Ko hiểu nổi cách nhận xét của 1 vài người..

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm trước em share bài CIVIC MT 2 giây qua ngã tư ... bị xóa luôn , vì sợ anh em thử nhiều gây tai nạn. Mà dạo này CV MT cháy hàng chả có mà mua . Em này dáng ngon sport mà đi lành và ko tốn xăng , giống như ALTIS số sàn ngày xưa. Cả con ALTIS 1.8 MT bây giờ bên đại lý TÔYTA cũng nhiều hợp đồng hơn AT.
Thế mới biết ko thể xóa đi những gì thuộc về thiết kế kinh điển...

nguyenanhson

Xe buýt
Hôm trước em share bài CIVIC MT 2 giây qua ngã tư ... bị xóa luôn , vì sợ anh em thử nhiều gây tai nạn. Mà dạo này CV MT cháy hàng chả có mà mua . Em này dáng ngon sport mà đi lành và ko tốn xăng , giống như ALTIS số sàn ngày xưa. Cả con ALTIS 1.8 MT bây giờ bên đại lý TÔYTA cũng nhiều hợp đồng hơn AT.
Thế mới biết ko thể xóa đi những gì thuộc về thiết kế kinh điển...
Không bít theo thống kê thì cái tư thế cổ điển bây giờ có được dùng nhiều nhất không Hỉ!?:21:

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
mà buồn cười là các hãng cứ cố làm ra cái số AT sao cho đi có cảm giác giống số MT. Tức là cũng phải động chân động tay chứ cứ chỉ quay com pa chân phải mãi cũng chán .Đến đua F1 cũng phải dùng số MT ( chuyển bằng tay sau vô lăng )chứ ko đựoc dùng AT. Rồi các xe thể thao như 911, ferrari f430 cũng xài MT ... Hóa ra các triệu phú cũng khaói MT nhể :))

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Không bít theo thống kê thì cái tư thế cổ điển bây giờ có được dùng nhiều nhất không Hỉ!?
nhiều chứ : xe tải ,xe địa hình , xe bus , xe khách , xe du lịch.... cụ thử xem có xe tải nào số AT ko cho em mở nhãn :)):))

Xuan Son

Xe buýt
mà buồn cười là các hãng cứ cố làm ra cái số AT sao cho đi có cảm giác giống số MT. Tức là cũng phải động chân động tay chứ cứ chỉ quay com pa chân phải mãi cũng chán .Đến đua F1 cũng phải dùng số MT ( chuyển bằng tay sau vô lăng )chứ ko đựoc dùng AT. Rồi các xe thể thao như 911, ferrari f430 cũng xài MT ... Hóa ra các triệu phú cũng khaói MT nhể :))
Thảo nào đợt này lắm người hỏi mua xe của em thế. Hóa ra là vậy. :)):)):))

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe cũ cháy hàng luôn . tây hồ vừa báo giá cho ông bạn 1.8 MT 30.600.usd ko bớt x 17843 = 546.000.000 vnd . Có xe cũng chả dại gì mà bán lúc này , sang năm lại kéo cày đóng thuế à? :))

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Không bít theo thống kê thì cái tư thế cổ điển bây giờ có được dùng nhiều nhất không Hỉ!?:21:
:)):)):)) Đương nhiên... Sái cà mải chiên môn quá dek hiểu sái mựa loá cà...

Câu chuyện MT sang AT cũng chỉ là phân phối lại tư thế của tay chân thôi mà...

Ai thích hưởng thụ thì nên đi AT:6: Tay phải sờ đùi Kiều Nguyệt Nga mềm mại chứ không đen đúa và cứng như cái cần số MT:69: Phởn quá:21: chân trái rung rung theo tiếng nhạc mà chẳng bị cái chân côn làm vướng chỗ:)):)):))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
ai lại nói thế bác
cả đoàn có mỗi cái CV ngon nhứt thì phải đi đầu là đúng rồi (l)
Còn cái ông lái xe chắc chắc bị cả hội ép đi trước mở đường :21:

thichchoi

Xe buýt
Thật ko bác chủ thớt, mai em ới ông bạn ở Thái bình mua giúp con 2.0 đi nửa năm giá 550 triệu nhỉ. Cái thằng nói với bác chắc bán xe thồ ở TB chứ bán gì oto.

