[CCCĐ] Nhật Bản ...mùa chưa có hoa anh đào.

cử mỗi khi xuất ngoại e lại phòng thân mấy thứ này cho chắc dạ. Và sự cẩn thận là ko thừa, mấy hôm cuối e bị ốm nằm bẹp ở ks, may còn có mấy hộp cháo cầm hơi

chuotlang

Xe lừa
Lâu thế, mãi vẫn chưa đến đoạn đi gặp đạo diễn j cả :)

hailuatn

Xe container
Lão đừng nói em là hoa Ozawa nghen, vì hóng hớt mà em bị bệt mấy 2 ngày bên đó đấy
Chết thật, có thưởng hoa thôi mà cụ bệt mất những hai ngày, em e hoa dại do mấy con yêu quái trong Tây Du Ký biến hóa thành? Phải không cụ dmdviet ?:))
Lâu thế, mãi vẫn chưa đến đoạn đi gặp đạo diễn j cả :)
Bên trên đó cụ Chuột, không gặp đạo diễn nhưng có gặp diễn viên thì phải :P.

dmdviet

Xe cút kít
Chết thật, có thưởng hoa thôi mà cụ bệt mất những hai ngày, em e hoa dại do mấy con yêu quái trong Tây Du Ký biến hóa thành? Phải không cụ dmdviet ?:))

Bên trên đó cụ Chuột, không gặp đạo diễn nhưng có gặp diễn viên thì phải :P.
Em hóng bài lão lúa :D

malucky

Xe hơi
Cũng giống hệt như các tua du lịch: khách vừa hạ cánh sau một chuyến bay đêm, mặt mũi còn đang bơ phờ mệt mỏi đã bị ném lên xe bus để đi thăm quan ( thực chất là chờ đến giờ nhận phòng check in khách sạn ), đoàn bọn em cũng được đối tác đưa ngay ra cái công viên nai hoẵng gì đó để ngắm nghía chụp choạch. Trên trời thì mưa, dưới thì toàn phân nai nên em chả thấy hào hứng gì

không biết làm món gì thì ngon nhỉ. em chém tí các cụ yêu động vật hoang dã đừng giận ạ

Bọn em ở Osaka chỉ một đêm. Có vẻ như đây là thành phố quê hương của nàng Ozawa thì phải nên các hoạt động về đêm là vô cùng nhộn nhịp ;) Tất nhiên đó là em nghe mồm thằng cùng phòng kể lại nên các cụ đừng có đòi ảnh :P. Nói chung ai đi Nhật thì cũng đều phải thừa nhận Osake là nơi nhộn nhịp và đủ nhất các dịch vụ so với các thành phố khác. Rời Osaka bọn em đi thăm cố đô Kyoto. Vài hình ảnh Osaka buổi sớm mai thoáng lướt qua khung cửa kính xe

Người Nhật khi ra đường luôn đăm chiêu và hối hả. Thực lòng em thấy khó quen với nhịp sống hối hả bên này. Thiếu gì thì thiếu nhưng thiếu chè đá và thời gian để bàn nhân tình thế thái là không được

Kyoto là một cố đô nổi tiếng nhất của Nhật. Nó nổi tiếng và quan trọng thế nào thì mời các cụ hỏi anh Gúc :D. Đến đây em chỉ biết thêm thông tin ngoài lề và rất quan trọng, ấy là người dân Nhật đã rất biết ơn tư lệnh chiến trường Thái bình dương của Mỹ, tướng Mc Arther đã là người cứu cố đô khỏi bị hủy diệt. Ông là người lệnh không được ném bom cố đô này trong thế chiến thứ 2. Chính vì thế Kyoto vẫn còn nguyên những nét cổ kính

thằng nhà quê

Xe điện
Ông này dân bank chử có phải nhà dzăn éo đâu mà viết hay thế