[Funland] Mấy thằng tây nâu

Jamebonds

Xe container
"Ức chế của người tuân thủ luật". Phi như 1 thằng điên trên phố mà vẫn bênh chằm chằm. Lại còn cổ súy cho mấy thằng côm đồ còn tỏ ra mình hiểu biết.
Luật thế nào thì gọi là nghiêm cụ nhỉ? Cụ cho vài ý kiến vàng ngọc xem trình độ pháp luật của cụ cao siêu đến đâu.
Cụ là người suy diễn luật rất cảm tính
E hỏi cụ có quy định nào khi đèn bắt đầu xanh thì phải phóng từ từ, ko được thốc ga nhanh ko? thử ra nước ngoài xem khi xe nó bắt đầu rời đèn đỏ nó có đi chậm ko?
Chỉ có 1 quy tắc đỏ là dừng xanh là đi thôi cụ nhé.
Còn tất nhiên tham gia gt ở cái xứ lộn xộn như VN thì tốt nhất là “nên” đi từ từ khi bắt đầu đèn chuyển xanh vì mọi chuyện đều có thể xảy ra, và đều do những thằng cố tình vi phạm mà ra cả

lany

Xe tải
Cụ là người suy diễn luật rất cảm tính
E hỏi cụ có quy định nào khi đèn bắt đầu xanh thì phải phóng từ từ, ko được thốc ga nhanh ko? thử ra nước ngoài xem khi xe nó bắt đầu rời đèn đỏ nó có đi chậm ko?
Chỉ có 1 quy tắc đỏ là dừng xanh là đi thôi cụ nhé.
Còn tất nhiên tham gia gt ở cái xứ lộn xộn như VN thì tốt nhất là “nên” đi từ từ khi bắt đầu đèn chuyển xanh vì mọi chuyện đều có thể xảy ra, và đều do những thằng cố tình vi phạm mà ra cả
Hỏi khí không phải. Cụ ở đâu về thế? Cụ có biết tốc độ tối đa trong phố đô thị là bao nhiêu không mà thốc ga với chả không thốc ga?

Jamebonds

Xe container
Hỏi khí không phải. Cụ ở đâu về thế? Cụ có biết tốc độ tối đa trong phố đô thị là bao nhiêu không mà thốc ga với chả không thốc ga?
60 đúng ko cụ, cụ bảo nó chạy bao nhiêu cây số/h lúc thốc ga? Ai đo? Hay đo bằng cảm giác?
Cứ vượt đèn đỏ bị đâm là đáng đời cmnr, vỡ đầu chảy máu càng đáng để vỗ tay

Trung

Xe điện
“Hôm em đi Cổ linh vào Aeon rẽ nhầm vào lối ra, có xi nhan đàng hoàng nhưng phát hiện ra nhầm nên vừa vào hết xe thì em phanh lại, đuôi xe vừa đúng mép hè. Một thằng tây trắng chân bó bột đi 2 bánh, ghi đông gác đôi nạng lại còn địu trẻ con đi dọc Cổ linh sau xe em chắc sợ nên phanh lại, trợn mắt chửi về phía xe em. Em nhìn gương hậu thấy thái độ quá tức mình lùi phát ra đường mét nữa chắn hẳn nó lại”

E đọc thì hiểu là cụ sai
Có lẽ cụ chưa biết hoặc chưa lái xe vào Aeon Long biên bao giờ ạ. Hầu cụ hai cái ảnh để cụ hiểu là em chả có gì sai luật khi rẽ vào bằng lối thứ 3 phía Cổ linh, sát chân cầu vượt.

Đối lại, thằng cu kia cắp nạng điều khiển 2b là sai luật. Dưng mà em chả bực, em trêu nó cho nó bớt dở hơi thôi :D

lany

Xe tải
60 đúng ko cụ, cụ bảo nó chạy bao nhiêu cây số/h lúc thốc ga? Ai đo? Hay đo bằng cảm giác?
Cứ vượt đèn đỏ bị đâm là đáng đời cmnr, vỡ đầu chảy máu càng đáng để vỗ tay
Theo cụ chạy bao nhiêu thì đâm thốc được người kia bay lên trời xong rơi xuống đập thẳng đầu xuống đất?

Jamebonds

Xe container
Theo cụ chạy bao nhiêu thì đâm thốc được người kia bay lên trời xong rơi xuống đập thẳng đầu xuống đất?
Thôi e với cụ ko tranh luận nữa
Nhưng khi m vượt đèn đỏ thì cái lý ko còn ở bên m nữa

Parejo_10

Xe điện
Luật của mình chán thật mấy thằng đói kém bên đaý sang đây ko coi ai ra gì ! Đcm bọn nó quần đùi áo cộc đi khắp các nơi từ đi chùa đến đi chợ lang thang khắp chốn. Xe thì toàn chạy mấy con xe tàu nát của mấy đứa cho thuê trên phố. Như anh Minh bếu sang bển mới có ý định ấu dâm thôi mà luật của nó phang cho nhừ người. Nghĩ lại ở mình lại thấy buồn.

Kỵ Sĩ

Xe buýt
Tây balo ở mình toàn thế
Xxx giao thông thì toàn ngu tiếng anh lên ko dám bắt vì sợ lộ cái ngu ra :))
Cảnh sát lười và sợ thôi. Về nguyên tắc cứ bắt lại. Nó phải nói tiếng Việt nếu muốn thanh minh chứ mình không có nhiệm vụ nói tiếng Anh. Ở đây là Việt nam và ngôn ngữ chính thức là tiếng Việt.

Pumzen

Xe ba gác
Tây nâu da màu bánh mật bửn bửn,người cao dong dỏng gầy,tóc đen thì toàn bọn Ấn,Băng la đét, Si ri lan ca ....loanh quanh vùng Tây nam Á. Ngoài ra 1 số ít dân Mã -Sing có gốc Tây nam Á này cũng có tạng người xêm xêm như vậy nhưng ít vi phạm như bọn chính gốc Tây nam Á. Bọn Nam mỹ cũng nhiều thành phần vô chính phủ thích nghi nhanh lối sống của dân bản xứ.
Hôm trước nhà cháu đi qua phố 2 bà Trưng,thấy 1 bác Tây lông già béo ị mặt mũi đặc dân Đông Âu đang lẽo đẽo đi theo 1 xxx GT,tay cậu xxx thì đang cầm giấy tờ xe của bác kia đi sang đường,hướng về phía xe 4b của xxx GT đang đỗ bên đó. Chắc Tây lông vi phạm đỗ xe sai. Như vậy cũng ko phải xxx ko dám xử phạt lỗi vi phạm luật GT của Tây lông.