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
CV thì cũng ngon nhưng em nghĩ thiết kế không thời trang bằng xe Hàn bây giờ, tính năng cũng thua thiệt nhiều hơn, xe Hàn áp dụng toàn công nghệ dành cho xe đắt tiền
bác nói đúng đấy
hồi trước xe mác nớt trang bị toàn tính năng của Căm, Mẹc mà giá bán hồi ấy ngang altis đấy. khung gầm chắc chắn lắm.
Chỉ tiếc là bây giờ không sản xuất xe ấy nữa.

lastmem

Xe buýt
tại sao xe hàn áp dụng công nghệ của xe đắt tiền mà giá bán lại rẻ hơn xe Nhật cùng dòng các cụ nhể ?:^)

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
KF bị xỉ nhục kinh thựt cụ nhề, đi cũng đi sau, đỗ lại cũng vẫn sau.
Đúng là CV -No1 , nhưng em thấy KF đẹp hơn CV thật các cụ ạ
:ohmy: sao lại nói thế... toàn mem OF với nhau cả... em đồ rằng Hội KFC đọc được cái này lại cho nhà bác đi lái xe quân đội bây giờ:6:

@ttmindustry: CV làm sao mà ngon nhất được... bậy:21: còn mấy cái 2.5 với 3.0 nữa cơ mà

nguyenanhson

Xe buýt
Bác này hôm nay nóng tính quá! Anh em trên này có người biết ít có người biết nhiều, chưa j bác đã mời em" chén rượu đắng" thế thì e còn j là hứng thú. Bác giỏi bác am hiểu nhiều thì bác cho cái nhận xét, bác nói ra để NGU là em mở mang đầu óc :77::77::77: (hay bác vừa đc ai mời rồi nên bây giờ mời lại em:P)
Fun thôi mà! Thấy cậu đỏ đít nên đùa vui đá cho một phát thôi.
Mấy hôm nữa đủ vòng tớ lại Vốt Ka bún trả cho cậu He he

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em cũng Fun thôi ấy mà, Xúy Kiều-Xúy Vân mmooix em một vẻ cụ nhỉ, nhưng em thích xe Hàn vì thời thượng hơn cụ ạ
À... thía là nhà bác thích hình thức bên ngoài hơn cái máy móc bên trong roài:21: máy móc ngon mới sướng... quần áo son phấn loè loẹt mỗi năm một kiểu mốt khác nhau... biết dư lào mà theo:P đấy là chuyện của đàn bà... Em chỉ quan tâm đến máy móc ngon thôi...

Mà cái anh Hàn chim sun giỏi thật... bác một cái mà thời thượng được hơn ... giỏi thật:)):)):))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em cũng chịu bác, bác soi em khinh quá, em thấy máy móc xe hàn cũng ngon đấy chứ ạ, phụ tùng lại rẻ nữa, Hàn nó thôn tính cả Châu Âu và Mỹ thì đâu phải chuyện chơi ạ
Đơn giản là cái Bugi cái anh chim sun cũng phải nhập của anh Nhựt bửn :6:

Tất nhiên anh chim sun thì vưỡn hơn anh Vinaxuki của ta:21:

Rẻ mà option nhiều nhất phải là anh Tung của hàng xóm nhà ta nhá...

Phải công nhận anh Chim sun vài năm nay đuổi gần kịp anh Nhựt bửn nhưng chạy song song được thì cũng còn lâu nhá:69:

Xét trên mọi tiêu chí thì Ngon, Bổ, thì líu bao giờ Rẻ

nguyenanhson

Xe buýt
Tơ nghiệm rồi
Rẻ không tốt, Tốt không rẻ
Dưng mà đắt chưa chắc đã là tốt nhé!