[TNGT] Nhà cháu tý gây tai nạn, may mờ thoát :-)

heroesdaubu

Xe điện
Mừng cụ gặp may.
Nhà cháu cứ rẽ hay quay đầu bất kỳ chỗ nào là liên tục rang lạc 2 bên trái phải. Ở Vn mình tự do nên giao thông cũng thế!

pupil

Xe điện
Ôi đến cái bản năng tối thiểu của 1 sinh vật là bản năng sinh tồn tự bảo vệ mình cũng không có nữa, loài gì thế này !!! Chúc cụ chủ thớt đã tránh được tai họa. Cụ cho cái biển của nó lên thì có ích hơn, để người nhà nó đọc được còn dạy dỗ nó.

Chỉnh sửa cuối:

18H2-2763

Xe hơi
Website
www.vdt-vn.com
Em rất hiểu cảnh của cụ vì sang nào em đi làm cũng đi đúng cung đường này. Quả này nói thật cụ có đâm chết con mụ ấy em cũng hoan hô cụ. DCM mấy cái loại đi 2B đã ngu như con nhợn nhưng mặt cứ tỉnh bơ như là mình là thông minh lắm ý.
ông ăn nói cẩn thận vào đừng vơ đũa cả nắm nhé .nhà ông giàu có CD5 đi chúng tôi nghèo đi 2B có sao không mà ông chửi đi 2B ngu như con nhợn.Nhiều ông đi 4B ý thức cong không bằng lỗ đ.í.t con ruồi ấy %-(

quangdieu05

Xe buýt
ông ăn nói cẩn thận vào đừng vơ đũa cả nắm nhé .nhà ông giàu có CD5 đi chúng tôi nghèo đi 2B có sao không mà ông chửi đi 2B ngu như con nhợn.Nhiều ông đi 4B ý thức cong không bằng lỗ đ.í.t con ruồi ấy %-(
Ấy, cụ đồng hương nóng tính quá.
Cụ CD cụ ấy bẩu là cái bọn 2B mà đi ngu ấy chứ, đè đầu cưỡi cổ ng khác, tạt đầu làm ng ta phanh dúi dụi rồi mặt tỉnh bơ như không có chuyện gì tiếp tụ phi ấy.

thule6

Xe điện
Bác KiaCD5numberone xin lỗi mọi người đi không thì lại to chuyện đới.
Em té đây ! :-ss

Hì hì, Em đọc bài của Cụ mà thấy cái phần ấy không biết nó có vận cái nào vào Em không :)
Em đi xe hay mất tập trung, nên nếu có ngồi lên thì cũng đi rất chậm, để lỡ có không tập trung thì còn kịp thời sử lý.
Và cũng chính vì vậy mà Em cũng run tay khi cầm lái và biện pháp tốt nhất vẫn là không đi xe ạ
Em xin lỗi nếu có gì không phải đụng chạm đến mợ
Dưng mà những điều em nói được tổng kết từ thực tế... xanh rờn đang diễn ra ngoài đường đấy ạ. Ngoài những chuyện em đã kể thì em còn thấy có những mợ thản nhiên để con nhỏ ngồi trên 2b đang nổ máy, còn mình thì tót vào tranh thủ ngó nghía mấy món đồ hoặc buôn với vài chị bạn. Nhìn những cảnh đó, tim em cứ đập thình thịch
Thú thật đi ngoài đường em sợ nhất lũ choai choai sau đó là các mợ. Em thề :(

Nấm mỡ

Xe điện
Tnx các cụ các mợ đã chia sẻ >:D< Nhà cháu chả đủ diệu để đền đáp ân tình của mọi người, nợ vậy :P
Thực sự nhà cháu chả bực mợ 2B kia lém, giao thông ở miềng dư thía là phình phường :))

@cụ Bụp & ...: vẽ bằng Visio thui ợ :)

hoangsonbs

Xe tải
Sao mợ 2B đi xoắn quẩy thế nhỉ, đi thẳng là xong, chắc nhìn thấy cụ chủ Manly chăng ? uốn éo tý

