[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

Tyhuu88

Xe buýt
Cụ thớt ko biết bao nhiêu tuổi mà gà nhỉ nuôi gì ko nuôi đi nuôi phò, mà khoản gái gú kém nhỉ, em thì rau hay phò chưa bao h chén quá 2 lần.

DidiLe

Xe container
Người OF
Đọc bài chủ thớt thấy tủi thân quá , huhu

Đời em sống quá nửa đời người rồi chưa bao giờ dám bỏ quá 3 củ ra để rùng mình 1 lần

Ngan già thỉnh thoảng ngâm thơ , em đoán nó chửi em mà không làm gì được nó
Chồng người đi ngược về xuôi
Chồng tôi ngồi bếp đầu bờ chấm gio
Cụ là vô địch đấy ạ. lèng phèng như em không ổn.
Khổ thân lắm cụ ơi.

Chủ không trả phí cho bài viết à?
Cụ có lấy phí không ạ. OF ngoài bán hàng đâu có cái gì lấy phí đâu cụ nhỉ.

Gái thơm ngon zai nào cũng thích, bóc bánh trả tiền nhưng kiểu đưa về nhà rồi ỡm ờ yêu đương em cũng đến thua.
Dại nó vất vả thế đấy cụ. Bản lĩnh như cụ thật tuyệt vời.
Em phải học ạ.

Cái này nó tổn phước ghê lắm, nhiều người dính vào cái này mà thân bại danh liệt bên Tàu có Bạc Hy Lai, Chu Vĩnh Khang, bên ta như anh em Dương Chí Dũng, hay anh gì PGĐ Sở KHĐT Thái Nguyên, các cụ cứ để ý người nào bồ bịch ngoại tình là gia đình sự nghiệp tài lộc sớm muộn có chuyện xảy ra
Xét về khía cạnh nào thì em cũng sai ạ. Tà dâm thì em không có đâu ạ. Ngã vào gái hay dựa vào nhau thôi nhỉ.

Dịch dã như này nên các Bố đường kiếm ăn cug khó và hẻo Xiền 😃😃😃 thành ra các Baby đói theo. Giờ lên mạng các Baby đi tìm Bố loạn xạ,thậm chí giảm giá nữa ( tất nhiên giá cả tùy theo độ tuổi) có quả gạ 6-8 củ/tháng đến quả trước giá cao mới nhận,thì giờ chỉ 10-15 cù/tháng có bố là vui lắm òy =)) =)) =))
Lão cứ mỉa mai em, em ra HN tâm hự loài dại gái sâu hơn nha. Beer tươi hay Beer chai hay rựu chọ trước đê để em mời Lão ới.
🍺🥃

Vụ này mà cụ không dấu lý lịch, em nó lấy bằng chứng rồi tìm đến nhà hay cơ quan, công ty ... có mà độn thổ, khi ấy chắc cũng đi đứt trăm triệu.
Ồ không, Ta là đàn ông nó cú phải rõ ràng chứ ạ. cả 2 phái biết rỗ về nhau. biết cả cơ sở cơ quan chứ ạ. để bắt thóp rồi hành hạ nhau làm chi.
😬😬😬

Gu của chủ thớt thì chịu rồi chứ như này già vãi nhái :))
Cụ trẻ do đó hướng về sự trẻ trung, nhí nhảnh. 2k hay về sau không phải gu em 😂😂😂.

vâng , tùy mức

mức 5 triệu / tháng ++
mức 10 triệu / tháng ++

rồi mức bao hoàn toàn + 30Triệu mang về nuôi bố mẹ + thuê tháng chung cư FULL đồ để chén , ko đi KS NN , + mua xe máy , cho mượn oto ,, , nhưng vẫn thiếu , vì lúc nó nó lại mơ tích lũy để xây nhà biệt thự cho bố mẹ già , mua xe cho em trai ,

trả tiền cho thám tử theo dõi nó , mới lòi ra mấy bố đường trong đó mình chỉ là 1 mà thôi ,
----------------------------------

bác search : ngọc trinh hoàng kiều 72 tuổi , hoàng kiều còn tìm hiểu thấy bên ngoài NT bắt cá vài tay thì kinh rồi ,

View attachment 6500170
Em dừng lại. dừng lại chứ không nhất thiết phải thám tử hay làm gì thêm :-bd:-bd.

