[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

6c333c

[Tịch thu bằng lái]
Em lại bỗng nghĩ ra: tử vi nó là đường đi, hoặc người ta có thể dựa vào nó để biết xu hướng mỗi người nhưng có điều không thể biết được trí tuệ của người đó phải không cụ :D
Biết sự việc trước mắt là TRí - Biết cả vận trình hàng chục năm là TUỆ

6c333c

[Tịch thu bằng lái]
[
Thôi xong em rồi. Thiên lương tâm hạp nguyệt đức, ôm đủ đào không sát lẫn dương tử phúc nuôn @@
Sao mà kêu như mất của thế cụ , đây là cách đặc biệt đấy, người có bộ cách này ở những nước tôn giáo phát triển sẽ là niềm mong ước của bao nhiêu người . Có tư chất làm nhà nghiên cứu triết học tôn giáo sau đó phụng sự cho cộng đồng về con đường giác ngộ . Như vậy là ĐƯỢC chứ không phải MẤT đâu mà ai oán vậy trời

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thiên không là chủ về phá giới phá hoại. Có thiên không thì tứ đức phải kèm. Tứ đức kèm được thiên không thì người ấy sáng trong, còn không thì là tàn phá. Phải không cụ.
Theo ý em bản chất chữ Thiên đã ám chỉ nó hơn chữ địa trong thiên không và địa không. Thiên không chủ về suy nghĩ tiêu cực em nghĩ nó mạnh hơn nhiều so với địa không địa kiếp thể hiện bên ngoài bằng vật chất. Thiên Không đi với Đào Hoa mà vướng tình ái thì nó u mê không lối thoát, chán chường sa sút nghiêm trọng. Nếu là bệnh thì có thể là trầm cảm, hoặc đa nhân cách mà các cụ biết sát nhân đa nhân cách rồi đấy so với phường trộm cắp địa không địa kiếp thì nó phải hơn chứ :D. Nhưng Thiên Không hay có Tứ Đức đi kèm để hạn chế bớt cái hung bạo của nó lên thành ra người ta sợ địa không địa kiếp hơn.
Tiện đây xin mời các cụ cho cách giải họa nạn không kiếp. Em đã từng qua hạn này rồi ( Không Kiếp đắc địa đồng cung tại Tỵ, đây là vị trí mạnh nhất của Không Kiếp được hỏa của cung Tỵ tiếp thêm sức lên sức phá hoại vô bờ bến).
Trước em từng nghe có người nói 4 sao chính tinh và 4 sao phụ tinh giải được Không Kiếp trong trường hợp phải có hóa khí. 1 trong 4 sao chính tinh là Liêm Trinh hóa khí là Tù , 1 sao phụ tinh là tướng quân. Còn các sao còn lại không thấy nói và giải thích gì thêm.
Em đã từng qua hạn Không Kiếp đắc tại tỵ này ( đại vận cung tam hợp) : Gia sản tiêu tán gần hết, đồ điện trong nhà hỏng hết tất cả, hỏng nhiều lần, tiền thuốc men ra đi từng ngày, từng giờ. Người bệnh nằm 7 năm rồi mất. Trong nhà có 2 người bênh một lúc.
Mặc dù có một dàn sao phúc tinh nhưng không cứu nổi cũng chẳng giúp gì được : Hóa Lộc, Hóa Khoa, Ân Quang Thiên Quý đủ bộ.

Explorer

Xe buýt
Em hóng, giờ mới thấy thớt này. Đọc dần học hỏi kinh nghiệm các cụ 😁

6c333c

[Tịch thu bằng lái]
Hung tinh đắc địa + Sát Phá Tham thì phát dã như lôi - Cát tinh quây quần an chí làm công chức thôi .

