Ko hiểu nổi cách nhận xét của 1 vài người..

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
:ohmy: sao lại nói thế... toàn mem OF với nhau cả... em đồ rằng Hội KFC đọc được cái này lại cho nhà bác đi lái xe quân đội bây giờ:6:

@ttmindustry: CV làm sao mà ngon nhất được... bậy:21: còn mấy cái 2.5 với 3.0 nữa cơ mà

hề hề, ông này nhát như cáy, sợ hội củ sâm rủ đi OFF oánh hội đồng à. nhìn trong hình thấy có mỗi CIVIC thì nói thế. à mà cứ nhận là ngon nhất đê, đúng là ngon thật chứ 2.5 với 3.0 là đinh. :21:

Nếu đi OFF mà bị úm thì alo hộ CIVIC đến cứu :21::21:

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
hề hề, ông này nhát như cáy, sợ hội củ sâm rủ đi OFF oánh hội đồng à (Sợ hay không phải đi offline mới biết ai sợ ai chứ online chém gió thì cũng thường thôi:6:). nhìn trong hình thấy có mỗi CIVIC thì nói thế. à mà cứ nhận là ngon nhất đê, đúng là ngon thật chứ 2.5 với 3.0 là đinh (đừng có lạc quan tếu CV cũng bình thường thôi... nó thuộc loại phọt phẹt nhất của Honda). :21:

Nếu đi OFF mà bị úm thì alo hộ CIVIC đến cứu :21::21:
Việc giề phải gọi Hội... hèn thế... chắc giề cứu được:)) :ohmy:Anh em chơi với nhau đâu phải vì đi loại xe giề... nếu có điều kiện hơn về kinh tế thì em, bác hay bất kỳ ai khác cũng dek mua CV đâu nhé:69:... em chỉ thấy ở giá tiền ấy, phân khúc ấy chọn CV là hợp lý hơn cả... thêm nữa là chế độ hậu mãi, chăm sóc khách hàng cũng như BH là ổn nhất :6:

dike

Đi bộ
Cám ơn bác nguyenanhson khi nào cần thì dike alo:101::101::101:

Xuan Son

Xe buýt
Việc giề phải gọi Hội... hèn thế... chắc giề cứu được:)) :ohmy:Anh em chơi với nhau đâu phải vì đi loại xe giề... nếu có điều kiện hơn về kinh tế thì em, bác hay bất kỳ ai khác cũng dek mua CV đâu nhé:69:... em chỉ thấy ở giá tiền ấy, phân khúc ấy chọn CV là hợp lý hơn cả... thêm nữa là chế độ hậu mãi, chăm sóc khách hàng cũng như BH là ổn nhất :6:
Thấy chữ ký của bác có cái gì về CIVIC Club đấy. Đề nghị bác đóng ngay 2 triệu tiền quỹ hội CIVIC nhé. :)):)):))

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Em thấy bác Gà Bố nói rất chuẩn đấy ạ, nhiều bác đến với nhau vì cái tình, cái thú chứ đâu phải chỉ có cái xe, em nói đúng không ạ
ai chả biết thế.
fun tí cho vui mà nghe chừng hay bị hiểu sai quá

Từ giờ em cũng ếch fun nữa, kẻo mấy hôm nữa off vô tình gặp nhau lại vác cả chai Vodka ra thì toi :^)

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thấy chữ ký của bác có cái gì về CIVIC Club đấy. Đề nghị bác đóng ngay 2 triệu tiền quỹ hội CIVIC nhé. :)):)):))
Em hỏi Hội trưởng đã đồng ý thì em mới cho lên nhá(k)... vụ 2 triệu quỹ Hội cho em khất vài bữa để chờ 4 Hội còn lại em đang tham gia có mem mới xin nhập đã nhé:21: Yên tâm... các Hội đấy em đủ tuổi để thu tiền:)) Biết đâu đông khách em lại đóng nhiều hơn mức bình thường nhể:P

ai chả biết thế.
fun tí cho vui mà nghe chừng hay bị hiểu sai quá

Từ giờ em cũng ếch fun nữa, kẻo mấy hôm nữa off vô tình gặp nhau lại vác cả chai Vodka ra thì toi :^)
Bác gây gổ với những Hội nào thì em không rõ lắm... Em nhận đỡ hộ bác chai vodka của Hội Võ thuật thôi nhé(k) các Hội khác bác tự nhé:21:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Em hỏi Hội trưởng đã đồng ý thì em mới cho lên nhá(k)... vụ 2 triệu quỹ Hội cho em khất vài bữa để chờ 4 Hội còn lại em đang tham gia có mem mới xin nhập đã nhé:21: Yên tâm... các Hội đấy em đủ tuổi để thu tiền:)) Biết đâu đông khách em lại đóng nhiều hơn mức bình thường nhể:P

Bác gây gổ với những Hội nào thì em không rõ lắm... Em nhận đỡ hộ bác chai vodka của Hội Võ thuật thôi nhé(k) các Hội khác bác tự nhé:21:
ok ok, được bác đỡ cho chai vốt ca của hội võ thuật là cũng tạm rồi, hội đấy toàn chơi bát hãi lắm :21:
Các hội khác thì chưa thấy có gì đáng ngại. :^)
À mà bác cũng đừng mang bát ra nhá.

