tốt hơn, dinh dưỡng tốt hơn, chăm soc vệ sinh răng miệng, tóc tai, móng tay chân tốt nên các cháu h phổng phao, cao ráo. Ăn mặc trang điểm hợp mode và mỹ phẩm dồi dào nên makeup xong đều ngọt thịt, vừa mắt lắm mợ ơi.

Hqua e vận tải 5 e từ 1 Trống Đồng và chúng là đồng nghiệp mà cũng đc gái 4 e. Face xinh, ăc nặc đẹp, trang điểm kĩ và ánh đèn đêm làm e thèm chết :)).

Về tận Trung Tụu làng quê vừa dừng xe thì omg, cái j bên đường thế? 4 cháu c3 non tơ ăn mặc sẹc xy đang uốn éo nhảy nhót, tạo dáng cho 1 đứa ghi hình chắc làm clip tiktok trời ơi miền ven đô mà gái cũng ngon đến thế rồi ư? Hihi :)).
Khổ thân cụ, thế thì cứ phải đeo khăn tắm vào cổ mới hứng hết nước dãi :)

Chembao

Xe container
E hay gr tầm 9-10h đêm cho các top trai gái vào bar, sàn. Rất nhiều e gái trẻ đi cùng các toán này, một số là sv, một số đi làm rồi. Các điểm hay đến là 44 LTk, 18 LTK, 57 HBT, 88 LĐ, bar 1900 Tạ Hiện...

Đặc điểm chung của bọn chúng là ăn mặc bốc lửa, trang điểm kĩ, thân hình đẹp. E đoán chúng vào sàn chơi quẩy hết mình vì đôi khi chúng hẹn e chở về thường vào lúc 1-2h đêm thì phải dừng xe cho chúng ọe vài lần. Sau đó về đâu đó cùng đám trai trẻ chắc phê hết đêm.
Cc ofer sành điêu ăn chơi kể thêm đi he he :).
Cũng là một nghề mưu sinh, hoàn cảnh, cuộc sống xô đẩy phải chấp nhận thôi chứ chắc ít em nào vì sướng mà đi nghề này lắm.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cũng là một nghề mưu sinh, hoàn cảnh, cuộc sống xô đẩy phải chấp nhận thôi chứ chắc ít em nào vì sướng mà đi nghề này lắm.
Ơ kìa cụ, nghề j đâu. Bọn trẻ lên sàn quẩy thôi nhé. Chúng nó kiếm tiền giỏi đấy và thic hội hè, tiệc tùng, ăn chơi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Nhân có cụ gr ở đây, cho em hỏi ý kiến xử lý tình huồng này ntn ah. Ông anh người miền nam ra ngoài này đi ct, đặt gr qua app, kết thúc chuyến đã trừ tk mà tài xế vẫn đòi tiền. Ông không thạo nên tưởng thanh toán tiền mặt và đồng ý đưa tiền (còn không nhận tiền thừa). Khám bệnh về mới kể, em nghe mà bừa buồn ông, vừa bực lão xế kia.
Lx ko dám làm bậy đâu. Có thể lái mới ko biết hoặc lơ đễnh mà ko chú ý xem hình thức thanh toán là j. Khách cũng 3 ngơ nữa.

Mingthu

Xe hơi
Chưa nói đến " quan ". Chỉ cần thấy mấy thằng trong diện quy hoạch nó chơi cũng đã không đú theo được rồi :). Đơn giản là chúng nó có bổng lộc, tiền vào túi quá dễ nên chúng nó đốt k phải ngợi:).
Thế mà bọn nó kêu em "đọc báo mạng nhiều quá rồi "

Loriver4u

Xe tải
Tiêu chí này tương đối khó, toàn phải mối ruột nên lại càng khó xe pháo cụ ạ. Năm ngoái em còn có em bé rất kháu và chất chơi rất máu :D và khó chiều nữa. Chỉ thu phí nhậu cùng và phí hát/bar. Thấy anh nào đẹp trai chuyện có duyên là miễn phí đục, thấy bảo trên giường tình củm như người iu. Em thì thô lậu già hói nên ẻm tuyền gọi em là má mì xưng con :(
Em tưởng con gái trẻ thích giai từng trải. Mà nhìn hình cụ rất phong độ mà.
Em cũng có một mối xxx, mỗi tội sau vài vụ đi nhậu + bar (chưa có tăng 3) thì xxx lại có tình cảm với em mới chết chứ, thế là em phải unfriend luôn. Cá nhân em thì không có chút hứng thú gì với gái ngành, luôn ám ảnh trong đầu là bẩn bẩn, nên tụt hết cả hứng =)) .

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E vẫn là lx bán chuyên vì h này vẫn ngồi chém tưng bừng đây. Dù vậy mỗi ngày cũng tầm tb trên 100km đủ mọi loại địa hình. Lái nhiều vạn km rồi và chưa từng phải xuống xe do lỗi của mình, ngc lại thì ko ít.
Nhiều cụ ofer lên đây kêu than lx tx hay gr đi nhanh, cơ mà ko đi nhanh thì ăn cám à? Quan trọng đi nhanh phải an toàn, giao thông thì an toàn trên hết. Tx tx dù tt hay cm thì công xá, lời lãi ít nên phải cố cày km mà bù vào. Đi cho gia đình hay lx riêng mới nắn nót, từ tốn đc. Đi lx tx nắn nót thì đói và bị đào thải. Đòi hỏi lx tx chạy chậm, từ tốn là bất khả thi

Lx muốn an toàn thì ngoài xử lý nhanh tình huống thực tế còn là sự phán đoán tình huống và cố gắng đừng để người khác ko đoán đc hướng đi của mình. Khi vào cua thì đừng lửng lơ con cá vàng, hoặc ép dần hết cỡ từ xa để xm ko len phải đc hoặc bám trái nhường họ khoảng đủ lách lên chứ đừng mở cua rồi ôm sát dễ va chạm lắm. Thực tế chay nhiều khi cần rẽ mà giữ nguyên tắc lx đó thì e ko cần nhìn gương vẫn ổn. Mặt khác khi rẽ ko đi chậm lại mà thậm chỉ đẩy tốc độ lên tạo khoảng cách với xe sau sẽ an toàn hơn.
Nhiều kĩ năng lắm nhưng lx nhiều thì tự tin và quan sát, phán đoán tình huống cũng rất nhanh. Trong tích tắc như e có thể quan sát đủ 3 gương và có view toàn cảnh rồi. E cũng thường giả nai kiểu tao lái mới để xin đường các tài già và cả xe bus bằng cách len đủ sát hay giả vờ ngập ngừng :D, trộm vía cc ấy cũng lịch sự nên e hay đc đi trc hihi.

Từng lái cho 5 chú mẽo, mồi thằng nặng quanh tầm 100 kí từ Hilton hotel về số 7 Láng Hạ (American Ambassy ấy). Nhìn thể hình, thể lực, trang phục, balo, mũ lưỡi trai đen, e đoán chúng thuộc đội đặc nhiệm nào đó đang đi tiền trạm. E đi đủ nhanh, lượn cua đủ gấp giữa dòng xe tầm 7h30 và dừng chính xác trc cửa ĐSQ Mỹ. Bọn nó thốt ra perfect thấy mình ngon phết hé hé :))

Thôi e làm việc của e đây, lúc khác kể tiếp.

Chỉnh sửa cuối: