[Funland] Gái đi bar, sàn!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
E vẫn là lx bán chuyên vì h này vẫn ngồi chém tưng bừng đây. Dù vậy mỗi ngày cũng tầm tb trên 100km đủ mọi loại địa hình. Lái nhiều vạn km rồi và chưa từng phải xuống xe do lỗi của mình, ngc lại thì ko ít.
Nhiều cụ ofer lên đây kêu than lx tx hay gr đi nhanh, cơ mà ko đi nhanh thì ăn cám à? Quan trọng đi nhanh phải an toàn, giao thông thì an toàn trên hết. Tx tx dù tt hay cm thì công xá, lời lãi ít nên phải cố cày km mà bù vào. Đi cho gia đình hay lx riêng mới nắn nót, từ tốn đc. Đi lx tx mắnm nót thì đói và bị đào thải. Đòi hỏi lx tx chạy chậm, từ tốn là bất khả thi

Lx muốn an toàn thì ngoài xử lý nhanh tình huống thực tế còn là sự phán đoán tình huống và cố gắng đừng để người khác ko đoán đc hướng đi của mình. Khi vào cua thì đừng lửng lơ con cá vàng, hoặc ép dần hết cỡ từ xa để xm ko len phải đc hoặc bám trái nhường họ khoảng đủ lách lên chứ đừng mở cua rồi ôm sát dễ va chạm lắm. Thực tế chay nhiều khi cần rẽ mà giữ nguyên tắc lx đó thì e ko cần nhìn gương vẫn ổn. Mặt khác khi rẽ ko đi chậm lại mà thậm chỉ đẩy tốc độ lên tạo khoảng cách với xe sau sẽ an toàn hơn.
Nhiều kĩ năng lắm nhưng lx nhiều thì tự tin và quan sát, phán đoán tình huống cũng rất nhanh. Trong tích tắc như e có thể quan sát đủ 3 gương và có view toàn cảnh rồi. E cũng thường giả nai kiểu tao lái mới để xin đường các tài già và cả xe bus bằng cách len đủ sát hay giả vờ ngập ngừng :D, trộm vía cc ấy cũng lịch sự nên e hay đc đi trc hihi.

Từng lái cho 5 chú mẽo, mồi thằng nặng quanh tầm 100 kí từ Hilton hotel về số 7 Láng Hạ (American Ambassy ấy). Nhìn thể hình, thể lực, trang phục, balo e đoán chúng thuộc đội đặc nhiệm nào đó đang đi tiền trạm. E đi đủ nhanh, lượn cua đủ gấp giữa dòng xe tầm 7h30 và dừng chính xác trc cửa ĐSQ Mỹ. Bọn nó thốt ra perfect thấy mình ngon phết hé hé :))

Thôi e làm việc của e đây, lúc khác kể tiếp.
Cụ kể nghe ngon như ăn kẹo ý nhỉ?
Em đi xe mới hơn năm nay, cũng hưởng đủ sợ hãi, rủi ro rồi, nên em vẫn hồi hộp lắm, vì ko biết cái gì đang chờ mình phía trc tay lái, hixx.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cụ kể nghe ngon như ăn kẹo ý nhỉ?
Em đi xe mới hơn năm nay, cũng hưởng đủ sợ hãi, rủi ro rồi, nên em vẫn hồi hộp lắm, vì ko biết cái gì đang chờ mình phía trc tay lái, hixx.
Một năm.thì mợ tuổi tí so e rồi vì e là 15 năm í :D và e có thể lực của 1 phi công lái mig21 =))

Honda Future Fi

Xe đạp
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Bản thân em cũng là người va chạm nhiều mà thấy tìm nguồn hàng khó quá.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
Cụ mà tìm đào chuyên nghiệp tiếp khách, đi lẻ thì phải có mối quen cơ.