Trungmytu

Xe điện
Khiếp!Lập chatroom mà nói chuyện với nhau các bố ạ!Có mỗi một điều là Civic ngon hơn Altis, ngon hơn Hàn xẻng nhập mà cứ phải nói đi nói lại!:21:

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Khiếp!Lập chatroom mà nói chuyện với nhau các bố ạ!Có mỗi một điều là Civic ngon hơn Altis, ngon hơn Hàn xẻng nhập mà cứ phải nói đi nói lại!:21:
Ngon hơn các xe cùng phân khúc của Chim sun thoai:P không ngon bằng con này đâu:D mỗi tội giá thì :43::))

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
cái xe này là xe gì mà trông hao hao civic độ của bác trungmytu nhỉ:^)

dongnat

Xe điện
Ngon hơn các xe cùng phân khúc của Chim sun thoai:P không ngon bằng con này đâu:D mỗi tội giá thì :43::))
cái xe này là xe gì mà trông hao hao civic độ của bác trungmytu nhỉ:^)
Cái kiểu xe nhìn mãi ko nhận ra hãng nào, nhìn cũng hao hao, quen quen này thì chỉ có là xe Hàn thôi, xe Liên hiệp quốc, mỗi nơi copy 1 tý, xào xáo với nhau tạo thành cái xe, giỏi hơn Trung của 1 tý, vì trung của chơi nguyên mẫu, ko biết xào:-)):)):)):))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái kiểu xe nhìn mãi ko nhận ra hãng nào, nhìn cũng hao hao, quen quen này thì chỉ có là xe Hàn thôi, xe Liên hiệp quốc, mỗi nơi copy 1 tý, xào xáo với nhau tạo thành cái xe, giỏi hơn Trung của 1 tý, vì trung của chơi nguyên mẫu, ko biết xào:-)):)):)):))
Ấy ấy... đừng có đùa với anh chim sun này nhá:21: gừn trăm ngàn obama đới... Hạng sang hẳn hoi nhá:P

tuanden

Đi bộ
THôi bác ợ. Thằng nào nó ngu nó nói gì mình không thik thì thôi ta đi chỗ khác khỏi phải nghe. Hơi đâu bổ mấy cái đầu ngu ra nhét kiến thức vào làm gì bác ạ!
tui dang can day.dang dinh mua con CV. bac cho SDT di

tuanden

Đi bộ
Nhân chuyện này các bác cho e hỏi mấy bác đang đi 2.0AT. chuyện là lần trc em có giới thiệu cho ông bạn lấy con 2.0AT, toàn chạy đường ngoại thành thôi thế mà tửu lượng em nó toàn là 10l/100km đấy. Em ko tin nhưng cũng đã đi chuyến về quê vừa rồi, cứ gọi là em nó ăn hơn 1.8MT tương đối. Thế là em ko nói đc câu nào vì mình giới thiệu rồi bây giờ họ lại bảo ngu đi mua civic trong khi ko mua altis:102::102::102:
mua xe dat tien tinh lam gi xang voi xe
10lhay 8l thi thu moi 1 nam cac ong tiet kiem dc bao nhieu
cac ong cainhau la gi cho met
toi nghi cai gi cung co gia cua no thoi

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
thehai viết
Nhân chuyện này các bác cho e hỏi mấy bác đang đi 2.0AT. chuyện là lần trc em có giới thiệu cho ông bạn lấy con 2.0AT, toàn chạy đường ngoại thành thôi thế mà tửu lượng em nó toàn là 10l/100km đấy. Em ko tin nhưng cũng đã đi chuyến về quê vừa rồi, cứ gọi là em nó ăn hơn 1.8MT tương đối. Thế là em ko nói đc câu nào vì mình giới thiệu rồi bây giờ họ lại bảo ngu đi mua civic trong khi ko mua altis
Ông bạn ý ngu vì đi CV mới biết là ngu . Còn có ông ngu hơn vì Chưa mua cũng biết mua ALTIS là ngu mà vẫn mua :21:

vmsth

Xe hơi
Khác chứ, 1 cái là 2000 vòng sang số, 1 cái là 2500 vòng sang số, cái 4AT thì vòng tua máy cao hơn mới sang số, tức là nó ép ga cao hơn, tốn xăng hơn, ko tin XS thử đi kiểu 2500 vòng sang số và 2000 vòng sang số, xem cách nào tốn xăng hơn.
Xe càng nhiều số càng mượt, vì thế nên Mec nó mới 7 số, camry 5 số, chứ altis chỉ 4 số thôi.....
Cứ tranh luận 5AT sang số êm hơn 4AT làm gì cho mệt
Làm con hộp số vô cấp CVT đố các bác cảm nhận được nó sang số đấy
Thế này thì Civic AT và Altis AT thua em Mit gala hết. Nó dùng hộp số CVT, đạp lên 100km/h chẳng cảm nhận thấy sang số.

Duonganh2004

Xe tăng
Thế này thì Civic AT và Altis AT thua em Mit gala hết. Nó dùng hộp số CVT, đạp lên 100km/h chẳng cảm nhận thấy sang số.
Nhưng lúc đó bắt đầu cảm nhận thấy sắp về với cát bụi (y):77:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
lúc ấy vòng tua máy đạt mức nào vậy cụ?