Huyndai Sonata vợ hai mới của Em

SonataHQ

Xe điện
Sau gần 2 tháng chờ đợi cuối cùng Em cũng đón được Em nó, E đi cũng nhiều xe rồi nhưng tự tay mở Công ròi đón em nó từ cảng HP về Hà Nội cũng thấy hay hay. Thoạt nhìn em nó chả có gì đặc biệt, nhìn hiền lành và dịu dàng. Nhưng càng nhìn càng thấy duyên. Ở tầm sedan Hạng trung nhưng đồ chơi thì sánh ngang Mec C200. Huyndai là hãng xe đang rất cố gắng, điều đó thể hiện rõ qua Em này Sonata, cảm giác lái chắc nịch, cách âm thì cực tốt, đúng là ai hay say xe có thể rất dễ say khi ngồi trên Sonata, xe em 2.0L đệm da, của nóc, chìa khóa thông minh, có ốp gỗ vô lăng và rất nhiều đồ chơi thông dụng khác, có cả Navigator các Bác ạ, đấy là em Option thêm mất 1ngàn5trăm đô nữa. Các Bác tranh cãi nhiều ở thớt Bác Wintorm rồi, em không khen nữa nhưng hơn 40 ngàn 1 chiếc xe như thế, Em biết em đã lựa chọn đúng. Rất nhiều xe trên 50 ngàn không so được với Em nó. Nhân đây có lời cảm ơn tới Wintorm và 1 số AE đã ủng hộ em trong quá trình Cưới vợ 2, Hẹn các Bác ngày nào đó cafe để Em giới thiệu vợ 2 em.

phuc_thinhphan

Xe tăng
Sau gần 2 tháng chờ đợi cuối cùng Em cũng đón được Em nó, E đi cũng nhiều xe rồi nhưng tự tay mở Công ròi đón em nó từ cảng HP về Hà Nội cũng thấy hay hay. Thoạt nhìn em nó chả có gì đặc biệt, nhìn hiền lành và dịu dàng. Nhưng càng nhìn càng thấy duyên. Ở tầm sedan Hạng trung nhưng đồ chơi thì sánh ngang Mec C200. Huyndai là hãng xe đang rất cố gắng, điều đó thể hiện rõ qua Em này Sonata, cảm giác lái chắc nịch, cách âm thì cực tốt, đúng là ai hay say xe có thể rất dễ say khi ngồi trên Sonata, xe em 2.0L đệm da, của nóc, chìa khóa thông minh, có ốp gỗ vô lăng và rất nhiều đồ chơi thông dụng khác, có cả Navigator các Bác ạ, đấy là em Option thêm mất 1ngàn5trăm đô nữa. Các Bác tranh cãi nhiều ở thớt Bác Wintorm rồi, em không khen nữa nhưng hơn 40 ngàn 1 chiếc xe như thế, Em biết em đã lựa chọn đúng. Rất nhiều xe trên 50 ngàn không so được với Em nó. Nhân đây có lời cảm ơn tới Wintorm và 1 số AE đã ủng hộ em trong quá trình Cưới vợ 2, Hẹn các Bác ngày nào đó cafe để Em giới thiệu vợ 2 em.
Thế là thế nào .... :102:

meoden

Xe buýt
Lại âm binh khen xe hay roài .....
Công nhận xe đẹp khi nhìn qua mạng nhưng em chưa đi thử ...
Phải thử với bít được bác ạ .
sonata về rồi , vậy I30 về cùng có chui ra khỏi công được chưa bác ???

tập_lái

Xe buýt
Lại âm binh khen xe hay roài .....
Công nhận xe đẹp khi nhìn qua mạng nhưng em chưa đi thử ...
Phải thử với bít được bác ạ .
sonata về rồi , vậy I30 về cùng có chui ra khỏi công được chưa bác ???
Bác ý tự tay đi cắt công, và tự tay lái về thì giờ đến lượt i của cô cô cũng làm thế nha.
Cơ mà bác ý đi cắt công xong thì còn dẫn anh ra Đồ Sơn rồi hôm sau lại dẫn anh đi Đồ Sơn xong rồi thì về kho lấy xe về. Cô cũng phải đi đúng như thế nhá :6::6::6:.

@:Bác Sô Nát.
Hôm nào lại xuống lấy hải quan nha bác. Em thích nhất vụ đấy bác ạ:101:

Cho xin ít hình thực tế đi bác ơi. Con xe to thế sao lấy máy 2.0?:ohmy:

tập_lái

Xe buýt
Thay mặt bác Sonata em xin demo mấy quả hình ảnh thực tế để các bác chiêm ngưỡng ạ.
Mặt tiền.

Mặt cánh.

Cái mông.

Con mắt hơi bị lẳng lơ này.

Quả màn hình DVD Navigation.

Cái mặt đồng hồ này.

Cái vô lăng này.

Ghế điện này.

Cái mâm này.

Cái cửa sổ trời này.