Láu

Xe điện
E vẫn là lx bán chuyên vì h này vẫn ngồi chém tưng bừng đây. Dù vậy mỗi ngày cũng tầm tb trên 100km đủ mọi loại địa hình. Lái nhiều vạn km rồi và chưa từng phải xuống xe do lỗi của mình, ngc lại thì ko ít.
Nhiều cụ ofer lên đây kêu than lx tx hay gr đi nhanh, cơ mà ko đi nhanh thì ăn cám à? Quan trọng đi nhanh phải an toàn, giao thông thì an toàn trên hết. Tx tx dù tt hay cm thì công xá, lời lãi ít nên phải cố cày km mà bù vào. Đi cho gia đình hay lx riêng mới nắn nót, từ tốn đc. Đi lx tx nắn nót thì đói và bị đào thải. Đòi hỏi lx tx chạy chậm, từ tốn là bất khả thi

Lx muốn an toàn thì ngoài xử lý nhanh tình huống thực tế còn là sự phán đoán tình huống và cố gắng đừng để người khác ko đoán đc hướng đi của mình. Khi vào cua thì đừng lửng lơ con cá vàng, hoặc ép dần hết cỡ từ xa để xm ko len phải đc hoặc bám trái nhường họ khoảng đủ lách lên chứ đừng mở cua rồi ôm sát dễ va chạm lắm. Thực tế chay nhiều khi cần rẽ mà giữ nguyên tắc lx đó thì e ko cần nhìn gương vẫn ổn. Mặt khác khi rẽ ko đi chậm lại mà thậm chỉ đẩy tốc độ lên tạo khoảng cách với xe sau sẽ an toàn hơn.
Nhiều kĩ năng lắm nhưng lx nhiều thì tự tin và quan sát, phán đoán tình huống cũng rất nhanh. Trong tích tắc như e có thể quan sát đủ 3 gương và có view toàn cảnh rồi. E cũng thường giả nai kiểu tao lái mới để xin đường các tài già và cả xe bus bằng cách len đủ sát hay giả vờ ngập ngừng :D, trộm vía cc ấy cũng lịch sự nên e hay đc đi trc hihi.

Từng lái cho 5 chú mẽo, mồi thằng nặng quanh tầm 100 kí từ Hilton hotel về số 7 Láng Hạ (American Ambassy ấy). Nhìn thể hình, thể lực, trang phục, balo, mũ lưỡi trai đen, e đoán chúng thuộc đội đặc nhiệm nào đó đang đi tiền trạm. E đi đủ nhanh, lượn cua đủ gấp giữa dòng xe tầm 7h30 và dừng chính xác trc cửa ĐSQ Mỹ. Bọn nó thốt ra perfect thấy mình ngon phết hé hé :))

Thôi e làm việc của e đây, lúc khác kể tiếp.
Hay vãi! Cụ chạy Xpander nhỉ?

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Hay vãi! Cụ chạy Xpander nhỉ?
Vâng cụ. Máy 1.5 mà e slot đầu thì khi đèn tín hiệu chuyển xanh thì e lướt đc 30-40m mới thấy các cụ xe khác qua vạch nên e trộm nghĩ e mà lâi lx570 chắc tạo bão mất =)).

Các tài già thường hay có câu " xanh bỏ, đỏ đi". Đó là từ xa thấy còn đèn xanh thì ko đc cố, đó là khoảnh khắc nguy hiểm vô cùng nếu cc cố đi vì sợ đèn chuyển đỏ. Hãy bỏ nhịp đó nếu thấy còn 1-2s. Nó vừa tạo an toàn, vừa ko tạo ùn khi vào ngã 3-4. Các cụ cố kiểu này cũng dễ dính phạt cam nguội hay xxx vẫy vì đèn vàng là phải dừng trc vạch rồi.
Còn đỏ đi là khi đèn đỏ còn 1-2s là cc đi đc rồi, khi đó xe mới chuyển động nên khá chậm, cc có thể xử lý dễ các tình huống nếu có và có sự cố tốc độ chậm hậu quả cũng nhẹ hơn. Với các đèn xanh bố trí 15s thì "đỏ đi" giúp thoát xe nhanh hơn. Nhìu cụ 3-5s đèn chuyển xanh mà ko lê mông qua vạch là rất vô ý thức, kém lái... e thật :D
Cc thử thực hiện nguyên tắc này sẽ thấy level lái của mình lên 1 bậc :).

