[Funland] Liệu còn có cái gọi là tình yêu

Lan Hồ Mộng

Xe máy
La già lửa ở đây là đẹp, xinh đó cụ. Các thợ săn cứ thấy em nào xinh xinh, nữ tính, hấp dẫn là xáp xáp lại, lấy zalo nt lia lịa mỗi ngày. Đến thời điểm chín muồi sẽ thỏ thẻ mấy chuyện 18+, nếu con mồi hứng thú thì sẽ tiếp tục và có 1 ngày 2 bên sẽ cùng thử nhau. Ko có cái gì gọi là tình yêu xuất phát từ giống đực. Em cũng chính là nạn nhân của bài này nhưng dĩ nhiên em say ‘ nố nồ’ ngay từ đầu và thế là từ đó chẳng ma nào Nt zálo với em nữa hiu hiu

Tướng cướp

Xe điện
Mợ chủ ơi, yêu là trịch và trịch là sẽ yêu, khái niệm yêu của of phơ nó đơn giản vậy thôi, mợ ạ.

STF399

Xe điện
Khó thay đổi đuoc môi trường làm việc cụ, phần đa là như thế. thậm chí có một người bạn em ngoan đạo có vk có con rồi nhưng vẫn rất thích caphe với các em gái, bạn gai mưa, mà vợ ở nhà có biết đâu.
Caphe với các bạn gái, em gái , chị gái mưa đâu có phải là xấu .
Xấu là ở cahcs tư duy hay đằng sau đó thôi

Dân Tổ

Xe container
Môi trường em làm việc và tiếp xúc toàn các bạn nam, mà sao em thấy các bạn suy đạo đức quá. Bạn nào cũng có gia đình nhưng ít chăm chút tổ ấm, suốt ngày lo gái nọ, gái kia, tán gái, chịch choạc... Rồi em hỏi các nam tán vậy có yêu không, thậm chí khi lấy vợ có yêu không. Thì họ trả lời hoàn toàn không có yêu, và không biết yêu là gì.

Tiếp xúc nhiều và biết rõ như vậy làm em thấy thất vọng với một số nam giới quá. Em không biết liệu còn tình yêu chân thật trên đời không? Riêng bản thân em thì luôn mong muốn tìm thấy người để mình yêu, và mình cũng được yêu nhưng sao khó quá. Hơi tiêu cực nhưng nghĩ chắc đến khi xuống lỗ vẫn đang mải mê kiếm tìm Mr Right quá.

Anh chắc chắn 1 điều: Em phải rất xấu, hoặc rất vô duyên :))

Làm việc xung quanh 1 đám nhí nhố thế kia mà chưa thằng nào thịt em thì chắc chắn năng anh nói trên là hoàn toàn chính xác. Trước khi cố tìm được Mr “Right” em phải go “Left” trước đã, xoã với xoạc bét nhè đi rồi em mới trả lời cho mình được là Yêu là gì. :))

Chúc em mỏi bẹn sớm.

matizvan2009

Xe ba gác
Tôi đố bạn định nghĩa được: "Tình yêu là gì?"
Tôi đã 39 mùa hoa xoan mà cũng chả rõ, yêu là gì đới nhá. :D
Tình yêu không định nghĩa được nhưng "yêu" thì định nghĩa được ngay

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Anh chắc chắn 1 điều: Em phải rất xấu, hoặc rất vô duyên :))

Làm việc xung quanh 1 đám nhí nhố thế kia mà chưa thằng nào thịt em thì chắc chắn năng anh nói trên là hoàn toàn chính xác. Trước khi cố tìm được Mr “Right” em phải go “Left” trước đã, xoã với xoạc bét nhè đi rồi em mới trả lời cho mình được là Yêu là gì. :))

Chúc em mỏi bẹn sớm.
Thôi nhường anh. Ko có nhã hứng mấy việc anh nói lắm.

khoailng

Xe điện
Các bạn nam toàn như vậy thôi, mợ đừng lấy ck nhá

Hung99999

Xe máy
Tình yêu ko tự sinh ra cũng ko tự mất đi. Chỉ chuyển từ vợ sang người khác thôi mà bác

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
tình yêu như hai mảnh ghép tìm nhau ý, tình yêu đẹp là hai mảnh ghép vừa khít, không có dung sai. Mà trong cuộc sống mọi thứ có đợi được mình đâu, trong dòng đời xô đẩy ai may mắn thì tìm được mảnh ghép vừa in kia của mình, số đông còn lại thì na ná thôi, được cái này thì hỏng cái khác. Ví dụ anh này đẹp trai, nhưng lại nghèo. Anh đẹp trai, có tiền thì lại không chung thủy. Anh chung thủy, đẹp trai, có tiền lại yếu sinh lý .... muôn hình vạn trạng.

Hên xui thôi.

DaDieuchienxu

Xe container
Tôi đố bạn định nghĩa được: "Tình yêu là gì?"
Tôi đã 39 mùa hoa xoan mà cũng chả rõ, yêu là gì đới nhá. :D
39t thì đời còn dài, tha hồ cụ chiêm nghiệm đc thế nào là Tình yêu.
Nhà cháu > 50 mùa khoai sọ mà còn chưa biết đánh vần đc chữ YÊU ntn đây nài...:))

vandinh

Xe container
Miệng mợ Lan Hồ Mộng rất thơm. E thấy hai thằng mợ ấy từng hôn nói vậy.

butchikim

Xe ba gác
Môi trường em làm việc và tiếp xúc toàn các bạn nam, mà sao em thấy các bạn suy đạo đức quá. Bạn nào cũng có gia đình nhưng ít chăm chút tổ ấm, suốt ngày lo gái nọ, gái kia, tán gái, chịch choạc... Rồi em hỏi các nam tán vậy có yêu không, thậm chí khi lấy vợ có yêu không. Thì họ trả lời hoàn toàn không có yêu, và không biết yêu là gì.

Tiếp xúc nhiều và biết rõ như vậy làm em thấy thất vọng với một số nam giới quá. Em không biết liệu còn tình yêu chân thật trên đời không? Riêng bản thân em thì luôn mong muốn tìm thấy người để mình yêu, và mình cũng được yêu nhưng sao khó quá. Hơi tiêu cực nhưng nghĩ chắc đến khi xuống lỗ vẫn đang mải mê kiếm tìm Mr Right quá.
Đời biết ai lừa ai đâu ;))

Parejo_10

Xe điện
Tình yêu bắt đầu bằng con con chim rung động zzzz à con tim rung động.