[Funland] Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng.

Trạng thái
Thớt đang đóng
cụ nhầm nhé, Vinmart giờ không còn là của Vin nữa, thớt không bao giờ bị xoá bởi Vin :))
Bác ấy chưa cập nhập thôi.
Chuỗi này đã bị gán nợ rồi thì vanh chẳng việc gì lại lo đi xóa hộ nữa!
Thớt này chưa bị bem nhỉ, giờ ko phải của ViN có khác
Các bác cho em hỏi, thớt này có từ bao giờ nhỉ, khi đấy nó thuộc của ai ạ. Em cám ơn nhiều!

winnghiepdu

Xe điện
Đot khuyến mãi vinid em được hoàn tiền mấy trăm nghìn nên vẫn thích, tuy nhiên mua Vinhomes gardenia lỗ chong vó , khuyên các cụ đừng bao giờ mua nhà của vin

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Thế bác xem giờ thớt bị xoá chưa
Muốn xem được cái đấy phải có câu trả lời của các bác ạ. Vậy mong bác có câu trả lời và có trách với bài viết của mình, chứ em nghĩ nick chơi lâu năm như bác sao có thể giống nhiều thành viên chuyên đi auto chửi, phá thớt bằng cách vào bất cứ thớt nào của Vin cũng em xem bao giờ xóa, thớt chưa xóa à...

coolpix8700

Xe ngựa
Muốn xem được cái đấy phải có câu trả lời của các bác ạ. Vậy mong bác có câu trả lời và có trách với bài viết của mình, chứ em nghĩ nick chơi lâu năm như bác sao có thể giống nhiều thành viên chuyên đi auto chửi, phá thớt bằng cách vào bất cứ thớt nào của Vin cũng em xem bao giờ xóa, thớt chưa xóa à...
Bác ấy chơi lâu năm nên mới biết là cứ thớt động đên vanh thì không biết sao lại bị xóa rất nhanh!

Bác ấy chơi lâu năm nên mới biết là cứ thớt động đên vanh thì không biết sao lại bị xóa rất nhanh!
Và bác cũng vậy?

Em hỏi bác, bác có biết hiện tại có bao nhiêu thớt về Vin, thậm chí có thớt lên cả gần nghìn tầng, trong đấy đủ cả thành viên ủng hộ lẫn không ủng hộ tranh luận không bác?

coolpix8700

Xe ngựa
Và bác cũng vậy?

Em hỏi bác, bác có biết hiện tại có bao nhiêu thớt về Vin, thậm chí có thớt lên cả gần nghìn tầng, trong đấy đủ cả thành viên ủng hộ lẫn không ủng hộ tranh luận không bác?
Nhưng đại đa số những cái thớt về vanh đều bị xóa, điều này chẳng phải ở trên này lâu người ta mới biết.
Cái thớt này chẳng liên quan nữa nó mới tồn tại!

Nhưng đại đa số những cái thớt về vanh đều bị xóa, điều này chẳng phải ở trên này lâu người ta mới biết.
Cái thớt này chẳng liên quan nữa nó mới tồn tại!
Vậy là các bác chỉ là nghe, nói đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn.

Em mời các bác coolpix8700 kanishi bagac_fun nghỉ 10 ngày tham khảo kỹ nội quy diễn đàn rồi quay lại chơi tiếp. Mọi khiếu nại liên quan đến vấn đề này đều không được chấp thuận. Và sẽ bị hạn chế truy cập diễn đàn có thời hạn đến vĩnh viễn ngay lập tức. Trân trọng!

Dưới đây là những trích lục quy định diễn đàn đã ghi rất rõ cũng như chịu trách nhiệm trước quy định của pháp luật.

1. Lợi dụng trang thông tin điện tử cá nhân để cung cấp, truyền đi hoặc đặt đường liên kết trực tiếp đến những thông tin vi phạm các quy định tại Điều 6 Nghị định 97.
......
4. Tạo thông tin giả mạo cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp khác; Thông tin sai sự thật xâm hại đến quyền và lợi ích hợp pháp của tổ chức, doanh nghiệp, cá nhân.
.......
6. Không nêu rõ xuất xứ nguồn tin khi đăng, phát trên mạng xã hội;
7. Không ghi rõ họ, tên thật hoặc bút danh của tác giả, nhóm tác giả của tin, bài khi sử dụng để đăng, phát trên mạng xã hội;
........
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn
47. Kết luận về chất lượng sản phẩm hoặc uy tín của một tổ chức, công ty, cá nhân khác trong khi chưa có chứng cứ rõ ràng.
.......

Khi các bác mở thớt, còm không đưa những tin như dưới, doanh nghiệp kiện thì ai sẽ là người chịu trách nhiệm, diễn đàn buộc phải đóng để giải trình thì thành viên còn vui vẻ không?

4. Tạo thông tin giả mạo cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp khác; Thông tin sai sự thật xâm hại đến quyền và lợi ích hợp pháp của tổ chức, doanh nghiệp, cá nhân.
.......
6. Không nêu rõ xuất xứ nguồn tin khi đăng, phát trên mạng xã hội;
7. Không ghi rõ họ, tên thật hoặc bút danh của tác giả, nhóm tác giả của tin, bài khi sử dụng để đăng, phát trên mạng xã hội;
........
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn
47. Kết luận về chất lượng sản phẩm hoặc uy tín của một tổ chức, công ty, cá nhân khác trong khi chưa có chứng cứ rõ ràng.
.....

Ngoài những vi phạm trên thì BĐH căn cứ vào quy định dưới để xóa gộp khi quá nhiều thớt cùng chủ đề. Thành viên theo dõi không sát thường dẫn đến nghĩ đã bị xóa. Nếu như thớt nào cũng như thớt này, thành viên đưa ra được chứng cứ thì không có lý do gì phải xóa.

B- Các bài viết không được khuyến khích, xóa không có thông báo:

1- Với các topic bị trùng chủ đề, các topic tạo sau sẽ bị loại bỏ hoặc gộp vào topic đã được tạo trước đó.

2- Các bài viết chỉ đưa 1 đường link hoặc điểm tin từ nguồn khác mà không có chính kiến, lập trường của người lập thread.

3- Các bài không có chủ đề; tập hợp trao đổi riêng của một hội/nhóm thành viên, hẹn hò ăn nhậu, offline; các bài đưa ảnh các cuộc ăn nhậu... sẽ bị xóa hoặc đưa vào khu vực các chi hội.

4- Các bài viết không có nội dung hay lặp đi lặp lại ở nhiều box hay topic khác nhau, các bài viết chỉ bao gồm các icon (gọi chung là spam),

5- Các bài không đúng với định hướng phát triển của diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối:

VnUeT

Xe tăng
Một cách PR mới có thể đưa vào giáo trình khối kinh tế.

Trạng thái
Thớt đang đóng