mizuyama77

Xe buýt
Em mất tiền ngu nhiều lắm rồi mà vẫn chưa tìm ra kênh để dùng.
Ngồi hát cho 1 củ rồi, rủ nếu đi tiếp cho 5 củ nhưng chúng nó toàn bỏ bom. Nhiều lúc mất mặt với đối tác quá.
Nghe nói ks HN với fortuna đông vui lắm mà chưa biết như nào
Nếu tiếp khách mà an toàn thì HN và For là chuẩn đấy.E toàn tiếp khách Nhật, Đài trg đó. Giá rẻ hơn bên ngoài.

j23

Xe container
Vâng cụ. Máy 1.5 mà e slot đầu thì khi đèn tín hiệu chuyển xanh thì e lướt đc 30-40m mới thấy các cụ xe khác qua vạch nên e trộm nghĩ e mà lâi lx570 chắc tạo bão mất =)).

Các tài già thường hay có câu " xanh bỏ, đỏ đi". Đó là từ xa thấy còn đèn xanh thì ko đc cố, đó là khoảnh khắc nguy hiểm vô cùng nếu cc cố đi vì sợ đèn chuyển đỏ. Hãy bỏ nhịp đó nếu thấy còn 1-2s. Nó vừa tạo an toàn, vừa ko tạo ùn khi vào ngã 3-4. Các cụ cố kiểu này cũng dễ dính phạt cam nguội hay xxx vẫy vì đèn vàng là phải dừng trc vạch rồi.
Còn đỏ đi là khi đèn đỏ còn 1-2s là cc đi đc rồi, khi đó xe mới chuyển động nên khá chậm, cc có thể xử lý dễ các tình huống nếu có và có sự cố tốc độ chậm hậu quả cũng nhẹ hơn. Với các đèn xanh bố trí 15s thì "đỏ đi" giúp thoát xe nhanh hơn. Nhìu cụ 3-5s đèn chuyển xanh mà ko lê mông qua vạch là rất vô ý thức, kém lái... e thật :D
Cc thử thực hiện nguyên tắc này sẽ thấy level lái của mình lên 1 bậc :).
Công nhận, nhiều cụ mợ lúc thoát đèn đỏ, rất vô ý thức, đi chỉ nghĩ tới mình kệ mẹ bọn đằng sau, cứ lề dề lệt dệt, cản trở hết cả giao thông, em đã từng có lần hạ kính và "giảng giải" rằng: quý vị đi thế là cản trở giao thông, hãy nghĩ tới người đi sau nữa, haizzz...

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng con gái trẻ thích giai từng trải. Mà nhìn hình cụ rất phong độ mà.
Em cũng có một mối xxx, mỗi tội sau vài vụ đi nhậu + bar (chưa có tăng 3) thì xxx lại có tình cảm với em mới chết chứ, thế là em phải unfriend luôn. Cá nhân em thì không có chút hứng thú gì với gái ngành, luôn ám ảnh trong đầu là bẩn bẩn, nên tụt hết cả hứng =)) .
Gái nghành có nhiều le vồ mà cụ :)

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Gần noel rồi, cc muốn ngắm giò đẹp, mông xinh tjuf cứ ra Vincom Bà Triệu, các cháu váy ngắn lắm chổng phao câu tạo dáng hấp dẫn vô cùng. E thì bận cày chạ có time mà nghía đâu.
Mỗi tấm chụp vội này.