Thảo luận So sánh Vịt thua xa creta Hyundai

lái xe ngựa

Xe tải
k hiểu ý của cụ chủ có so sánh cũng phải cụ thể chứ nói không như vây là ý gì

Oldhero

Xe buýt
creta to rộng hơn vitara một chút, cụ thể dài hơn 9.5cm, rộng hơn 2.5cm và cao hơn 5.5 cm cụ nhé
động cơ creta DOHC dual VVT, vitara là DOHC VVT thôi.
Cụ nói chuẩn. Em nhầm kích thước của creta.

khanhnguyen09

Xe container
Các cụ cho em hỏi, thay đồ 2 em này, thì em nào đắt hơn.

java350

Xe tải
Em ủng hộ một phiếu cho Vit=D>

Tự Hiểu

Đi bộ
Cụ này sales huyndai, cụ lắm chuyện bày đặt quá. Hỏi mua vịt cũ thì giới thiệu xe huyndai.

Đạo đức kinh doanh của cụ quá kém. ko ai cạnh tranh mà đi nói xấu nhau cả
Thật buồn cho đại lý nào nhận cụ làm nhân viên.
Đây chỉ là một vấn đề về xe, ngoài ra còn nhiều vấn đề khác nữa chắc cụ cũng nói xấu dìm hang như vậy?
Với khách hang Hyundai của cụ chắc cụ cũng vậy?

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
em chẳng đi con nào trong 2 con này nên k quan tâm, mà đc cho thì e chọn VIT, keke

vansuzuki

Xe tải
Em không quá thần tượng VỊT nhưng đúng là Cụ nói mà chưa xem xét kỹ. VỊT có đối tượng khách hàng riêng, mà quan trọng hơn, mua cái xe hơn 8 tăm mà 2 phanh sau vẫn phanh tang thì option trong xe kiểu gì cũng vứt đi hết. Chán lắm Cụ ạ...
Cụ ơi?_đính chính cụ là. Cả 4 phanh đều là đĩa cụ nhé

THẢO VY

Đi bộ
Website
m.facebook.com
Ôi cụ chủ ơi. Lý thuyết luôn phải đi đôi với thực hành, vậy nên cụ chủ kiếm 2 e ấy lái thử rồi cùng phang vào tường, đảm bảo thử nghiệm xong thì cụ sẽ càng tự tin vào nhận xét của mình.
Nhưng cụ có thử thì đâm e Vịt trước nhé, chứ đâm em Creta trước sợ cụ lại không có cơ hội thử Vịt .
Chúc cụ may mắn

tuananhbds

Xe đạp
Sau thời gian sử dụng Vịt và Creta nay mình đã chuyển sang dòng Kia Sendona cho lành..nói chung tiền nào của đấy...làm vài vụ bds lại đổi xe cho nó lành các Cụ ạ..nói chung đi nhiều xe mới có trải nghiệm đc, các cụ cứ có tiền là trải nghiệm sẽ biết tiền nào của đấy. Chứ như 1 vài cụ nói đúng là sales 1 hãng luôn bảo vệ cho hãng mình điều này ko tránh khỏi. Chính thức tạm biết Vitara và Creta nói chung cả 2 dòng này mình sử dụng đều ở mức trung bình cái nào cũng có ưu nhược điểm.

tommy2015

Xe tăng
Sau thời gian sử dụng Vịt và Creta nay mình đã chuyển sang dòng Kia Sendona cho lành..nói chung tiền nào của đấy...làm vài vụ bds lại đổi xe cho nó lành các Cụ ạ..nói chung đi nhiều xe mới có trải nghiệm đc, các cụ cứ có tiền là trải nghiệm sẽ biết tiền nào của đấy. Chứ như 1 vài cụ nói đúng là sales 1 hãng luôn bảo vệ cho hãng mình điều này ko tránh khỏi. Chính thức tạm biết Vitara và Creta nói chung cả 2 dòng này mình sử dụng đều ở mức trung bình cái nào cũng có ưu nhược điểm.
cụ bán creta dc bao nhiêu vậy?

RAV468

Xe tải
So sánh về mọi mặt Vịt mang tiếng nhập khẩu nhưng là nhập khẩu ở nơi cuối Châu Âu..xe option còn quá kém, optinon còn kém hơn cả i20 active chứ đừng so với creta.
i20 và Creta nhập khẩu ấn độ nhưng hyundai hướng tới nhu cầu an toàn giải trí thiết thực cho khách hàng.
Chắc ở đây nhiều ae cũng có cảm nhận như mình.
Nhược điểm của Vịt: ghế sau ko thể ngả phía sau..ngồi lâu đi xa rất mỏi, điều hòa mát ko sâu, nói chung được mỗi cái danh Châu Âu, đi thời gian bán lỗ kinh khủng khiếp, ACE có nhu cầu cứ lên chọn ngay dòng Hyundai ăn chắc mặc bền, Suzuki các bác cứ thử thay đồ hay sửa chữa xem sẽ đắt khủng khiếp thế nào. đắt 1 gấp 3 so với hyundai hay ki a. Thật đáng sợ mấy Ông Suzuki.
Cụ này là sâu của Huyndai hờ, cụ nói như đúng rồi ấy nhể^:)^

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này làm vài vụ BĐS là đổi xe mà mỗi lần bán lại xe bị lỗ lại cay cú thì cụ đổi xe cũng không "lành" đâu. Thế Creta cụ bán lại có lỗ không hay lãi ạ?? Nếu lõ thì cụ lập thớt so sánh Creta thua xa Sedona chưa?

xetoancau

Xe tải
Khu Mỹ Đình Phạm Hùng - và Chợ zời TKChân HN
Website
xetoancau.vn
So sánh về mọi mặt Vịt mang tiếng nhập khẩu nhưng là nhập khẩu ở nơi cuối Châu Âu..xe option còn quá kém, optinon còn kém hơn cả i20 active chứ đừng so với creta.
i20 và Creta nhập khẩu ấn độ nhưng hyundai hướng tới nhu cầu an toàn giải trí thiết thực cho khách hàng.
Chắc ở đây nhiều ae cũng có cảm nhận như mình.
Nhược điểm của Vịt: ghế sau ko thể ngả phía sau..ngồi lâu đi xa rất mỏi, điều hòa mát ko sâu, nói chung được mỗi cái danh Châu Âu, đi thời gian bán lỗ kinh khủng khiếp, ACE có nhu cầu cứ lên chọn ngay dòng Hyundai ăn chắc mặc bền, Suzuki các bác cứ thử thay đồ hay sửa chữa xem sẽ đắt khủng khiếp thế nào. đắt 1 gấp 3 so với hyundai hay ki a. Thật đáng sợ mấy Ông Suzuki.
.......

Mở đầu .... rồi kết thúc nó cứ bốp chát trả hiểu quái j
Tóm lại cụ ... chẳng biết j về Su và Hyundai cả

boychinakm

Xe buýt
nickname mới post được vài post mà lại nhảy vào topic để dìm Vịt, sợ quá ạ.
Em phải công nhận 1 điều là gặp những người đang sở hữu Vịt thì đều là những người khá kỹ tính, thiên về chất xe, và đều đã lái thử hoặc từng sử dụng nhiều mẫu xe khác nhau rồi mới chung kết Vịt. Vì thế, không thể nào như chủ thớt nói được đâu....