Nấm mỡ

Xe điện
Hì hì, Em đọc bài của Cụ mà thấy cái phần ấy không biết nó có vận cái nào vào Em không :)
Em đi xe hay mất tập trung, nên nếu có ngồi lên thì cũng đi rất chậm, để lỡ có không tập trung thì còn kịp thời sử lý.
Và cũng chính vì vậy mà Em cũng run tay khi cầm lái và biện pháp tốt nhất vẫn là không đi xe ạ
Mợ Hất Cát xướng thía, nhà cháu cũng chỉ mơ có thể đến đích mờ không phải lên xe, không phải ra đường :D

kdothuy

Xe tải
Thế là cụ caomay rồi nhà cháu tuyền bị như thế nhiều roài ko chửi ko chửi chỉ CƯỜI thôi.Vì mình chửi mình nghe hehe.Ko ở đâu mạng người rẻ hơn VN

HT_CRV

Xe tải
Kụ chủ đừng bảo là mình may mà phải bảo là mình xử lý tốt nên mới tránh được 2B kia :D
Em thì cũng nhiều phát đứng tim khi 2B cảm tử phi cắt đầu đoàn ô tô đang nối đuôi nhau đi qua ngã tư rồi. Cũng may em phản xạ tốt nên phanh được. Thực sự thì nếu như không tránh được va chạm thì ít nhất em cũng không sai ( tai nạn kiểu này thì thường không nặng ). Đâm xong em xuống còn túm cổ đấm cho vỡ mồm tội đi ngu nữa cơ :D

xanh

Xe điện
Ôi đến cái bản năng tối thiểu của 1 sinh vật là bản năng sinh tồn tự bảo vệ mình cũng không có nữa, loài gì thế này !!! Chúc cụ chủ thớt đã tránh được tai họa.
Chắc mợ ấy đang định rẽ trái thì anh bồ gọi giật giọng ra nhà nghỉ nên cuống quýt chuyển hướng. Cụ chủ thông cảm cho mợ í đang vội , anh bồ mà thay đổi í định thì...

bachkhoak40

Xe điện
Cụ may quá, mời cụ nhá, cụ vẽ đẹp đấy.

Tribute

Xe container
Tnx các cụ các mợ đã chia sẻ >:D< Nhà cháu chả đủ diệu để đền đáp ân tình của mọi người, nợ vậy :P
Thực sự nhà cháu chả bực mợ 2B kia lém, giao thông ở miềng dư thía là phình phường :))
Ra đường giờ đúng là may hơn khôn. Mấy cụ, mợ đi 2b kiểu đó cứ phải bắt học và lái 4b hoặc bị tai nạn ít nhất 1 lần thì mới đi đứng tử tế lên được.

@cụ Bụp & ...: vẽ bằng Visio thui ợ :)
Cụ vẽ bằng Visio mà sao có được hình mấy cái 2b và 4b kia vậy?

CAP_bl

Xe điện
Chúc mừng cụ thoát nạn. Mợ kia có khi không biết vừa trải qua những gì, âu cũng là số mợ ấy chưa đến... :(

escape T

Xe tải
chắc cụ chủ đẹp trai,lạnh lùng mợ ấy gây ấn tượng đây.X_X

small_best

Xe container
Thôi ko bị sao là may rùi, phải chung sống với "lũ" thôi cụ ạ

co-driver

Xe tải
Mừng cho cụ!
Thất kinh cho cáo mợ kia, tối về k biết có ăn mừng k?
thưa cụ là có lẽ mợ ấy chả thèm quan tâm đâu ạ. Đây là viêcc 7 ngày trong 1 tuần xảy ra đối với mợ 2B đấy, có gì mà phải ăn mừng chứ!!????

Nấm mỡ

Xe điện
chắc cụ chủ đẹp trai,lạnh lùng mợ ấy gây ấn tượng đây.X_X
Nhà cháu thích cách nghĩ của cụ :"> Giá mà các mợ cũng ... ;))

Mợ kia có khi không biết vừa trải qua những gì, âu cũng là số mợ ấy chưa đến... :(
Nhà cháu dự là mợ ấy hoàn toàn không biết bởi không thèm biết là đương có sự hiện diện của nhà cháu ở chỗ đới :))

nqthang274

Xe hơi
Em cũng gắp quả giống hệt bác lúc 11h trưa nay tại chỗ quay đầu đối diện bộ GD-ĐT. Khác cái là mợ ý quay lại lườm em.