Clear

Xe buýt
Có từng ấy mà cụ đòi sở hữu riêng thì thật là cụ phải xin lỗi Nó nhiều. Tháng lại chỉ có vài lần ghé qua thì cụ lại càng phải xin lỗi Nó nhiều hơn

Chỉnh sửa cuối:

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
- Em nó bán được cho cụ , cụ cấm sao được em nó không bán cho người khác khi được giá .
- Em thì một là free hải là bóc bánh trả tiền sòng phẳng chả yêu đương gì sất . Em yêu vk nhất trên đời , vk con là tất cả !

ruby_eagle

Xe điện
40tr 1 tháng chỉ để phục vụ nhu cầu xxx thôi ư?! Kiểu sống gì thế này?!

oishivn

Xe điện
Oai với ai ở OF này ạ!
Em đâu có oai với ai đâu!!

Dạ cụ dạy chí phải, cụ là số 2 không có ai là số 1 ạ.

Cụ ơi, có gì mà khạc nhổ đọc xong thấy không vệ sinh. Cuộc đời biết trước thì covid đã không hoành hành. Vui để sống và sai ta sửa.
Đoạn trển làm châm ngôn sống được đấy cụ ơi :))

Langthang_Mercedes

Xe container
Mỗi lần chén cụ k ngửi test xem có mùi cờ him lạ ạ
Cụ hỏi hơi lạ, đá ấy thì không chui xuống dưới chứ, em PG của cụ chủ cũng là 4` thôi mà. Cụ chủ bỏ ra số tiền to to coi như mua sỉ thời gian của em ấy nhưng chưa được nên hơi thất vọng tý thôi.

Honghen2008

Xe container
Cụ thớt ko biết bao nhiêu tuổi mà gà nhỉ nuôi gì ko nuôi đi nuôi phò, mà khoản gái gú kém nhỉ, em thì rau hay phò chưa bao h chén quá 2 lần.
Cụ nên tìm hiểu thêm. Chủ thớt em nghĩ không đến nỗi gà như Cụ nghĩ đâu.

Langthang_Mercedes

Xe container
40tr 1 tháng chỉ để phục vụ nhu cầu xxx thôi ư?! Kiểu sống gì thế này?!
Em thấy bình thường, miễn thấy hợp lý với túi người mua. Những người ăn bát súp vi cá 3 triệu/bát cụ lại hỏi 90 triệu/tháng chỉ để ăn súp thôi ư?

xukthal.

Xe lăn
Vụ này em non lắm nên chỉ vào hóng thôi ;))

Mặt trăng

Xe hơi
Mỗi người một quan điểm, và quan điểm của em là thí chủ đang làm con bò sữa!

Là giao dịch mua bán thì dở rồi, nhưng có tý tình cảm yêu đương thì khó nói lắm.

BMW_6688

Xe container
Cụ là vô địch đấy ạ. lèng phèng như em không ổn.
Khổ thân lắm cụ ơi.

Cụ có lấy phí không ạ. OF ngoài bán hàng đâu có cái gì lấy phí đâu cụ nhỉ.

Dại nó vất vả thế đấy cụ. Bản lĩnh như cụ thật tuyệt vời.
Em phải học ạ.

Xét về khía cạnh nào thì em cũng sai ạ. Tà dâm thì em không có đâu ạ. Ngã vào gái hay dựa vào nhau thôi nhỉ.

Lão cứ mỉa mai em, em ra HN tâm hự loài dại gái sâu hơn nha. Beer tươi hay Beer chai hay rựu chọ trước đê để em mời Lão ới.
🍺🥃

Ồ không, Ta là đàn ông nó cú phải rõ ràng chứ ạ. cả 2 phái biết rỗ về nhau. biết cả cơ sở cơ quan chứ ạ. để bắt thóp rồi hành hạ nhau làm chi.
😬😬😬

Cụ trẻ do đó hướng về sự trẻ trung, nhí nhảnh. 2k hay về sau không phải gu em 😂😂😂.

Em dừng lại. dừng lại chứ không nhất thiết phải thám tử hay làm gì thêm :-bd:-bd.
Hị..hị... E ko đá xoáy hay xỏ xiên cụ chủ. Đơn giản vì.. E có chứng kiến những lời mời cafe để gặp mặt Sug roài nên e biết thoai
Hiii. Còn lão hay ra HN công cán. Muốn of cafe hay beer rượu. E dẫn sàng đón lão :)):)):))\:D/\:D/\:D/