[VOC] Toàn cảnh chảo lửa VOC 2012 - Góc nhìn Ô phở

luan_4wd

Xe máy

Ớ cụ rùa lác đường à? =)). bài này cụ là người cao điểm nhất phải hem ;))

vh_savatage

Xe điện
Phi công chuyên thể thao bằng ultra-wide àhh (b) nhìn lạ lạ nhỉ

Rùa Rùa lady

Xe tải
ảnh ọt các cụ lên nhiều nhưng loạn xạ đến người thi đấu còn chẳng hình dung nổi, đề nghị mod mở thớt ảnh cho từng bài để người ngoài xem dễ hình dung.

Thanks cụ Trắm nhiều nhiều ...

Chết, em kiêng khem kỹ càng lắm mà thế nào cụ lại để "ái" vịn vào hàng của em ...

Trước khi xung trận em có rất nhiều lời mời để girl xinh ngồi nắp capo lên báo nhưng em từ chối, các xe CLB hình như cũng thế. Lên báo toàn xe anh Cua với cả xe service he he

kysutam

Xe đạp
mình rất mê môn này nhưng tiếc là chưa có đủ điều kiện để tham gia

Blackfish

Xe tăng
Thanks cụ Trắm nhiều nhiều ...

Chết, em kiêng khem kỹ càng lắm mà thế nào cụ lại để "ái" vịn vào hàng của em ...
Trước khi xung trận em có rất nhiều lời mời để girl xinh ngồi nắp capo lên báo nhưng em từ chối, các xe CLB hình như cũng thế. Lên báo toàn xe anh Cua với cả xe service he he
Nếu cụ Noza mà không có huy chương là em cũng không dám show ảnh ..ái mú trước giờ thi đấu lên đâu :))
Show mỗi ảnh cụ Gay, nhưng mà cụ ấy miến nhiễm với (-) nên chẳng sao, thành tích vẫn tốt .

Như những năm trước, xe đội Sài gòn độ rất bài bản và đẹp .Nhưng hiệu quả đường cầy không cao nên thành tích với VOC vẫn ổn định

Land cộc của cụ lamchieu - Đơn giản nhưg đẹp và hiệu quả .Giẫy hố bùn này xe chết máy nhưng vẫn qua bài bằng tời

Xe 47L chạy khe rất tốt nhưng khi vượt dốc lấy đà về đích mấy lần mới qua nên thành tích không cao bài này

Chỉnh sửa cuối: