[Funland] Chuyện ma (thật 100%)

Khoaauto

Xe máy
May em xem vào ban ngày, chứ ban đêm chắc em tèo!!!!!!!!!!!!

i.m.u.s.m

Xe tăng
vẫn đông người hóng như hôm qua :P

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
1thì bố vợ kể "ngày bố còn bé hay gặp 2 bố con không đầu ngồi đánh răng. Trước cửa nhà con trước đây là cái giếng nước của khu tập thể" Em vẫn cười bảo bố vợ
Nghe đã thấy "điêu" rồi, không đầu thì đánh răng kiểu gì, răng ở chỗ nào mà đánh ?? :D

Bò lốp

Xe lăn
tự nhiên em rùng mình,cũng bị bóng đè 1 lần mà giờ đọc bài cụ thấy ghê thiệt

i.m.u.s.m

Xe tăng
em xin góp 1 chuyện thật 100%

khoảng 3 năm trước,ông chú ruột em làm xe ôm đêm ở khu kim liên.2h đêm trời mưa nhỏ có 1 cô bé khoảng 20t,xách cặp ra nhờ chú em đưa về nhà ở đại từ.chú em đèo về đến đầu ngõ,cô bé xuống bảo chờ 1 tý rồi đi lên cầu thang gỗ tầng 3.chú e vẫn nhìn theo là vào đúng nhà ý.chờ 30p ko thấy chú dựng xe lên nhà gọi.nhà lúc ý mới bật đèn,ra tiếp chú là 1 bà hỏi sao lại gọi cửa đêm hôm.chú nói chuyện là đèo cô bé như vậy vào đúng nhà này.bà này khẳng định là nhầm và bảo chú em về,nhưng chú nhất định ko về còn to tiếng.bà này hỏi kỹ là cô bé thế nào,chú tả lại.xong bà khóc và mời vào nhà.chỉ tay lên bàn thờ và hỏi có đúng ko?.chú em chết lặng người vì đúng cô bé ý.bà này nói chuyện bà là mẹ cô bé.cô bé bị tai nạn ngoài khu kim liên,đưa vào viện thì mất rồi.chú em sợ quá phải gọi điện người nhà đến để cùng đi về.
sau đó chú cũng bỏ nghề luôn.hiện giờ bán hàng nước
Hic, khu cầu ở gần nhà em, có một cái thuyền bị lật xong mấy ông xe ôm cũng gặp những trường hợp này, có ông điên luôn ạ :-< hic, thêm chuyện của cụ nữa thì xin thưa là ko cho bao giờ em cho đi nhờ đâu:((

choega

Xe máy
Các cụ hay bảo bóng đè, tức là thế nào?
Em nhớ hồi xưa em hay nửa tỉnh nửa ngủ. Cứ tưởng mình ngủ rồi nhưugn nhấc tay, nhấc chân lên không đuợc. Muốn gọi mà ko gọi được

Thế có phải bóng đè ko nhỉ? Nếu đúng em có thấy đàn ông nào đè đâu.. hớ hớ

choega

Xe máy
em xin góp 1 chuyện thật 100%

khoảng 3 năm trước,ông chú ruột em làm xe ôm đêm ở khu kim liên.2h đêm trời mưa nhỏ có 1 cô bé khoảng 20t,xách cặp ra nhờ chú em đưa về nhà ở đại từ.chú em đèo về đến đầu ngõ,cô bé xuống bảo chờ 1 tý rồi đi lên cầu thang gỗ tầng 3.chú e vẫn nhìn theo là vào đúng nhà ý.chờ 30p ko thấy chú dựng xe lên nhà gọi.nhà lúc ý mới bật đèn,ra tiếp chú là 1 bà hỏi sao lại gọi cửa đêm hôm.chú nói chuyện là đèo cô bé như vậy vào đúng nhà này.bà này khẳng định là nhầm và bảo chú em về,nhưng chú nhất định ko về còn to tiếng.bà này hỏi kỹ là cô bé thế nào,chú tả lại.xong bà khóc và mời vào nhà.chỉ tay lên bàn thờ và hỏi có đúng ko?.chú em chết lặng người vì đúng cô bé ý.bà này nói chuyện bà là mẹ cô bé.cô bé bị tai nạn ngoài khu kim liên,đưa vào viện thì mất rồi.chú em sợ quá phải gọi điện người nhà đến để cùng đi về.
sau đó chú cũng bỏ nghề luôn.hiện giờ bán hàng nước
QUOTE]

thật ko bác? xe ôm mà làm tới 2h đêm á? lạ nhỉ? hay tại em ko hay đi chơi đêm?