HungThuy7699

Xe buýt
Sao mà kêu như mất của thế cụ , đây là cách đặc biệt đấy, người có bộ cách này ở những nước tôn giáo phát triển sẽ là niềm mong ước của bao nhiêu người . Có tư chất làm nhà nghiên cứu triết học tôn giáo sau đó phụng sự cho cộng đồng về con đường giác ngộ . Như vậy là ĐƯỢC chứ không phải MẤT đâu mà ai oán vậy trời
Em đủ các bộ sao này luôn nhưng tâm không tĩnh để nghiên cứu được vì vướng ngay ông Thiên Đồng ham chơi ở cung Thiên di lại đủ Hồng Đào Cô Quả mất tiền cho gái nhiều nhưng lại là học phí để hiểu được Thiên Không cư Mệnh là thế nào 😄

6c333c

[Tịch thu bằng lái]
Em đủ các bộ sao này luôn nhưng tâm không tĩnh để nghiên cứu được vì vướng ngay ông Thiên Đồng ham chơi ở cung Thiên di lại đủ Hồng Đào Cô Quả mất tiền cho gái nhiều nhưng lại là học phí để hiểu được Thiên Không cư Mệnh là thế nào 😄
Mệnh Thiên Không chờ vào vận Thiên Không là cụ tiếp thu thun thút thôi

6c333c

[Tịch thu bằng lái]
Lá số của chủ tịch FLC . Các cụ xem hạn đến năm nào nhé ?
Mr Trịnh Văn Quyết -18_4_1974 (Âm Lịch).png
C

Chỉnh sửa cuối:

RongPhuongBac

Xe điện
ông giề say say trong làng em cũng bảo thủy là đen. em cũng gật gù.
Em học đông y, thấy bảo thận ngũ hành thủy, mà ngũ hành tính thủy lại màu đen, lý tính của thận cũng hạp các loại thực vật màu đen như đỗ đen, vừng mè đen.

kts.ngóe

Xe đạp
Em kính nhờ cc xem hộ em lá số thằng bạn em để em chém với nó chút ah. Cám ơn cc

Chỉnh sửa cuối:

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
C
Cái Trang này an sao có đúng không cụ, mà cụ lấy ở đâu được lá số thế này. Khéo lại giống lá số tứ thìn của đồng chí Sáu Thiệu thì mệt.

Hoàng Trang

Xe ngựa
C
hình như a Quyết còi sinh năm 1975 chứ nhỉ?
Cái Trang này an sao có đúng không cụ, mà cụ lấy ở đâu được lá số thế này. Khéo lại giống lá số tứ thìn của đồng chí Sáu Thiệu thì mệt.
Em thấy thông tin trong chứng minh nhân dân ghi 27/11/1975 mà ạ???!!

HuyArt

Xe lăn
Nho y ( đông y ) với lý số ( tướng số ) nó là 1 cặp bởi nguồn gốc cổ của nó xuất phát từ Tàu.
Cụ nên tìm hiểu lại khái niệm Nho - Y - Lý - Số. 4 món này tuy gần gũi nhau, hầu hết dựa trên Âm dương, Ngũ hành. Nhưng nó là 4 mảng kiến thức khác nhau. Cụ dịch Nho y là đông y và Lý số là tướng số nó rất không ra gì và rất này nọ đấy ạ, kekeke

kts.ngóe

Xe đạp

Lah

[Tịch thu bằng lái]
E vừa sửa lại ảnh, nhờ cc cho em xin ít ý kiến ah. Cảm ơn cc
Em chỉ biết Phượng các tọa mệnh, Long trì Tài cung, cụ đúng là kts hay dân xd rồi :D
Và cụ đa tài bách nghệ: Nam mệnh Hồ tang đa tài nghệ

kts.ngóe

Xe đạp
Em chỉ biết Phượng các tọa mệnh, Long trì Tài cung, cụ đúng là kts hay dân xd rồi :D
Và cụ đa tài bách nghệ: Nam mệnh Hồ tang đa tài nghệ
Bạn e không kiên quan đến KT hay XD cụ ah, nhưng có hoa tay, làm các đồ tinh xảo được, trước đã làm vàng bạc, giờ đi bảo kê 😅😅😅