Ngo Van Ca

Xe đạp
Chúc mừng bác nhe'

Xe đẹp quá với tầm giá đấy bác ợ

tập_lái

Xe buýt
Chúc mừng bác nhe'

Xe đẹp quá với tầm giá đấy bác ợ
Em úp hộ bác sonata thôi ạ, chứ em thì đang nằm mơ:'(.

@ Sonata: Bác bảo là cafe mà chả thấy gì. Hôm nay bác phải trả em công úp ảnh nữa đấy nhá.(b)

Winstorm07

Xe container
Chúc mừng bác I30 nhé.
Cuối cùng thì cũng đã cưới được vợ như ý (k)

SonataHQ

Xe điện
Cám ơn các Bác các Chú, để sử dụng thì phải nói là rất phê, nhưng đang đi I30 bé bé sang anh này to hơn thấy kềnh càng quá hì hì. Cám ơn chú Hoanggiaauto nhé, tớ không phải âm binh khen xe đâu không tin các Bác cứ đến HoangGia ở Đê la Thành mà xem tớ nói có đúng không??
Nhân đây hôm nào Wintom xem hộ Anh mấy cái tiếng Hàn xẻng nhé, tớ như mù tịt chả biết gì cả.

meoden

Xe buýt
Bác ý tự tay đi cắt công, và tự tay lái về thì giờ đến lượt i của cô cô cũng làm thế nha.
Cơ mà bác ý đi cắt công xong thì còn dẫn anh ra Đồ Sơn rồi hôm sau lại dẫn anh đi Đồ Sơn xong rồi thì về kho lấy xe về. Cô cũng phải đi đúng như thế nhá :6::6::6:.

@:Bác Sô Nát.
Hôm nào lại xuống lấy hải quan nha bác. Em thích nhất vụ đấy bác ạ:101:
Cái vụ này thì em chiệu roài ... em :77::77::77::77::77: cả nón .

@meoden: đổi sang I30 à, :21:
Bí mật bí mật , bác la làng lên lão cào cào k cho em làm thư ký hội mon nữa em k có chỗ ăn chỗ chơi em bắt đến bác bh

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
một lần anh bạn đén đón bằng sonata em gui tọi vao xe , khong để ý hình dáng bên ngoaà , nhìn nội thất bên trong ôi choa....... nóa đẹp quá em lại tuởng mẹc nhưng lúc nhìn vào volăng em mới thấy biểu tuợng của Hyundai nhìn ngon thật . hình dáng bên ngoài thì nhìn cũng tàm tạm nhưng nội thất thì công nhận là ngon , độ cách âm tốt và em cóa nhẩy lên làm thử một vòng thi thấy cũng rất ổn . với tàm tiền như thế chơi một em Sonata là rất ổn ạ nếu mà các bác khong quá coi trọng thuơng hiệu ạ

buloonggi

Xe điện
Bí mật bí mật , bác la làng lên lão cào cào k cho em làm thư ký hội mon nữa em k có chỗ ăn chỗ chơi em bắt đến bác bh
Kém quá... lại không quan hệ tốt với lãnh đạo chớ giề... Anh đây nài... jupiter lông mà còn được làm trưởng một ban của Toy đới :69:

meoden

Xe buýt
Anh bia rượu nhiều . em chỉ coke thoi thì có cố gắng mấy cũng = thừa :'(:'(

Chim Công

Xe tải
Sonata thì nên mua bản 2.5 , options và độ sướng khi đạp ga khác hẳn . Em đã xem và chạy thử 2 con này khi nó vừa ra mắt dự triển lãm ở nước bên cạnh ...

Chạy 2.0 cứ như đi Mondeo 2.0 vậy !!!!!:6:

tập_lái

Xe buýt
Sonata thì nên mua bản 2.5 , options và độ sướng khi đạp ga khác hẳn . Em đã xem và chạy thử 2 con này khi nó vừa ra mắt dự triển lãm ở nước bên cạnh ...

Chạy 2.0 cứ như đi Mondeo 2.0 vậy !!!!!:6:
Em lại tưởng chạy 2.0 với 2.5 nó ngang nhau !>>>>>>>>>> ai giè 2.5 lại sướng hơn 2.0 hả bác*-)

danmexe

Xe điện
Ôi giời,các bác âm thầm lặng lẽ vụ này quá ,bác Tập_lái và bác Sonata nhé.Thế lúc nào cho anh em chi ngưỡng vợ mới của bác cái nhỉ?Thế chốt lại là giá cả như thế nào vậy các bác?Riêng cái này thì PM vào hòm thư cho em nhé-nếu bác thấy tiện?Còn không poss lên đây luôn cho anh em tiện xem.Thanks các bác!...

SonataHQ

Xe điện
Tớ toàn đi đường TP có đi ra ngoài đường trường mấy đâu, tớ đang đi I30 1.6L đi lên 2.0 đạp ga thấy sướng hơn 1.6 nhiều, còn 2.5L đây là vấn đề tế nhị ảnh hưởng đến giá cả nên để lần sau tớ vác luôn con 3.5L cho máu.

@:Danmexe ơi hẹn CN này cafe LTK nhé anh sẽ gọi cả mấy chú nữa ra xem xe.