i.m.u.s.m

Xe tăng
Các cụ hay bảo bóng đè, tức là thế nào?
Em nhớ hồi xưa em hay nửa tỉnh nửa ngủ. Cứ tưởng mình ngủ rồi nhưugn nhấc tay, nhấc chân lên không đuợc. Muốn gọi mà ko gọi được

Thế có phải bóng đè ko nhỉ? Nếu đúng em có thấy đàn ông nào đè đâu.. hớ hớ
Hì hì, hồi bọn em đi quân sự, phòng có 12 đứa thì 4 đứa rất hay bị bóng đè, 4 đứa đấy lúc nào cũng dắt tỏi với dao cùn ở đầu giường, nhưng một hôm, có bé bị bóng đè (mà xin thưa là bé ấy nằm ngửa, ko nghiêng ngửa gì ạ) rồi các bé kia hùa nhau, tao có dao vs tỏi rồi, em nói mỗi câu mà tất cả chúng nó cùng hét lên rằng: Đầu giường nó cũng có dao và tỏi mà mày :))=))
Thế em xin hỏi các cụ/ mợ là làm sao để ko bị bóng đè ạ:-"

Shjn_langbam

Xe tải
Đọc hết hơn 40 trang truyện ma các cụ, giữa trưa mà tóc gáy em dựng ầm ầm, khiếp quá.

Tyhuu88

Xe buýt
gấu đè nửa tiếng lại còn nhún mà chả sao cái bóng nó đè có mấy s đã nhặng cả lên chắc cụ bị yếu sl!

i.m.u.s.m

Xe tăng
thật ko bác? xe ôm mà làm tới 2h đêm á? lạ nhỉ? hay tại em ko hay đi chơi đêm?
Hà Nội em thấy có mà mợ, mà chỗ gần nhà em các cụ ấy toàn gặp lúc chiều chiều khi mà trời chuẩn bị tối, tầm 5-6h ấy ạ :-< em thấy mấy ông ấy kể thế

choega

Xe máy
Em vừa đọc xong. Em thấy bình thường.
Tại sáng chang chang thế này cụ đọc.
Cụ thử như bọn em đêm qua đọc xme, lại xem píc nữa chứ. Vãi hồn

Mà tối qua vừa đọc vừa sợ có đoạn các cụ ý pee pee hài quá. em cười rúc rích... Vui cực

choega

Xe máy
gấu đè nửa tiếng lại còn nhún mà chả sao cái bóng nó đè có mấy s đã nhặng cả lên chắc cụ bị yếu sl!
Xời, 1 đằng là mình ko động đậy được. 1 đằng là động đậy ầm ầm.
Cụ này chắc chưa bao giờ bị rồi. Hay cụ thích NHÚN với MA... hớ hớ

springsea

Xe container
Hà Nội em thấy có mà mợ, mà chỗ gần nhà em các cụ ấy toàn gặp lúc chiều chiều khi mà trời chuẩn bị tối, tầm 5-6h ấy ạ :-< em thấy mấy ông ấy kể thế
Khụ khụ...ông chú làm xe ôm kể lại, mấy ông kể thế rồi lại còn thêm bà hàng nước chứ :| thông tấn xã vỉa hè thì độ tin cậy cao rồi :)).

Mai lại thấy kể chuyện có mấy ông OF gặp ma thật 100% =))

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Hụ hụ... đọc hết 43 trang rồi...

Ngày xưa em bé thường hay ngủ nhà bà Nội em, trước cửa nhà bà nội em có vườn chuối.... Đêm nào dậy đi đ.á.i em cũng phải chạy bán sống bán chết vào nhà và chui vội lên giường chùm kín chăn vì ở vườn chuối đêm nào cũng có bóng đen xì đứng lì lì ở đó.... nhiều hôm còn ko kịp đ.á.i, vãi cả ra quần cơ.

zaisev

Xe tăng
Không biết trong thớt này có mấy bài do vong viết nhỉ?